[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

Pending là nó đang chờ mình nhập 2 số cuối số tiền nó rút trong thẻ của mình đó bạn.
tình hình là mình cũng vừa verify được .
lần trước dùng visa của techcombank verify thì nó chỉ gởi tin nhắn về đt số tiền bằng VNĐ chứ ko gửi số tiền theo $ nên ko thể điền 2 số cuối của số tiền giao dịch , đoán mò điền thử quá 3 lần nó block luôn cái thẻ đó ( nên lưu ý là bác nào đã lỡ add thẻ mà nó ko gửi số tiền bằng $ về thì tốt nhất là nên ra bank nhờ nó support hỏi xem số tiền nó rút bằng $ của mình là bao nhiêu rồi về điền vô để verify )
Với trường hợp đã bị block thì thôi các bác xác định là mất 1$ , xoá luôn cái thẻ đó đi là add 1 cái thẻ khác vào verify lại ko vấn đề gì hết ( nên sử dụng visa của Vietcombank vì nó gửi luôn số tiền bằng $ khi nó rút của mình ,nên verify bằng visa của vietcombank khá đơn giản .mìn làm 1p là xong ngon lành :D )

Hixhix, chắc bạn dùng tài khoản USD của vietcombank nó mới báo như vậy. Mình cũng dùng vietcombank nhưng nó báo phí bằng VND đó. Thế à nó block toi cái thẻ:binhsua35:

ACB mình veri bình thường, có thấy vấn đề gì đâu nhỉ ? Check online nó hiện rõ số $ PZ charge luôn :D

ACB mình veri bình thường, có thấy vấn đề gì đâu nhỉ ? Check online nó hiện rõ số $ PZ charge luôn :D

bạn verify lúc nào vậy? Mình thử từ thứ 4 tới giờ ko đc.

Hixhix, chắc bạn dùng tài khoản USD của vietcombank nó mới báo như vậy. Mình cũng dùng vietcombank nhưng nó báo phí bằng VND đó. Thế à nó block toi cái thẻ:binhsua35:
của mình là tk tiền việt bình thường mà bạn .nó thông báo qua hệ thống tin nhắn sms banking số tiền $ trước sau đó mới quy ra tiền việt.

Cho em hỏi, khi em đăng ký, tên em 4 chữ, vậy nền điền Firstname và Lastname thế nào cho chính xác. Em tên Phan The Huu Toan!

Của bạn đã được chưa?? hôm nay vào để Validation nó vẫn báo thế này! chắc là không được rồi!

Mình cũng không đc., hôm bữa gửi support ticket cho PZ nó nói lỗi này ko phải do bên nó và kêu mình kiểm tra với bên cung cấp thẻ nếu ko phải do acb nữa thì mình cũng ? luôn...

Mình cũng không đc., hôm bữa gửi support ticket cho PZ nó nói lỗi này ko phải do bên nó và kêu mình kiểm tra với bên cung cấp thẻ nếu ko phải do acb nữa thì mình cũng ? luôn...
acc! thế thì pó tay roài! bạn đã hỏi lại bên ACB chưa? mình mới làm cái thẻ master của acb để veri mà lại vậy! hehe củ chuối thật đấy!!!

mọi người cho hỏi cái payza gợi ý mình đăng ký cái USD Prepaid Card có nên đăng kí ko? có ai đk chưa??????????????

Mọi người cho mình hỏi về cách đăng ký tài khoản với. Mình đã đăng ký thành công rồi, tới giai đoạn veryfy card thì nó cứ bị báo lỗi ngay mục billing address hoài à... Sửa quá chừng vẫn không được. Mọi người có ai biết không chỉ mình với.
Địa chỉ mình là 308/1 Au Duong Lan Street, Ward 3, District 8, Ho Chi Minh City.
Mình đã ghi đầy đủ như sau:
Address line: 308/1 Au Duong Lan Street, Ward 3, District 8
City Town: Ho Chi Minh City
Region: Ho Chi Minh City
Postal Code: 70000

Vậy mà nó vẫn báo là billing addres invalid.

Có ai gặp trường hợp này, chỉ mình với

Mọi người cho mình hỏi về cách đăng ký tài khoản với. Mình đã đăng ký thành công rồi, tới giai đoạn veryfy card thì nó cứ bị báo lỗi ngay mục billing address hoài à... Sửa quá chừng vẫn không được. Mọi người có ai biết không chỉ mình với.
Địa chỉ mình là 308/1 Au Duong Lan Street, Ward 3, District 8, Ho Chi Minh City.

Mục này bạn phải để billing address: giống nguyên như địa chỉ bạn đã đăng kí nhé!

acc! thế thì pó tay roài! bạn đã hỏi lại bên ACB chưa? mình mới làm cái thẻ master của acb để veri mà lại vậy! hehe củ chuối thật đấy!!!

Bạn cũng MasterCard hả, vậy có khi là do MC của ACB bị xyz gì rồi ^^, mấy bro kia very bằng Visa ầm ầm mà :binhsua33:

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

bỏ dấu "/" ở địa chỉ nhà đi bạn, sửa thành "308 1", cái này chủ thớt có hướng dẫn ngay từ đầu rồi mà!

Bạn cũng MasterCard hả, vậy có khi là do MC của ACB bị xyz gì rồi ^^, mấy bro kia very bằng Visa ầm ầm mà :binhsua33:
Uh mình cũng MC, vụ này có lẽ phải hỏi lại ngân hàng mới được! chán quá đang hí hửng thì nó lại vậy! bạn mà chek có thông tin gì để lại anh em biết với nha!

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

bỏ dấu "/" ở địa chỉ nhà đi bạn, sửa thành "308 1", cái này chủ thớt có hướng dẫn ngay từ đầu rồi mà![/QUOTE]

À... Ra vậy.. Hi hi.. Tks bạn, tại lúc đầu mình không có vào diễn đàn của mình. Nếu biết sớm không phải gặp nhiều problem vậy hix

bác chủ thớt cho em hỏi với.e mail cho nó để verify PZ theo cách thủ công mà 9 ngày rồi nó chưa có mail lại.được 1 cái mail ban đầu báo là nó đang xử lí.bây giờ e có nên mail nhắc nó ko anh!

bác chủ thớt cho em hỏi với.e mail cho nó để verify PZ theo cách thủ công mà 9 ngày rồi nó chưa có mail lại.được 1 cái mail ban đầu báo là nó đang xử lí.bây giờ e có nên mail nhắc nó ko anh!

cậu gửi lại 1 vài lần nữa hối thúc nó, như là mình làm thì sẽ gửi tiếp nếu như 2 ngày ko reply lại,

hoặc với cách trên làm cậu sốt ruột, thì có thể verify tài khoản bằng visa prepaid ACB (***) ,visa debit VCB (****)

hướng dẫn trên page 1( đọc kỹ trước khi làm,kẻo lock acc thì lại phiền lắm đấy :) )

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back