Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Hình này là EpcOl hay là OI hả các bác :-/

*Vs lại các bác cho mình hỏi làm sao để có thêm invite trong acc chủ group ạ ? mình có 3 acc con, acc chủ group >$10 rồi mà chưa thấy có thêm invite nảo cả :|

cho mình hỏi 1 chút

1. Làm sao biết mình đã bị ban nhỉ?
2. Việc lập group có lợi gì? Có hại gì?

1. Khi bị ban
Nếu nằm trong Group thì chủ group sẽ đc thông báo, đồng thời id bị ban sẽ bị bôi đen
Lúc ID dó load làm việc, nó chỉ load đc 4,5 code, rồi đứng yên lun, dù pri là 0,1.
2. Lập Group thì kết quả các id con làm việc sẽ tính dồn về ID chủ, nên đạt tiền thanh toán nhanh hơn là làm riêng lẽ từng ID

Tôi đăng kí tham gia có ai giúp đỡ mình không vậy
YH:nguyenhoangtrung89
Muốn tham gia Capcha mà không biết ai chỉ mình.Mong những ai nhiệt tình chia sẽ và giúp đỡ Newbie này thanks nhìu nhìu

1. Khi bị ban
Nếu nằm trong Group thì chủ group sẽ đc thông báo, đồng thời id bị ban sẽ bị bôi đen
Lúc ID dó load làm việc, nó chỉ load đc 4,5 code, rồi đứng yên lun, dù pri là 0,1.
2. Lập Group thì kết quả các id con làm việc sẽ tính dồn về ID chủ, nên đạt tiền thanh toán nhanh hơn là làm riêng lẽ từng ID
Như vậy nếu id con bị ban thì có ảnh hưởng gì tới id chủ không?

Mình đọc hướng dẫn:
Các bạn login vào 1 ID khác muốn làm ID con sau đó copy 1 trong các đoạn mã trên vào mục Join the group.Invitation sau đó nhấn Join the group.Từ bây giờ các bạn chỉ cần vào ID chủ thì các thông tin về ID con sẽ hiện ra cho các bạn dễ dàng quản lí
chúng.
thì minh vào phần group của id muốn làm id con thì không có phần join group, vậy phải làm sao?

Attachments

19.5 KB · Views: 35
Như vậy nếu id con bị ban thì có ảnh hưởng gì tới id chủ không?

Mình đọc hướng dẫn:

thì minh vào phần group của id muốn làm id con thì không có phần join group, vậy phải làm sao?

1. ID con bị ban thì ID chủ bị trừ $3
2. ID đã từng làm chủ Group thì ko thể làm ID con. ID mà ban show là 1 ID đã từng làm chủ group :D

1. ID con bị ban thì ID chủ bị trừ $3
2. ID đã từng làm chủ Group thì ko thể làm ID con. ID mà ban show là 1 ID đã từng làm chủ group :D
Cảm ơn bạn nhiều :d
Mình có thể hỏi thêm một câu nữa không?
Nếu một id làm id con cho một group thì sau đó có thể rời group đó để làm id con cho 1 group khác được không?

Cảm ơn bạn nhiều :d
Mình có thể hỏi thêm một câu nữa không?
Nếu một id làm id con cho một group thì sau đó có thể rời group đó để làm id con cho 1 group khác được không?

Đc. Thích làm con ai cũng đc cả bạn ah ^^

Các bạn cho hỏi giờ mình lập 1 Group , các id con trong group của mình gõ pri cao quá , mình cho id đó rời khỏi group thì id chủ có bị trừ đi số tiền mà id con gõ được không :) ,

Các bạn cho hỏi giờ mình lập 1 Group , các id con trong group của mình gõ pri cao quá , mình cho id đó rời khỏi group thì id chủ có bị trừ đi số tiền mà id con gõ được không :) ,
tiền vẫn còn lại trong id chủ, ko bị trừ bạn nhé :D

các bạn cho mình hỏi, soft free và soft mua( xuanduc,asian...) có khác nhau về tốc độ load ko ạ?
tạ mình đang dùng cả 2 nên hình như loại free nó chậm hơn.

các bạn cho mình hỏi, soft free và soft mua( xuanduc,asian...) có khác nhau về tốc độ load ko ạ?
tạ mình đang dùng cả 2 nên hình như loại free nó chậm hơn.

Theo mình bik thì không đâu bạn ah. Soft thu phí thì có thêm 1 số tiện ích + ổn định hơn thôi. Còn về tốc độ gõ thì như nhau cả bạn ah :D. Chậm hay nhanh là do pri, do mạng và do thằng Pix thôi.

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

con bill cũng tự lực kiếm tiền nhé ông ý không cho con đồng nào đâu

Ai bảo thế, bữa đọc báo, nghe Bill Gates thuê cái nhà 13 mil $ cho con gái tập cưỡi ngựa kìa. Bố mẹ nào mà ko thương con hả bạn ^^

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

dd.bmp

Hình này oánh cái gì nhỉ :binhsua160:

Hit the sack

Có gì đánh nấy thôi. Sao phải hỏi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week