[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

Đã verify được Payza nhé mọi người.Ai dùng ACB thì rất nhanh, chỉ mất khoảng 5 phút thôi.
Làm theo các bước như chủ topic, xong gọi điện cho Ngân hàng hỏi xem trang Alertpay.com vừa thanh toán của mình bao nhiêu tiền để lấy 2 chữ số lẻ để xác nhận là ok.Mình làm phát được liền luôn.Mừng ghê:D
Screenshot nè

Attachments

• Verify Payza.jpg
    Verify Payza.jpg
    22.6 KB · Views: 70
1 cái thanks cho anh
mà ko có giấy điện nước mang tên mình thí sao anh - con mấy cái kia OK

1 cái thanks cho anh
mà ko có giấy điện nước mang tên mình thí sao anh - con mấy cái kia OK

thì trong phần nội dung phải chứng minh người chủ địa chỉ đó có quan hệ gì với cậu, cha,mẹ,anh em. giải thích cho họ hiểu

Nếu trùng Họ với người trên bill điện ,nước thì dễ hơn.

# acc bị hold à, hay verify, nếu verify thì verify = visa acb, vcb

nếu vefry PayZa rồi rút về bank mất phí bao nhiêu 15$ hả? huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Visa debit của Agribank dc k nhỉ.
Ở chỗ mình không có acb.

mới scan cái thẻ cho nó ko biết khi nào đc active đây

hello Alertpay(PAYZA) services

I know that in this time.Alertpay service can't be used to confirm your account via credit card / visa. so, I provide a number of full information, to verify Alertpay(payza) services and certification (verified account)

in the materials I provide include:

A personal identification, a driver's license, an electricity bill, a bank statement transaction

Nhưng mà nó cho veri bằng card rồi mà anh ơi.câu này đâu dùng được nữa......!

hello Alertpay(PAYZA) services

I know that in this time.Alertpay service can't be used to confirm your account via credit card / visa. so, I provide a number of full information, to verify Alertpay(payza) services and certification (verified account)

in the materials I provide include:

A personal identification, a driver's license, an electricity bill, a bank statement transaction

Nhưng mà nó cho veri bằng card rồi mà anh ơi.câu này đâu dùng được nữa......!

Cái này là cách 2, mình ghi rõ như vậy rồi mà,

Đã verify được Payza nhé mọi người.Ai dùng ACB thì rất nhanh, chỉ mất khoảng 5 phút thôi.
Làm theo các bước như chủ topic, xong gọi điện cho Ngân hàng hỏi xem trang Alertpay.com vừa thanh toán của mình bao nhiêu tiền để lấy 2 chữ số lẻ để xác nhận là ok.Mình làm phát được liền luôn.Mừng ghê:D
Screenshot nè

Nếu đăng ký internet banking thì ko cần gọi, login vào acc là lấy thông tin transaction là được, và nên đăng ký internet banking cho tiện

thank thangquynho nhe! vừa vẻify xong hoan thành! hehe!:binhsua04:
visa vcb verify rất nhanh vòng 3phut

Last edited by a moderator:
Tên hiển thị trong profile là "A Nguyễn Văn" khi withdraw về ngân hàng check ko đúng thứ tự,liệu có đc chấp nhận ko chủ thớt.

Tên hiển thị trong profile là "A Nguyễn Văn" khi withdraw về ngân hàng check ko đúng thứ tự,liệu có đc chấp nhận ko chủ thớt.

trong ap hay payza ,tên ko bị đảo ngược

first name là Họ
Last name là tên đệm và tên

Nhìn đơn giản thế này , thì sẽ đúng tên cho tất cả việc verify,add bank,withdraw,proof bill.....trong alertpay,payza

Welcome, Nguyen Xuan Hien ([email protected]) Personal Starter (Verified)

còn việc hên xui nếu gặp thằng kiểm casher nó có hiểu nổi tên tài khoản hoặc chấp nhận hay ko khi chuyển tiền tới bank của cậu

You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
Là sao nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week