Hướng dẫn kiếm tiền với youtube

Status
Not open for further replies.

MQT0110

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình nhận hướng dẫn các bạn newbie muốn kiếm tiền với youtube. Mình đã có kinh nghiệm kiếm với youtube gần 1 năm, trong 1 năm có gần 5 tháng nghiên cứu, bỏ vốn cũng kha khá khoảng 12tr để thu nhập hiện tại của mình sau khi trừ 1 số kinh phí công với 1 số thứ kết hợp nữa cũng được khoảng 500-600$/ 1 tháng, đủ ăn, gửi ba mẹ, lo cho đứa em học, mỗi tháng xong cũng còn 1tr tiêu.

Mình nhận hướng dẫn nhưng về học phí thì tùy lòng các bạn, không gửi cũng được nhưng để được hướng dẫn thì các bạn phai có đủ các điều kiện sau:

Vốn: kiếm tiền mmo mà không có vốn thì mỗi tháng bạn kiếm đuợc cây kẹo mút để ăn, sang lên thì được thanh mentos, cần tối thiểu 50$/1 tháng, mua vài thứ linh tinh ấy mà.
Thời gian rảnh mỗi ngày, ít nhất 3h

Thời gian hướng dẫn : 3tháng.

Lưu ý là mình không chắc mình có thể giúp các bạn kiếm được như mình, nhưng mình có thể chắc rằng sau kì hướng dẫn mỗi tháng trừ chi phí ra ,các bạn cũng sẽ kiếm được như lương của 1 người công nhân mới vào làm, lương công nhân giờ 3tr mấy thì phải.

Mọi chi tiết xin pm YH: mqt01102016 hoặc email: [email protected]

Mình nhận hướng dẫn vì mình cũng từng là newbie ( nhiều quá rồi), mình biết các bạn newbie cũng như mình ở quá khứ.

Đừng bác nào nói lời cay đắng làm tim mình tan vỡ :(:(

Phương pháp của mình là tiền đẻ ra tiền vì khi mình tích góp được nó bản thân mình không có nhiều mà lại muốn kiếm thêm tiền. Mình không phải là pro, phương pháp của mình là nghiệp dư nhưng vẫn kiếm được tiền để trang trải cho cuộc sống đó thôi. Nếu bạn nào theo được mình sẵn sàng hướng dẫn tận tình. Còn các bác đã comment dưới đây , các bác là pro thì hãy share tut, nhận người hướng dẫn cho các newbie đi, đừng chỉ biết ngồi gõ phím ta đây.

Last edited:
up 1 chút nó lại chìm

Mình nhận hướng dẫn các bạn newbie muốn kiếm tiền với youtube. Mình đã có kinh nghiệm kiếm với youtube gần 1 năm, trong 1 năm có gần 5 tháng nghiên cứu, bỏ vốn cũng kha khá khoảng 12tr để thu nhập hiện tại của mình sau khi trừ 1 số kinh phí công với 1 số thứ kết hợp nữa cũng được khoảng 500-600$/ 1 tháng, đủ ăn, gửi ba mẹ, lo cho đứa em học, mỗi tháng xong cũng còn 1tr tiêu.

Mình nhận hướng dẫn nhưng về học phí thì tùy lòng các bạn, không gửi cũng được nhưng để được hướng dẫn thì các bạn phai có đủ các điều kiện sau:

Vốn: kiếm tiền mmo mà không có vốn thì mỗi tháng bạn kiếm đuợc cây kẹo mút để ăn, sang lên thì được thanh mentos, cần tối thiểu 50$/1 tháng, mua vài thứ linh tinh ấy mà.
Thời gian rảnh mỗi ngày, ít nhất 3h

Thời gian hướng dẫn : 3tháng.

Lưu ý là mình không chắc mình có thể giúp các bạn kiếm được như mình, nhưng mình có thể chắc rằng sau kì hướng dẫn mỗi tháng trừ chi phí ra ,các bạn cũng sẽ kiếm được như lương của 1 người công nhân mới vào làm, lương công nhân giờ 3tr mấy thì phải.

Mọi chi tiết xin pm YH: mqt01102016 hoặc email: [email protected]

Mình nhận hướng dẫn vì mình cũng từng là newbie ( nhiều quá rồi), mình biết các bạn newbie cũng như mình ở quá khứ.

Đừng bác nào nói lời cay đắng làm tim mình tan vỡ :(:(
k có vốn vẫn cơm ngon mặc đẹp đây :D

các bác cho hỏi
có thông báo thế này "Your account will be terminated seven days after the most recent strike you received (or immediately if you receive one more strike)." thì chết kênh sau 7 ngày hay chết tất cả các kênh cùng tài khoản trong 7 ngày

có khi vài hôm nữa cũng làm pic thế này kiếm mấy đồng tiêu vậy

có khi vài hôm nữa cũng làm pic thế này kiếm mấy đồng tiêu vậy

mình làm được chầu nhậu vs cafe

nghe chủ pic nói mà hài vãi , tưởng sao kêu ng ta bỏ ra vốn 50$ / 1 tháng mà thu lại có 3tr mỗi tháng , đùa chứ kiểu kiếm $ ytb của thớt mình cho qua nhé, ae nào cần mình share tut cho chiến , ko cần đầu tư 50$ mà tháng vẫn kiếm dc cái gọi là lương công nhân of thớt
ps/: ko gạch đá thớt nhưng chiến ytb mình nghĩ phải đi từ con số 0 chứ bắt người ta bỏ vào thì thà chiến PTC hay offer ngon hơn nhé

ytb nát quá nên kiếm khóa học dạy kiếm sống đây mà , các bác nên cẩn thận , e ko thích thể hiện , thắng nào khôn thì sống , 1số pro đọc xong chỉ cười khểy ,,,

úp gium r đi ra :cool: mình vơ hết cmnr giờ thread mới vơ :D
hô hô hô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,841
Latest member
vodkamartini
Back