Spotlight Hướng dẫn newbie nhưng đã biết add sock, tạo info, (Tất cã là miễn phí nhé)

Ông này cũng thuộc dạng Trùm Spam nè , nếu có mở lớp dạy Spam thì cho mình 1 slot nhé :binhsua85:

Hì hì, spam nhưng ko làm hại tới ai là dc, chỉ là chém gió thôi mà spam gì :binhsua44:

- - - Updated - - -

gà mẹ dìu dắt gà con đê:binhsua51: ság này nói ok rùi nuốt lời là tớ:binhsua51:

Ko hề nha, chỉ ko nhận mình pro thôi, tại vì còn rất là gà :binhsua45:

Theo thông tin dự báo thời tiết, sẽ có bảo đổ bộ vào miền trung và nặng nhất là ở Huế. Cho dù bão cấp 12 mình cũng ráng phóng xe vào Đà Nẵng với anh em :)

Theo thông tin dự báo thời tiết, sẽ có bảo đổ bộ vào miền trung và nặng nhất là ở Huế. Cho dù bão cấp 12 mình cũng ráng phóng xe vào Đà Nẵng với anh em :)

Chuẫn CMNR khi nào cập bến đà nẵng nào tối mình mới rảnh nhé :binhsua46:

chậc mình add yahoo nha căn bản biết rồi fakeip biết rồi cũng chiến offer roài nhưng chưa hiểu lắm về các loại sock rảnh chỉ dẫn tý nha. Và cái vấn đề về HMA và sock thằng nào vượt proxystop tốt hơn nhỉ cái này hỏi hoài mà không ai chả lời. tiện nếu đc xin hợp tác với bạn luôn giúp đỡ nhiều nha cùng kiếm nhìu xiền nào:binhsua57:

cho mình xin 1 chân với nhé, newbie nè. Mới vừa get sock tạo email, đăng ký thì bị ban nick :(. MOng sư phụ chỉ giáo . Đa tạ đa tạ

tuyển tiếp đê :)):binhsua78::)):binhsua78::)):binhsua78::)):binhsua78::)):binhsua78::)):binhsua78::)):binhsua78:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back