Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Cho mình hỏi acc chủ group mình gõ 30 code đầu thôi rồi out ra liền, như vậy có bị j không nhỉ.
Nếu mình k gõ 30 code đầu nhưng vẫn cho làm chủ group thì có sao k

Hình này gõ chử O hay số 0 vậy :sick

Các bạn chơi pix cho mình hỏi thăm chút về tình hình thanh toán về WMZ, mình có việc bận mới dừng lại 2 tháng trước ko gõ, tháng trước quay lại thấy pix thông báo là thanh toán về WMZ đang tạm hoãn, huhu, nhưng sao tạm hoãn lâu qua, tháng này quay lại vẫn thấy còn nguyên thông báo đó, giờ ko lẽ phải chuyển sang dùng LR hay sao, trong TK WMZ của mình vẫn còn tiền, muốn kiếm thêm để đủ WMZ để còn exchange, có bạn nào biết chỉ dùm mình nhé.

Cảm ơn nhiều.

Cứ yên tâm đi , cái thông báo đó là lúc trước thôi , h ko còn nữa . Bây h là WMZ pay nhanh còn cái LR thì của mình dc 10 ngày chưa thấy si nhê rồi :|

Cho mình hỏi acc chủ group mình gõ 30 code đầu thôi rồi out ra liền, như vậy có bị j không nhỉ.
Nếu mình k gõ 30 code đầu nhưng vẫn cho làm chủ group thì có sao k

cho an toàn thì bạn nên gỏ chừng 30' hay out
và nếu bạn ko gõ 30code đầu thì bạn sẽ ko cashout ra đc đâu :p

tạo tài khoản không được

khi tạo tài khoản thì nó cứ báo "Please correctly identify the cats", chọn hình và bấm register rồi cũng vậy, thử lại mấy lần cũng k dc, pakon nào bít chỉ dùm nhé
Đa tạ!

khi tạo tài khoản thì nó cứ báo "Please correctly identify the cats", chọn hình và bấm register rồi cũng vậy, thử lại mấy lần cũng k dc, pakon nào bít chỉ dùm nhé
Đa tạ!

Please correctly identify the cats
Chon hinh mèo cho đúng nhé

Em mới chơi cái này, các bác cho em hỏi những lúc nó hiện các phép tính 93-15 ... thì gõ kết quả hay là gõ lại phép tính đấy ra ? :-? Rồi thì khi 1 người trong group gõ thì số tiền người đấy kiếm được sẽ bị chia đều cho các mem khác hay thế nào ạ :-? (ví dụ như em đc 1$ , group có 2 ng` thì em chỉ còn đc 0, mấy hay vẫn được trọn vẹn 1$) :-?

Em mới chơi cái này, các bác cho em hỏi những lúc nó hiện các phép tính 93-15 ... thì gõ kết quả hay là gõ lại phép tính đấy ra ? :-? Rồi thì khi 1 người trong group gõ thì số tiền người đấy kiếm được sẽ bị chia đều cho các mem khác hay thế nào ạ :-? (ví dụ như em đc 1$ , group có 2 ng` thì em chỉ còn đc 0, mấy hay vẫn được trọn vẹn 1$) :-?
gõ phép tính.........trong group ai gõ thì cũng dồn tiền về chủ group chứ ko có chia đều

gõ phép tính.........trong group ai gõ thì cũng dồn tiền về chủ group chứ ko có chia đều

Em thấy bài #1 bảo ko gõ các ký tự đặc biệt, trong đó có cả dấu - mà
Tiện thể cho em hỏi luôn số thập phân gõ kiểu gì :-? Em thấy #1 cũng nói là ko được gõ dấu chấm

Last edited by a moderator:
Em thấy bài #1 bảo ko gõ các ký tự đặc biệt, trong đó có cả dấu - mà
Tiện thể cho em hỏi luôn số thập phân gõ kiểu gì :-? Em thấy #1 cũng nói là ko được gõ dấu chấm

vi du:::: 12,456 hoac 112.02 thi go 12456 11202 ...5+3= thi go 8

Cho em hỏi Số lời mời = (Số tiền $ / số người đã vào group /3 )*10. Số tiền đó là tính cả số tiền mình đã rút hay là số tiền đang có trong acc chủ ạ

Cho em hỏi Số lời mời = (Số tiền $ / số người đã vào group /3 )*10. Số tiền đó là tính cả số tiền mình đã rút hay là số tiền đang có trong acc chủ ạ

Cái nào cũng được ....Số tiền đang có trong chủ group đường nào cũng rút.....

a Mon ơi ! a có biết chính xác là khi nào trang PIXPROFIT mới có thể register lại được vậy anh?

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

nút THANKS ở chỗ nào vậy cả nhà ?? :(

a Mon ơi ! a có biết chính xác là khi nào trang PIXPROFIT mới có thể register lại được vậy anh?

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

nút THANKS ở chỗ nào vậy cả nhà ?? :(
Chừng nào geg được trời biết đất biết admin nó biết.20 bài post mới có nút thanks

cả nhà ơi! tạo tài khoản trên MMO4VN rồi, tiếp đến là tạo tài khoản trên PIXPROFIT rồi mới tạo tài khoản LR được phải không vậy?.. Nếu chưa tạo được tài khoản trên PIXPROFIT thì không thể tạo tài khoản LR được phải không cả nhà ?
Mà trong trang để tạo tài khoản LR có một mục là "Account Name" vậy cái đó là điền tên tài khoản nào vậy?
Thank nhiều lắm!

cả nhà ơi! tạo tài khoản trên MMO4VN rồi, tiếp đến là tạo tài khoản trên PIXPROFIT rồi mới tạo tài khoản LR được phải không vậy?.. Nếu chưa tạo được tài khoản trên PIXPROFIT thì không thể tạo tài khoản LR được phải không cả nhà ?
Mà trong trang để tạo tài khoản LR có một mục là "Account Name" vậy cái đó là điền tên tài khoản nào vậy?
Thank nhiều lắm!
PIXPROFIT và MMO4VN không liên quan gì nhau, Account Name thì điền đại vào rồi nhớ tên ,ví dụ điền monkey01 vào cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,046
Latest member
thienlu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week