• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền (3 in 1)

giống tớ đó Freecard, tớ có 5 cái blog để chiến mà lười...đang đăng ký talk ru, rồi chiến...

giống tớ đó Freecard, tớ có 5 cái blog để chiến mà lười...đang đăng ký talk ru, rồi chiến...
Mobile lên CH tải VNP về chơi mìh 4blog mà sao làm biếg thật chắc chuận bị 8blog chơi tử tế nó ms đc

thớt cho e hỏi
1 ngày click bao nhiêu lần là vừa ?
vd 2 có 2 web
vây 1 ip e click trên 2 web đc k
mấy cái đó nó có dựa trên visit/click hay cứ vào click

e thấy trong thống kê e đc 0.7rub
mà sao trên blance là 0rub ?

Attachments

60.1 KB · Views: 44
thớt cho e hỏi
1 ngày click bao nhiêu lần là vừa ?
vd 2 có 2 web
vây 1 ip e click trên 2 web đc k
mấy cái đó nó có dựa trên visit/click hay cứ vào click

popads và tak.ru. fialet thì không dựa trên visit. Tak.ru nên click ổn định là 10/10 1 blog khác IP nhau nhé. People thì nó có thống kê visit và % CTR. Cho nên bạn lựa lựa hãy click.

1 like cho pro. xin cái tem và xin lun TUT nào . Mong pro chia sẽ
email: phuongzzone@gmail.com
THANKS PRO
Tut ở #1 hết đó bạn

popads và tak.ru. fialet thì không dựa trên visit. Tak.ru nên click ổn định là 10/10 1 blog khác IP nhau nhé. People thì nó có thống kê visit và % CTR. Cho nên bạn lựa lựa hãy click.

Tut ở #1 hết đó bạn
thớt cho e xin cái yahoo

Tut ở #1 hết đó bạn

Mấy site này nó có giới hạn 1 blog nó chấp nhận bao nhiêu IP/ngày, bao nhiêu click/ngày ko bạn ? Hay cứ click thoải mái?

Cái 10/10 1 blog khác IP nghĩa là sao vậy bạn ???

thớt cho e xin cái yahoo
mình k dùng yahoo bạn à , lười vào lắm

Mấy site này nó có giới hạn 1 blog nó chấp nhận bao nhiêu IP/ngày, bao nhiêu click/ngày ko bạn ? Hay cứ click thoải mái?

Cái 10/10 1 blog khác IP nghĩa là sao vậy bạn ???
10/10 là 10/10 click ý bạn. Mỗi blog click 2 ads. như vậy 1 blog 5 IP là xong. 2 blog 10 IP

mình k dùng yahoo bạn à , lười vào lắm

10/10 là 10/10 click ý bạn. Mỗi blog click 2 ads. như vậy 1 blog 5 IP là xong. 2 blog 10 IP

Ko hiểu cái ý nghĩa 10/10 click lắm, rõ hơn giùm mình với :D

À, mỗi blog phải fake IP khác nhau hả, ko được trùng à :D

uhm :v để an toàn bác à

thớt trả lời hộ e cái này
Bạn phải đợi sau 24h thì nó mới thanh toán vào tài khoản và mới rút tiền về được

Bác nào đang là ref của e chơi cái People không?. Em thấy thống kê ít click nhưng mà tiền nhảy vẫn nhiều (Em nghĩ là bác đó kiếm bằng CPM). Chia sẻ cho anh em chút đi bác :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom