Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

thank ban nhe, nhung ban oi, cai phan quang cao do no tieng nga thì bọn nga no click a, hay lam minh ha ban
:H cái này mình k chơi nên cũng k biết nữa. Mà làm thế này vừa mệt vừa k đc bao nhiêu

thank ban nhe, nhung ban oi, cai phan quang cao do no tieng nga thì bọn nga no click a, hay lam minh ha ban
Ai click cũng được bạn à , bạn fake ip Nga để click được nhiều tiền hơn

choi cai nay toi da 1 ngay chi dc 1 $ dung ko ban:)
Cũng được tầm đó bạn à. Vì nếu click nhiều quá nó sẽ nghi ngờ.

ban oi, the tao nhieu blog thi có duoc ko ban
Cái này được bạn à, nhưng mà không nên ham quá. :D. Nếu bạn muốn tạo nhiều blog thì cũng chỉ nên 1 IP click tối đa 2 lần cho mỗi blog ( tổng là 4 ).
Ví dụ bạn fake IP 111.111.111 và click blog A , B. Thì lúc fake IP 222.222.222 click blog C và D.

sao giờ tự nhiên ko click đc ADS rùi thớt
Không phải đâu , bạn click ads khác hoặc là đảo trang blog của bạn rồi click. Nếu vẫn không được thì tức là cái IP đó của bạn đang bị tak.ru chặn tạm thời vì IP đó đang click nhiều cái ads tak.ru khác nữa.

Không phải đâu , bạn click ads khác hoặc là đảo trang blog của bạn rồi click. Nếu vẫn không được thì tức là cái IP đó của bạn đang bị tak.ru chặn tạm thời vì IP đó đang click nhiều cái ads tak.ru khác nữa.

tớ change 3 4 cái ip cụng bị

tớ change 3 4 cái ip cụng bị
Bạn chụp cái hình lúc bạn click vào quảng cáo , và hình các IP click ở trong tak.ru bạn post lên đây cho mình xem.

ADF.LY FAKE IP TỰ CLINK CHẮC VẪN NHANH HƠN. TẦM HƠN 1 NGÀY LÀ ĐỦ 1K CLINK => HƠN 6$

ADF.LY FAKE IP TỰ CLINK CHẮC VẪN NHANH HƠN. TẦM HƠN 1 NGÀY LÀ ĐỦ 1K CLINK => HƠN 6$
Ban đầu mình cũng định cho cái adf.ly vào để thành 4 in 1. Nhưng mà chỉ sợ nó phát hiện. Nếu mà blog nào đang hoạt động mà có chơi cái adf.ly đó thì tiện lợi hơn. Với cái này nó tính hơi điêu về số click thì phải?

đã ref cho chủ thớt từ topic trước ^^, site mình chưa cheat bao giờ traffic bèo nên kiếm cũng không nhiều :D

Giờ cheat đi bác :D . kèm theo traffic này khéo khi ngày được 0.6 0.7& như chơi ý :D

lúc trước chỉ treo cpx24 mà kiếm bèo quá, từ khi treo pop thì traffic có hơi giảm xíu mà kiếm dc nhiều :D

lúc trước chỉ treo cpx24 mà kiếm bèo quá, từ khi treo pop thì traffic có hơi giảm xíu mà kiếm dc nhiều :D
Cái cpx24 trước em cũng treo , nhưng mà vào blog nó toàn nhảy sang web xxx :( thế là pay 1 lần rồi bỏ luôn :D. Cái pop bác có thể chỉnh số pop nhảy 1 IP 1 ngày mà :D

chỉnh pop 1 IP/ngày làm sao bác chỉ em với. Mà hiện nhiều lần hình như được nhiều hơn thì phải

chỉnh pop 1 IP/ngày làm sao bác chỉ em với. Mà hiện nhiều lần hình như được nhiều hơn thì phải
Hiện nhiều lần được nhiều hơn mà bác. Thế nên fake IP US cứ click tẹt ga tầm 6-7 pop là ok luôn

Ở dòng này _pop.push(['popundersPerIP', 0]); bác thay số 0 thành 1, là 1 IP 1 ngày.

Ban đầu mình cũng định cho cái adf.ly vào để thành 4 in 1. Nhưng mà chỉ sợ nó phát hiện. Nếu mà blog nào đang hoạt động mà có chơi cái adf.ly đó thì tiện lợi hơn. Với cái này nó tính hơi điêu về số click thì phải?
Không điêu đâu bác. Bác làm tầm 5 trình duyệt khác nhau, rồi Fake IP cho mỗi trình duyệt khác nhau, mình dùng 5 trình duyệt, rồi clink cùng lúc 5 phát, vị chi là mỗi 10s mình clink đc 5 cái. Bác tính từ từ khỏang bao nhiêu H mình click đủ 1K clink. Sau mỗi lần clink dùng CCler xóa cokie là xong mà. Với lại mỗi IP trong 24h click đc khỏang 8 cái vẫn đc tính tiền.

Hiện mình chỉ chơi ADF.LY và youtube. Tuy lương bèo mỗi tháng tầm 4 củ nhưng về sức khỏe mình vẫn dủ sống.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom