Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

Ban đầu mình cũng định cho cái adf.ly vào để thành 4 in 1. Nhưng mà chỉ sợ nó phát hiện. Nếu mà blog nào đang hoạt động mà có chơi cái adf.ly đó thì tiện lợi hơn. Với cái này nó tính hơi điêu về số click thì phải?
Để đảm bảo mình có làm 1 cái Blog và click trực tiếp từ Blogs đến Link ADF.LY thay vì copy và dán vào trình duyệt :D

Nhận đây có ai muốn hợp tác làm Youtube chia sẻ lợi nhuận thì PM với. Mỗi người 1 change rồi liên kết với nhau cho lẹ. Đỡ scam sờ cót. Mà lại nhanh.

K có web nào trả tiền bằng amz a'

Không điêu đâu bác. Bác làm tầm 5 trình duyệt khác nhau, rồi Fake IP cho mỗi trình duyệt khác nhau, mình dùng 5 trình duyệt, rồi clink cùng lúc 5 phát, vị chi là mỗi 10s mình clink đc 5 cái. Bác tính từ từ khỏang bao nhiêu H mình click đủ 1K clink. Sau mỗi lần clink dùng CCler xóa cokie là xong mà. Với lại mỗi IP trong 24h click đc khỏang 8 cái vẫn đc tính tiền.
Vậy là mở các trình duyệt khác nhau và click hả bác. Em đang có blog để tải , cũng có ít traffic click adf.ly thật nên làm được à bác.

Nhận đây có ai muốn hợp tác làm Youtube chia sẻ lợi nhuận thì PM với. Mỗi người 1 change rồi liên kết với nhau cho lẹ. Đỡ scam sờ cót. Mà lại nhanh.
Bác cho em hỏi cái youtube luôn :D. Em có bật chức năng kiếm tiền ở youtube rồi , nhưng chưa kết nối tk adsense , và quảng cáo chỉ xuất hiện ở IP nước ngoài , IP VN thì không thấy.

à mình biết dùng rồi, đang đợi site chấp nhận blog
Ok. Cứ mỗi lần fake IP xong thì bạn nhớ clear cookie nhé. Nếu bạn chiến tak.ru thì bạn có thể dùng thêm IP Ukraine.

2 trang này lâu lắm rồi sinh ra để cheat nhưng mất thời gian và trả quá bèo, giá click wmlink là 0.075r/ip, còn tarku không cố định và đc click nhiều phát trên 1ip. Nói chung ai rảnh kiếm chút $ lẻ thì làm =))

Nga với Ukraina đang lục đục bác ơi, khéo nó cho ra đảo chết:D:D
Không sợ đâu bác :D IP nào bác chả click được , em khuyên dùng IP Nga vì nó có nhiều quảng cáo click được nhiều tiền :D

2 trang này lâu lắm rồi sinh ra để cheat nhưng mất thời gian và trả quá bèo, giá click wmlink là 0.075r/ip, còn tarku không cố định và đc click nhiều phát trên 1ip. Nói chung ai rảnh kiếm chút $ lẻ thì làm =))
Giờ em thấy nó khác rồi bác , giá quảng cáo cũng cao mà.

sao cột tình trạng minh co màu đỏ,cam gì la sao bạn voi lai tai khoản bi -2.86 thi lam sao day bạn
Cột màu đỏ là đang tình trạng nguy kịch vì nó phát hiện IP lạ (Cũng có thể do bạn 1 IP click quá nhiều quảng cáo, màu đỏ bạn vẫn được nó cộng tiền ) . Nhưng bạn hãy fake vài IP khác và mỗi IP click 1 cái là sẽ dần chuyển sang màu xanh. Còn màu cam kia thì chưa vấn đề gì đâu. Tài khoản của bạn -2.86 tiền thì chắc chắn là bạn dùng 1 IP để click nhiều quảng cáo. Nếu bạn đang là ref mình thì đọc tên để mình xem bạn click như nào.

chủ thớt cho em hỏi : em có 2 blog, trên 2 blog này mỗi blog đặt đều đặt code của cả popads và popcash được ko ạ ? Nếu như 1 IP click 2 ads của mỗi blog tức là 4 lần click thì em có đc tính tiền cả 4 cái click đó ko ạ.

chủ thớt cho em hỏi : em có 2 blog, trên 2 blog này mỗi blog đặt đều đặt code của cả popads và popcash được ko ạ ? Nếu như 1 IP click 2 ads của mỗi blog tức là 4 lần click thì em có đc tính tiền cả 4 cái click đó ko ạ.
Bạn có 2 blog thì bạn phải thêm 2 cái blog đó của bạn vào tài khoản popads để nó phê duyệt. Sau khi chấp thuận nó gửi email cho bạn và nhiệm vụ của bạn chỉ việc đăng nhập vào popads và lấy code gắn vào từng blog của mình. Như vậy nó tính 2 blog riêng biệt và bạn click 4 lần thì được cả 4. Mình cũng đang chơi 2 cái mà :D

Mình đã làm 1 video hướng dẫn các bạn click tak.ru cũng như click popads đúng cách. Các bạn vào #1 để xem nhé.

Nếu em chơi 1 lúc 10 blog thì có được nhiều tiền hơn ko bác :)

Cái đó thì em không rõ nếu chung 1 nick popads vì sẽ bị phát hiện. Còn khác nick thì hoàn toàn được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back