[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

:binhsua123: bấm cái nào để hối thúc nó Veri Ap lẹ cho mình nhỉ --- :binhsua04: veri thôi mà cũng lâu

:binhsua123: bấm cái nào để hối thúc nó Veri Ap lẹ cho mình nhỉ --- :binhsua04: veri thôi mà cũng lâu

gửi support ticket kèm cmnd + phone bill nhờ nó verify đến hôm nay là tròn 1 tuần mà chưa thấy động tĩnh gì ráo... mà mình mới nhận money của thằng mybrowsercash xong quăng wa royalty7 liền ko biết có sao ko đây... đau tim...:binhsua74:

Last edited by a moderator:
mình gửi 1 lần cmtnn và hóa đơn internet rồi nhưng ko verify dc do chụp cái hóa đơn internet hơi mờ ko rõ lên bị từ chối. và đang gửi lại ko biết bao h mới có mail về.

gửi support ticket kèm cmnd + phone bill nhờ nó verify đến hôm nay là tròn 1 tuần mà chưa thấy động tĩnh gì ráo... mà mình mới nhận money của thằng mybrowsercash xong quăng wa royalty7 liền ko biết có sao ko đây... đau tim...:binhsua74:

trong mục verify mình đã nói là còn thiếu 1 chút may mắn, 1 chút kiên nhẫn mà :D

nếu sốt ruột thì cứ gửi hàng ngày lên với nội dung tương tự, gặp người nào tận tình thì sẽ đọc và giải quyết :)

ko có thời gian nhất định cho việc xác minh, vì đó còn tùy vào người đọc nội dung thư, họ có quan tâm và chu đáo ko...=> hên xui cả

PP => no.1 (thần tượng của tôi, i love u :x)

trong mục verify mình đã nói là còn thiếu 1 chút may mắn, 1 chút kiên nhẫn mà :D

nếu sốt ruột thì cứ gửi hàng ngày lên với nội dung tương tự, gặp người nào tận tình thì sẽ đọc và giải quyết :)
thế nó có cho là spam ko vậy cậu?

ko có thời gian nhất định cho việc xác minh, vì đó còn tùy vào người đọc nội dung thư, họ có quan tâm và chu đáo ko...=> hên xui cả

PP => no.1 (thần tượng của tôi, i love u :x)

me too :x:x:x:x

acc AP bị như thế này là sao ???

Members who are based in New York / Massachusetts / California can not Send Money to AlertPay non-US members at this time.

acc Ap cua mình fake info là Califonia.nhờ các bác chỉ giáo. Thanks!

New York / Massachusetts / California

các tài khoản US trong phân vùng city này bị hạn chế gửi tiền đi ngoài US (non-us)

đối với AP hiện tại sẽ có thay đổi rõ rệt trong 14/5 tới chính thức chuyển giao ( database, công nghệ,bản quyền ( vẫn thuộc về alertpay) qua PAYZA 2 thành 1 thống nhất

info tài khoản vẫn giữ nguyên, chỉ có update giao diện, tích hợp thêm tính năng mobile payment như paypal, vá lỗi toàn bộ xử lý payment visa/master/discovery/

fake info US tránh state New York / Massachusetts / California

cảm ơn bác "quynho" vậy bây giờ em vào phần profie chane sang một city khác có ảnh hưởng gì không bác .Thanks bác

cậu thử đi, mình chưa thử cái đó :D , nhưng cẩn thận nó lưu trong history acc là đã thay state,info => nghi ngờ

CHÚ Ý: số tiền gửi đến cho account personal pro là không được, vì account personal pro khi nhận đã tốn 2.5% + 0.25$ .cho nên sẽ không thấy giao dịch trong history

Trong my account, nhấn vào nút send money trên menu

tiếp theo chọn nút Mass pay

CẤU TRÚC TRONG MASS PAY LIST:

email nhận tiền ,số tiền cần gửi , lời nhắn

không có khoảng cách( dấu cách) và được ngăn cách bởi dấu phẩy ,

Ví dụ: [email protected],0.39,cam on ban da ho tro dich vu cua chung toi

các bạn cũng có thể áp dụng gửi hàng loạt với cấu trúc tương tự, nhưng phải xuống hàng như sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,887
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back