[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

payza còn veri thủ công đc. k nhỉ, k thấy faanf support

Gửi giấy tờ veri bình thường :D

Payza bi giờ verify bằng VISA được hem các bác?

Lúc mới chuyển thành PZ thì được, 1 thời gian thì "temporarily unavailable due to maintenance" bây giờ chưa rõ, thử biết liền :hihi:

Bạn ơi, cho mình hỏi với.. Hôm bữa khi mình verify thì mình đã bị trừ 1 lần rồi. Hôm nay, ACB lại báo mình đã rút ra 60k. Mình lên tài khoản coi mới biết là bị Payza trừ mất 60k. Không biết 60k này là gì ạ... Mọi người giúp mình với.

Cảm ơn mọi người ^^

View attachment 12376

Có ai bị giống mình không ạ hix hix...

ủa acc payza pro unverifed bị giới hạn như nào vậy bác , tự nhiên hôm nay send đc 600$ xong ko cho send tiếp và nó đòi verify để send tiếp :|

- Payza không biết bị gì, mình tạo acc bằng hotmail mãi không nhận được mail validated của nó :-s, khổ nỗi trong mail đó có 20$ ông bạn chuyển cho, h không biết làm sao đây :-s

- Payza không biết bị gì, mình tạo acc bằng hotmail mãi không nhận được mail validated của nó :-s, khổ nỗi trong mail đó có 20$ ông bạn chuyển cho, h không biết làm sao đây :-s
Buzz yahoo tớ giup cho ;))

Các bác cho mình hỏi chút.
Hôm nay mình vào tất các TK PZ của mình đều bảo "The email address or password is incorrect. Please try again.". hôm qua vẫn vào BT
Nhờ các Pro tư vấn giúp (5 TK đều thế)

Hôm nay mình vào tất các TK PZ của mình đều bảo "The email address or password is incorrect. Please try again.". hôm qua vẫn vào BT

Chắc máy bạn dính keylog hay gì rồi bị hack acc hoặc là bạn quên pass:binhsua163::binhsua163:

5 Tk đều cùng 1 pass phải hem? Ca bài ta chẳng còn chi đi.

ủa em tưởng visa để verify bác bảo chưa đc là sao em ko hiểu em làm theo đúng các bước mà nhể

Alertpay tạm thời ngừng cho veri qua thẻ visa rồi bạn à. Chờ cho AP mở lại đã hoặc veri bằng cách thủ công như #1 hướng dẫn nhé bạn.

Cho mình hỏi. Tài khoản mình khi gửi tiền nó lại ghi là PENDING .đây là mail xác nhận giao dịch của nó:

Dear Ngoc Le,

This email confirms that you have sent money to [email protected].

The amount has been debited from your Payza E-Wallet and transferred to the recipient.

Payment Details

Date: June 27, 2012 3:55:12 AM
Amount Sent: $10.00 USD
Receiver Email: [email protected]
Reference Number: F8BEC-79F80-5C5B0
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

Follow Us Thanks for choosing Payza (formerly AlertPay),
The Payza Team

Need Assistance?
We're happy to help by phone Monday to Friday 8:00am to 7:00 pm EST, or by email
Copyright 2012 Payza (formerly AlertPay). All rights reserved.

Email ID: 0048 ?

Nhưng người kia thì không nhận được $
Chỉ giúp mình cách khắc phục luôn với. Thank

Đã verify Payza lại bằng visa rồi nhé, các bạn tranh thủ làm nha :)

PAGE 1 . mục verify bằng visa/master

sao hình ảnh trong bài không load được là sao thế nhỉ ?

Last edited by a moderator:
đá lên cái,khi nào cần thì mới vào nghía,hy vọng la ko bao giờ cần tới :m121:

Hôm nay vào mail thấy cái này là sao nhỉ?
This is an automated email, please do not reply
Dear Member

You need follow final step transition From Alertpay To Payza before you can use full access your Payza account!
Please click on the following link to validate your account:
Click here to validate your account.
If you not follow this final step your account will temporary frozen with unknown period.

Follow Us Thanks for choosing Payza (formerly AlertPay),
The Payza Team
Need Assistance?
We're happy to help by phone Monday to Friday 8:00am to 7:00 pm EST, or by email
Copyright 2012 Payza (formerly AlertPay). All rights reserved.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back