Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

mình gửi nhiều máy vào 1 tài khoản pay pal liệu có bị scam không bạn.
Hồi sáng 12h gửi đồng thời 2 phát 2,5 usd với chiều qua gửi 1 lần. liệu có bị scam không hic hic

Thời gian pay để được chắc là 16h chiều và Sáng hôm sau à bạn
chắc không sao, mình đã thử tiền vẫn về nhé, chờ 2 ngày đi bạn. mà nó pay bất thường lắm, từ 11h đến 15h, mình nhận tiền toàn vào giờ ấy không a2k.
Lần sao bạn rút kinh nghiệm, nếu chơi hai máy gửi về một paypal vẫn nhận được nhưng một ngày chỉ từ 2,5$ đến 5$ là an toàn. Còn không bạn tạo them cai paypal nữa, mỗi máy 1 ngày 5$ cũng được. (Cần chú ý kinh nghiệm khi tạo nhiều paypal nhé để tránh bị limit).

Last edited:
Giống nhau, nhưng VPN chỉ có mỗi IP UK và US, một số app đòi hỏi sóng wifi phải mạnh ví dụ như app megapolis, dùng VPN touch là ăn được nhé, tuy nhiên nếu wifi nhà bạn là cáp quang thì VPN one click vẫn là số 1 nhé.
Tớ sóng wifi có vẻ yếu, down mãi cái 40MB không xong, vậy nên dùng VPN Touch à c? Cài song song được ko???

Tớ sóng wifi có vẻ yếu, down mãi cái 40MB không xong, vậy nên dùng VPN Touch à c? Cài song song được ko???
Khi down bạn có thể tắt VPN để tải cho nhanh, nhưng khi vào app thì bắt buộc phải bật VPN lên trước rồi hẵng vào, VPN touch chỉ để dùng khi wifi yếu lúc chạy app sao cho khi đang chạy app VPN không bị ngắt kết nối, nếu app nào đang chạy và VPN của bạn bị ngắt kết nối, thì coi như xong, app đó kể như không được cộng điểm nhé.

mình gửi nhiều máy vào 1 tài khoản pay pal liệu có bị scam không bạn.
Hoặc 1 máy gửi nhiều tài khoản paypal thì có scam không bạn
cái này mình đã thử, chơi hai máy, mỗi máy pay 2,5$ vào một paypal --> tổng cộng 5$ hai hôm sau vẫn nhận được tiền, còn nhiều hơn thì một máy pay 7,5$ ---> 2 hôm sau ăn scam.
Còn vụ 1 máy gửi nhiều tài khoản paypal thì chưa thử, vì mình chỉ có một paypal thôi. Dùng nhiều paypal dễ bị limit lắm.

Khi down bạn có thể tắt VPN để tải cho nhanh, nhưng khi vào app thì bắt buộc phải bật VPN lên trước rồi hẵng vào, VPN touch chỉ để dùng khi wifi yếu lúc chạy app sao cho khi đang chạy app VPN không bị ngắt kết nối, nếu app nào đang chạy và VPN của bạn bị ngắt kết nối, thì coi như xong, app đó kể như không được cộng điểm nhé.
Ừ chắc chắn có lần mình bị thế nên ko ăn được mấy con cá to.
Dạo này bạn kiếm được hơi nhiều ref từ tớ đấy, hôm nay được 10$ hihi,
Tớ ko mày cài cả VPN, VPN SurfEasy và Hotpot Shield, không biết có sao ko? Và cách gỡ chúng ra như nào???

các pro ơi ,tớ đăng ký được itunes rồi nhưng không biết làm thế nào nữa, khi đang ký xong rồi thao như thế nào nữa để nó hiện ra các con cho mình ăn vậy? ai biết chỉ giáo dìm tớ với nha. tks nhiều nhiều :<3

Ừ chắc chắn có lần mình bị thế nên ko ăn được mấy con cá to.
Dạo này bạn kiếm được hơi nhiều ref từ tớ đấy, hôm nay được 10$ hihi,
Tớ ko mày cài cả VPN, VPN SurfEasy và Hotpot Shield, không biết có sao ko? Và cách gỡ chúng ra như nào???

bạn ơi bạn biết làm cái appbast chưa bạn chỉ giùm tớ với, huuu không biết làm thế nào cả mày mò thế này nản quá, .... hic :(

<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser"
ai chỉ giùm mình với, thế cái appstore hoặc cái safari thì lấy ở đâu.vào đâu để có thể kick vào appstore hoặc safari để có thể search từ khóa''AB browser;'' ai biết bảo mình với tks nhé

<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser"
ai chỉ giùm mình với, thế cái appstore hoặc cái safari thì lấy ở đâu.vào đâu để có thể kick vào appstore hoặc safari để có thể search từ khóa''AB browser;'' ai biết bảo mình với tks nhé
Bạn nhìn vô điện thoại, thấy biểu tượng như hình

click vào thấy như hình mẫu
click vào phần tìm kiếm phần

mình đóng khung ở dưới, sau đó nhìn lên phần mình đóng khung ở trên sẽ có biểu tượng kính lúp : nhập từ "ab browser" nhấn vào chữ free (bên cạnh) tải về, sau khi tải về vào app đã tải và bắt đầu kiếm tiền, vô app barts vô phần món quà rewards kéo xuống dưới nhập code ref của mình là NPGEMM để được 70 ponits cho bạn và cho mình, và sau đó bạn đọc hướng dẫn ở #1 để bắt đầu kiếm tiền nhé. Thank bạn.

hôm bữa có ref cái acc tapbooty a thì phải. Mà sao giờ fake bằng VPN on click vào tapbooty k đc anh nhỉ ^^. Em mới ăn vài ứng dụng Uk, US 200k point, toàn là mấy cái casio vào đánh bài + Hotel + đặt vé máy bay hjhj

hôm bữa có ref cái acc tapbooty a thì phải. Mà sao giờ fake bằng VPN on click vào tapbooty k đc anh nhỉ ^^. Em mới ăn vài ứng dụng Uk, US 200k point, toàn là mấy cái casio vào đánh bài + Hotel + đặt vé máy bay hjhj
bạn ăn toàn cá lớn không vậy, mấy app này thấp nhất là 240 point thì phải.

Mấy site đó ăn bên Ab broswer đó a ^^, e lỡ pay 3 lần 2,5$ vào ngày hôm ni rồi hjx k bjt nó có cam k. Nó reset sever tận 5h lận anh ơi @@! hjx

Mấy site đó ăn bên Ab broswer đó a ^^, e lỡ pay 3 lần 2,5$ vào ngày hôm ni rồi hjx k bjt nó có cam k. Nó reset sever tận 5h lận anh ơi @@! hjx
chắc không sao đâu, mình vẫn nhận tiền đều đều, bạn pay 3 lần chắc có thể về được 2 lần, còn lần thứ 3 thì mình không biết được chỉ cầu may nhé bạn. Bao h có proof thì post lên bạn nhé.

thớt cho hỏi sao mình vào phần "Want more? try other page 1" ( lúc này đã chuyển qua usa ) app expadia hotel 800 poin khi mình tải về xong vào đó 2 3 phút xong rồi vào lại nhưng mình chĩ thấy cáp app đó đang load ... load hoài mà không cộng poin hay sao hết là sao z

thớt cho hỏi sao mình vào phần "Want more? try other page 1" ( lúc này đã chuyển qua usa ) app expadia hotel 800 poin khi mình tải về xong vào đó 2 3 phút xong rồi vào lại nhưng mình chĩ thấy cáp app đó đang load ... load hoài mà không cộng poin hay sao hết là sao z
Cái app load kệ nó, bạn chỉ cần kéo lên nhấn dấu X, rồi nó chuyển về lại giao diện cũ. rồi bạn nhấn qua tab Reward -> để nó cập nhập point cho bạn ( với điều kiện là ứng dụng bạn download lần đầu tiên ^^ ) hjhj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week