[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

https://secure.payza.com => subdomain
payza.com => domain chính

ko có cái nào khác
Thank bạn vậy đây là cái giả mạo để lấy thông tin tài khoản nhỉ anh em mmo cẩn thận nếu gặp mail này nhé! Cái này chắc của một thằng cha VN hôm nọ mình đầu tư tiền vào site nó, nó scam chửi mình chửi nó đây mà!

Hic sao đến bước nhập số tiền nó ko cho mình làm tiếp vậy "You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information." giờ mình phải làm sao đây

Hic sao đến bước nhập số tiền nó ko cho mình làm tiếp vậy "You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information." giờ mình phải làm sao đây
Cái này giống của mình rồi! pó tay thôi, chắc kiếm cái visa khác! hoặc dùng thẻ ảo thôi, hí hửng làm cái thẻ để veri xong rồi nó bị như vậy! chán như con gián!!!

Cw2 là điền gì vô vậy bạn? Mà sao mình nhấp xong nó ko load qua hình nhập địa chỉ password có ai bị giống mình ko. Mình sai ACB visa prepaid.

payza veri visa được lại rồi ah mấy bác !!! e veri thủ công rồi giờ vào veri visa tiếp bằng visa được ko nhỉ

Veri bằng VCC click vào cái rụp cái thẳng đến bước điền 1.xx
Vào check VCC thì chưa thấy cập nhật. Nó cho mình thời gian bao lâu để veri vậy

vừa verify xong. cảm ơn chú topic nhiều

Veri bằng VCC click vào cái rụp cái thẳng đến bước điền 1.xx
Vào check VCC thì chưa thấy cập nhật. Nó cho mình thời gian bao lâu để veri vậy

VCC của BAOKIM thì đợi thứ 2 call lên 1800 6869 hỏi . như topic này nói http://mmo4me.com/showthread.php?60312-Huong-dan-verify-tai-khoan-Payza-bang-the-Visa-ao
đừng táy máy vào phần đó, khi nào có số $ chính xác thì đánh số đó vào, vì nó đã charge là chờ xác nhận mà

Mình ko khuyến khích các cậu sử dụng VCC nha, có visa của ngân hàng thì tốt hơn

One or more of your credit cards is not validated. To use your credit card through Payza, it must be validated. Please select the appropriate credit card to begin the validation process
Mình add vào để nó xác thực bắt đầu đến đoạn chạy thời gian hiện thông báo đó bác nào bit lỗi gì hem giúp phát thẻ VCB:D

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back