Spotlight Hướng dẫn newbie offer!

forlovez

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tinh hình là sắp tới mình tính nghỉ ngơi vài ngày nên cũng có ít thời gian rảnh. Mà cũng đang hè nên chắc cũng có 1 số bạn muốn kiếm công việc để làm. Nên mình mong muốn giúp đỡ cho các bạn trong việc mần offer.
Nếu bạn nào ở tp hcm các quận gò vấp, 12, tân bình và lân cận thì càng tốt nhé. MÌnh sẽ tổ chức 1 buổi offline cho các bạn làm quen và mình sẽ hướng dẫn cho các bạn những gì các bạn muốn biết và những gì mình biết.
Mình cũng k phải pro gì.. nhưng kinh nghiệm ít ỏi của mình biết đâu có thể giúp các bạn.
ai muốn tham gia thì pm mình nhé. mình onl skyper tầm 22h đến 2h nên các bạn cứ pm. mình sẽ rep khi mình onl.
Skper: nhattien0592
mẫu dk:
Tên:
chỗ ở hiện tại:

Đây là miễn phí nhé... mà cũng k fai miễn phí hoàn toàn nữa.. (nếu có tổ chức offline cho các bạn thì nhớ mang theo 10-20k trả tiền nước uống của bản thân nhé.)nên ai k có thời gian thì cũng đừng chém nhé.
Các bạn có ít kiến thức rồi.. các bạn tự do.. muốn làm cho ai thì làm.. nếu sợ scam thì có thể pm mình giới thiệu adm uy tín cho làm. :)

tên: Phạm Văn Trường
chỗ ở hiện tại : quận 9, học quận 12

ố mài gót, so hot :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

offer cần nhiều thời gian nên mình không tham gia được, nhưng mừng vì có 1 post thế này cho các bạn newbie :binhsua25:

Pm skyper của mình nhé

Các cậu cứ pm skypercho mình. chứ reply trên đây k để lại liên lạc thì sao mình biết mà liên lạc được. ai muốn tìm hiểu cứ pm skyper. tình hình là hơn 1 ngày rồi có thấy vài bạn add nhưng k thấy ai reply tn cũng như k ai có phản hồi gì.
Ai muốn hướng dẫn gì.. kể cả các bạn ở xa nhé.. mình sẽ TV hướng dẫn các bạn.
Time: trong tuần này thôi nhé.. Tuần sau là mình đi làm lại ở công ty rồi nên k còn thời gian nữa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week