• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

Xin chào mọi người. Đã lâu rồi không gặp :D. E vào mmo = máy tính toàn thấy báo lỗi. Hôm nay e vào thử bằng đt thì được nhé :(. Cơ mà đó là một chuyện. Còn chuyện khác là e đã quay trở lại và hướng dẫn mọi người lại cách kiếm tiền từ blog/website. Tối nay e sẽ edit lại toàn bộ bài và bắt đầu hỗ trợ các bác giống như lần trước. :3. E cũng mới trợ lại pop từ hôm 6/4 thôi mà kiếm đc cũng kha khá. Hẹn các bác tối nay nhé :D
Héhé nhớ e k

Em đã Edit lại bài rồi nhé . Các bác vào đọc thử xem :D có gì thắc mắc e sẽ hỗ trợ :D

oánh dấu

làm cái này có vẻ hơi lâu và dài
Đúng bạn, cái này nếu muốn kiếm $$$ nhiều và lâu dài thì làm cách này. Coi như là lập 1 trang blog/website để hoạt động luôn. Còn muốn kiếm ít ít thì cũng chiến được hết.
thay vì dùng vpn sao ko dùng ssh hả cậu
Mình không biết ssh lúc fake IP có nhảy popup của Popads hay không . Mình mới dùng VPN thôi

đánh dấu
oánh dấu

Xây dựng luôn thôi 2 bác :v

tp cho xin fb nc hỏi cái đc ko
Đây bác https://www.facebook.com/tuan.viet.3304?fref=ts

ref cho thớt 2 site.
tiện thể cho mình hỏi.
mình chơi thằng popads.
ip việt nam thì hiện pop up
mà ip mỹ lại ko hiện pop up

đang đợi nó chấp thuật cái site rồi fake ip :D

ref cho thớt 2 site.