Spotlight Hướng dẫn newbie nhưng đã biết add sock, tạo info, (Tất cã là miễn phí nhé)

Đăng kí một chân

YH : s13k17

Thành công sẽ trung thành làm với bạn

Last edited by a moderator:
Tình hình là thấy nhiều bạn pm hỏi chỉ làm offer quá và sắp tới mình cũng sẽ mở nhiều site GPT vì thế hôm nay mạo muội mỡ cái pic này :
Thứ nhất: Sẽ hướng dẫn các bạn mới biết làm offer (mới nhưng cũng phải biết add sock, get info, reg mail nhé, sock có thể mình cấp)
Thứ 2 : Sẽ hướng dẫn trực tiếp trên site cpalead của mình, hoặc là site của các bạn đưa nhưng trong tầm của mình nhé, site khó quá mình ko chơi dc :binhsua44:
Thứ 3 : Mình hướng dẫn các bạn new nhưng ko mong các bạn làm cho mình sau này, nếu cảm thấy làm việc với mình ok thì có thể làm cho mình. Còn những bạn ko thấy ok, ko hợp với cách làm việc của mình thì có thể làm cho người khác hoặc solo để biết thêm kinh nghiệm.
Thứ 4 : 2 tuần nữa sẽ bắt đầu và mỗi ngày sẽ chỉ 3 - 4 người

Ai đăng ký thì add yahoo nhé. Khi add phải ghi gì đó để mình biết mà add vào nhóm nhé

Thanks !
Mình còn gà vì thế ai ném gạch đá, bê tông,cốt thép đều nhận :binhsua43:
Ghê ghê, bữa nay nhảy qua đào tạo newbie nữa. Good luck :D

Quy mô quy mô ghê ;)). Mai đi nhậu nhé chicken :). Mai anh có mặt tại Đà Nẵng City rùi đấy :)

Ghê ghê, bữa nay nhảy qua đào tạo newbie nữa. Good luck :D

không đào tạo newbe thì lấy đâu ra nhân lực phục vụ cho các admin bác nhỉ :D...vote cho lão chick này thôi

Tình hình là thấy nhiều bạn pm hỏi chỉ làm offer quá và sắp tới mình cũng sẽ mở nhiều site GPT vì thế hôm nay mạo muội mỡ cái pic này :
Thứ nhất: Sẽ hướng dẫn các bạn mới biết làm offer (mới nhưng cũng phải biết add sock, get info, reg mail nhé, sock có thể mình cấp)
Thứ 2 : Sẽ hướng dẫn trực tiếp trên site cpalead của mình, hoặc là site của các bạn đưa nhưng trong tầm của mình nhé, site khó quá mình ko chơi dc :binhsua44:
Thứ 3 : Mình hướng dẫn các bạn new nhưng ko mong các bạn làm cho mình sau này, nếu cảm thấy làm việc với mình ok thì có thể làm cho mình. Còn những bạn ko thấy ok, ko hợp với cách làm việc của mình thì có thể làm cho người khác hoặc solo để biết thêm kinh nghiệm.
Thứ 4 : 2 tuần nữa sẽ bắt đầu và mỗi ngày sẽ chỉ 3 - 4 người

Ai đăng ký thì add yahoo nhé. Khi add phải ghi gì đó để mình biết mà add vào nhóm nhé

Thanks !
Mình còn gà vì thế ai ném gạch đá, bê tông,cốt thép đều nhận :binhsua43:

Mấy bạn lưu ý giùm mình. Mình chỉ hướng dẫn cho người chưa biết làm offer nhưng đã biết get ìno, add sock, face IP. reg mail. CÒn ai biết làm rồi thì ko chỉ dc nha ! Số lượng hiện tại nhiều quá

Mấy bạn chưa biết gì thì tham khảo tại pic này nha : http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d
Anh ấy đã chỉ rất rỏ về căn bản. Giờ mình hướng dẫn them thôi. Thấy hay thì thanks a ấy với nhé
ở đà nẵng học hỏi trực tiếp thì hay qá :binhsua43:

Xin một slot. Y!M: nguoitutrentroiroixuong_oach
Mong chờ 2 tuần sau:m175:

Đa tạ đa tạ, các bật bô lão quá khen em sẽ cố gắng hết sức :binhsua47:

- - - Updated - - -

Quy mô quy mô ghê ;)). Mai đi nhậu nhé chicken :). Mai anh có mặt tại Đà Nẵng City rùi đấy :)

Vào đây mai tổ chức offline Đà Nẵng lun nhĩ :binhsua43:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week