Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

Mọi người cho hỏi, mình chơi trang gptbank trong cái dòng số lần task có cái này là gì vậy " 7 / 10 banked"

Mọi người cho hỏi, mình chơi trang gptbank trong cái dòng số lần task có cái này là gì vậy " 7 / 10 banked"

Là point tích lại đấy, quá trình của em nó là 2/10 - 4/10 - 7/10 - 9/10 rồi 1 lần nữa là đc 12 point :binhsua15:

Đã ref 7 site cho chủ thớt
ID: timesplaza và timesplaza01
LR: U2329973
Site đăng kí:
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
goldtasks Min 0.05$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$
plusdollars.com

Last edited by a moderator:
hết task làm luôn rồi :))

ID: nhoxwhite
LR:
U6281803
PP:
Site đăng kí:

points4ads.com
golddiggergpt.com
gptbanks.com
honeydollarz.com
pointdollars.com

các cậu cứ chiến nhiệt tình vào nha....ko phải hết task mà task ra ko p lúc nào củng giống nhau...nhiều vào buổi sáng.....đặc biệt vào buổi đêm.....rất nhiều sau 1h30 sáng trở đi

hic buồn chêt đi được mình làm 2 site 1 site đc 4$ 1 site đc 3.5$ của thằng honeydollar và gptbanks
Site 2 lấy hết 3.5$ rút đánh code vào thì bị dính mác Cheater
Site 1 lấy vó 1$ rút đánh code vào cũng bị dính mác @@ đang gửi ticket xem ADM nói gì

hic buồn chêt đi được mình làm 2 site 1 site đc 4$ 1 site đc 3.5$ của thằng honeydollar và gptbanks
Site 2 lấy hết 3.5$ rút đánh code vào thì bị dính mác Cheater
Site 1 lấy vó 1$ rút đánh code vào cũng bị dính mác @@ đang gửi ticket xem ADM nói gì
code gì cậu ???? mình có bị gì đâu??? 2 trang này mình chưa nhập code gì hết..rút bình thường....cậu chụp hình post lên cho mình xem thử cho

cái này cậu nhấn vào chổ login for reward ấy, xong nhập email mà cậu đã đăng kí vào là ok, trường hợp mà khi có task mà nó hiện ra cái bảng nhập tháng năm thì ta nhập tháng và năm lúc ta reg acc là ok hết !!!!!!!!!!!

cái này cậu nhấn vào chổ login for reward ấy, xong nhập email mà cậu đã đăng kí vào là ok, trường hợp mà khi có task mà nó hiện ra cái bảng nhập tháng năm thì ta nhập tháng và năm lúc ta reg acc là ok hết !!!!!!!!!!!

quên hết ngaỳ tháng năm rồi lúc đó ăn bửa @@

quên tháng năm lúc nhập acc có sao k bác :(

phải nhớ chứ sao quên được...lúc nó hiện thông báo cái bảng đó lấy gì mà nhập vô @@!!!! rán nhớ lại tháng năm lúc reg acc đi, lời khuyên lúc reg acc là dùng ngày tháng năm sinh của mình cho dễ nhớ nha

......................................

úp cho mọi người chiến cùng mình cho vui nào..... làm việc chăm chỉ nha..cuối tuần nhận BN:binhsua03:

Ai bảo bạn là nhập ngày tháng Reg acc :m146:
Nó veri xem đủ 18 tuổi chưa đấy ... tốt nhất cứ nhập tháng với năm sinh > 18 tuổi là ok :m131:

ID:ngocduc2809
LR:U3790244
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$

Ai bảo bạn là nhập ngày tháng Reg acc :m146:
Nó veri xem đủ 18 tuổi chưa đấy ... tốt nhất cứ nhập tháng với năm sinh > 18 tuổi là ok :m131:
thanks pro nhé...........up cho anh em biết !!!

points4ads ko bít cách duyệt task ở đâu vậy chủ top

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom