[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

mastercard lại bị cho ra rìa nữa, ức chế thiệt:binhsua04:
chắc hủy master làm lại visa wa'...

Last edited by a moderator:
làm ơn cho mình hỏi mình veri tài khoản bằng cách 2 dùng cmnd và hoá đơn điện thoại
giờ mình tạo 1 tk mới dùng cmnd và hoá đơn điện thoại đó để veri tiếp cho tk mới có được không?

làm ơn cho mình hỏi mình veri tài khoản bằng cách 2 dùng cmnd và hoá đơn điện thoại
giờ mình tạo 1 tk mới dùng cmnd và hoá đơn điện thoại đó để veri tiếp cho tk mới có được không?

dc cậu, nhưng ko nên send qua tài khoản cùng 1 thông tin tài khoản đó dc,(tính an toàn tuyệt đối) nếu họ phát hiện ra, sẽ đình chỉ 1 trong 2 tài khoản

bác cho em hỏi verry bẳng phone rồi thì có cần verry các cách kia nữa không

trước thì còn 30%, giờ thì còn 10%, phải đủ quy định Payza, đủ thời gian, giao dịch rõ ràng, nội dung thanh toán rõ ràng, send qua service,goods, acc bên kia còn hoạt động, ..... đó là những điều kiện để mở dispute ,

# vì mình thấy nó quá tệ về khoản này nên mình ko pub lên. nếu bạn cần thì pm yahoo này: nguyenvicent khi đã xem comment này thật kỹ

verify phone(ko hiệu lực) nếu verify = phone dc thì ko có 2 mục : =visa và thủ công(submit info, khi chưa đủ tuổi làm visa, do bảo trì cổng thẻ )
bạn ơi mình chưa verififile thì có nhận tiền dc ko . vì thấy fee rút về bank mất quá 15$ lận .định bán cho ex thế có cần vẻifile ko z bợn

Cho mình hỏi:

Cách verify account US có khác gì VN ko? Chi phí rút về bank US có cao như VN ko?

thanks

chào các bạn

Chào các bạn. Phiền các bạn giúp mình 1 chút đc ko? Minh ần vào mục B: Credit Card Validation cua Payza rồi không biết làm thế nào nữa. Mọi người giúp mình verify tài khoản của mình vs.
Thank rất nhiều!

làm sao để dispute đc đây bác ơi. ai hướng dẫn mình với

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,987
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week