Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

Super pay này khó tính ghê đã active phone nó rồi mà củng xếp hạng cheat....cheat lúc nào không cheat đến lúc rút tiền nói cheat...cheat cái cục khỉ khô có 1 acc duy nhất mà bão cheat :(

Đã cập nhật xong danh sách ref đến thời điễm hiện tại..................mình biết có 1 số bạn đã không chơi nữa vì mình RB thấp hơn Pro đã upgold......mình củng không trách móc các bạn làm gì...Mình chỉ giới thiệu cho newbie kiếm tí cháo thôi...bạn nào ủng hộ thì tiếp tục đòng hành cùng với mình...quyết định là ở các bạn, cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng với mình, dù gì thì mình cũng đã, giới thiệu và hết mình teamview chĩ dẫn cho các bạn :) Tối chủ nhật này mình sẽ BN và RB cho các bạn đủ điều kiện đó là số tiền mình nhận được từ các bạn phải >=0.05$ thì mình sẽ BN & RB còn chưa đũ 0.05$ thì đễ RB lần sau luôn thể ...tránh trường họp các bạn đăng kí acc để đó không chơi mà muốn nhân BN thì không được nhé..mong các bạn thông cảm !!!!

Đa phần là Ref xong bỏ đấy thôi mà bạn ... Nhiều khi Teamview chỉ dẫn xong người ta cũng chả làm :m020:
Với lại Tasks nó nát như nào thì ai cũng biết.Mình cũng chả muốn tuyển làm gì đâu.Vì để cho anh em ai người ta làm đc thì cứ làm kiếm cháo.
Bạn ko thấy mình Close rồi cho Pic trôi đi mãi có thèm Up đâu.:m20:
Tại các bạn cứ thấy mấy cái đồng Ref lại mở Pic nên mình mới phải Up lên thôi.
Giờ ai làm đc thì làm.Cứ lặng lẽ mà làm ...

task bây h` nát thật rồi, ngồi cả buổi load dc mấy cái
cuối cùng bị thế này [h=1]You've done all we have for you.[/h]

Đa phần là Ref xong bỏ đấy thôi mà bạn ... Nhiều khi Teamview chỉ dẫn xong người ta cũng chả làm :m020:
Với lại Tasks nó nát như nào thì ai cũng biết.Mình cũng chả muốn tuyển làm gì đâu.Vì để cho anh em ai người ta làm đc thì cứ làm kiếm cháo.
Bạn ko thấy mình Close rồi cho Pic trôi đi mãi có thèm Up đâu.:m20:
Tại các bạn cứ thấy mấy cái đồng Ref lại mở Pic nên mình mới phải Up lên thôi.
Giờ ai làm đc thì làm.Cứ lặng lẽ mà làm ...

Newbie là vậy đó cậu. Mình hướng dẫn cho đã rồi k chịu làm mà đòi có tiền :m020:

Mình đã nói rất nhiều lần rồi ... Thực ra chả muốn cạnh tranh làm gì đâu :m020:
Vì nói thật các bạn RB làm sao bằng mình đc :m020:
Nói đơn giản nhé : 100$ và tương ứng với bấy nhiêu Tasks => 10 người làm => mỗi người 10$
Giờ các bạn cứ thích lập Pic tuyển thì làm sao mình ngồi yên đc.
trước 100$ / 10 người giờ 100$ với bấy nhiêu Tasks / 1000 người thì mỗi người đc bao nhiêu???? :m020:
Cái này đâu giống như captcha... Nên chả trách ai đc :m004: Các bạn càng share nhiều thì càng nát thôi... Và nó chẳng ảnh hưởng gì đến mình :binhsua146:

Last edited by a moderator:
thằng superpay n bựa lắm..pay là n gán cheater ngay....bây h làm gì có task ngon mà làm..thậm chí task ảnh 2 point cũng khó ra nữa là..như bác zesonic nói ý trước 100$ / 10 người giờ 100$ với bấy nhiêu Tasks / 1000 người thì mỗi người đc bao nhiêu...:binhsua159:..thà cạp tý còn hơn :binhsua136:

username: frankyt
LR: U6485854
Get ready!! May be ^^
3 sites:
goldtasks
gptbanks
honeydollarz

2 sites kia broken rồi bạn.^^
có gì hay khác thì để lại tin nhắn ha. yahoo mình đã add (yahoo mình là tantanbamboo). Cũng muốn thử mấy vụ offer này xem sao ^^
Thank you!! Newbie kí tên.

username: frankyt
LR: U6485854
Get ready!! May be ^^
3 sites:
goldtasks
gptbanks
honeydollarz

2 sites kia broken rồi bạn.^^
có gì hay khác thì để lại tin nhắn ha. yahoo mình đã add (yahoo mình là tantanbamboo). Cũng muốn thử mấy vụ offer này xem sao ^^
Thank you!! Newbie kí tên.
ý bạn là sao 2 sai kia có vấn đề gì à ?

:m003: hiện tại đang bận cạp nên hẹn thớt đợt khác - update cho anh em dùng auto load site ở firefox vì hình như thớt hướng dẫn là google à
https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/reloadevery/
cài xong vào wed task kick chuột phải làm như hình là ok - 2s giống thớt

:m190: tiện thớt làm lại video đi - để anh em dễ theo dõi cách làm à hì hì

ok, đang nghiên cứu #1, cho mình theo lâu dài với nha, không những cái này và hi vọng sẽ là nhiều cái khác nữa :m003:
Quan trọng là thời gian bỏ ra thôi...làm việc càng nhiều thì đương nhiên $ càng nhìu..vấn đề ở đây là ở mỗi bản thân chúng ta cố gắng và phấn đấu đến đâu thôi :)

:m122: mà làm cái này tầm 10h trưa đến 3h chiều có nhiều task không nhỉ - tối thì bắt đầu từ mấy giờ thì tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom