Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

check cái proxifier coi có bật chưa , có khi bật proxi mà ko kết nối ssh thì nó bị vậy
nếu ko bật proxi mà vẫn bị thì thử dùng revo uninstaller tháo ra rồi scan sạch file rác xóa đi , cài bản blue khác , mình thấy 0.9.27 là đẹp nhất đó
đã uninstal cả bvssh lẫn proxyfier ( cũng sợ nó dính ) nhưng cũng ko đc, tool revo uninstaller thì chưa dùng bao giờ
bản đang lỗi cũng là bản 0.9.27 @@

Cám ơn bạn !

mình là newbie bên mảng offer, hôm nay lò mò tìm hiểu offer và dự tính là dùng BSTweaker để làm offer android cụ thể là ở Appnana trước rồi sau đó mới tính đến chuyện đầu tư Xchanger để làm.

Mình có thắc mắc là:
1) Nếu mình chỉ dùng BSTweaker và một đống SSH thì liệu có thể lead được app ở những trang như Appnana, Appcasher,... không?
2) Mỗi khi change IMEI, Device ID... thì mình dùng cùng 1 gmail để login vào Appnana sau mỗi lần change và tiếp tục lead app thì có bị vấn đề gì không?

Mình cảm ơn :)
bạn có hay bị ban acc ko

đã uninstal cả bvssh lẫn proxyfier ( cũng sợ nó dính ) nhưng cũng ko đc, tool revo uninstaller thì chưa dùng bao giờ
bản đang lỗi cũng là bản 0.9.27 @@

Cám ơn bạn !
để tí rãnh quay cái clip hướng dẫn cài đặt và dùng revo , ngon hơn your uninstaller nhìu

@Sino Bro biết cách nào tắt Khóa Update của GooglePlay với GMS ko ạ

uninstall update google play services rồi vào Root Explorer -> data -> app -> tạo 3 folder tên như sau :

com.google.android.gms.apk
com.google.android.gms-1.apk
com.google.android.gms-2.apk

uninstall update google play services rồi vào Root Explorer -> data -> app -> tạo 3 folder tên như sau :

Thanks Bro =)) Mà Mấy con lưu data ẩn như Ali thì nó lưu ở đâu nhỉ

Các a cho e hỏi chút: Có con off nếu e vào chplay download trực tiếp thì được nhưng vào qua link site của admin thì đến lúc download nó cứ chạy download mãi. Có cách nào khắc phục không ạ.

Các a cho e hỏi chút: Có con off nếu e vào chplay download trực tiếp thì được nhưng vào qua link site của admin thì đến lúc download nó cứ chạy download mãi. Có cách nào khắc phục không ạ.
quá nhiều vấn đề mới lạ :(

thank thớt rất hữu ích cho newbie như mình :)

bạn cho mình hỏi chút khi mình vào ch play để cài đặt app lúc install thì nó cứ báo chạy rất khó để nó lên mũi tên chạy % thường nó ko tải đc app xuống luôn thì cứ báo chạy thế vài phút cũng ko hề thấy hiện tượng gì

bạn cho mình hỏi chút khi mình vào ch play để cài đặt app lúc install thì nó cứ báo chạy rất khó để nó lên mũi tên chạy % thường nó ko tải đc app xuống luôn thì cứ báo chạy thế vài phút cũng ko hề thấy hiện tượng gì
tại vì chặn update nó vậy , khi có bản cập nhật mới thì google play store sẽ tự động check và tải về google play services phiên bản mới , nhưng mình đã chặn update nên nó cứ tải 1 lúc , thấy ko đc nó mới cancel và tải app mình muốn tải , luôn luôn vậy...tốt nhất hạn chế chặn google play services update

GG play services đã lên bản 9.0 sáng nay mới bị.

Sao Sáng Nay băm off toàn lỗi Lỗi CH PLAY bị Authentication do Google Play Services tự động update ( ko vào đc CH PLAY - Google Play Store )
Là Sao Thế Bro
@Sino
Cài 9.083 vẫn bị

Sao Sáng Nay băm off toàn lỗi Lỗi CH PLAY bị Authentication do Google Play Services tự động update ( ko vào đc CH PLAY - Google Play Store )
Là Sao Thế Bro
@Sino
Cài 9.083 vẫn bị
blue phải xài 9.0.83 (070-121911109) , tìm đc thì ok , mình chưa tìm đc

để tí rãnh quay cái clip hướng dẫn cài đặt và dùng revo , ngon hơn your uninstaller nhìu
cài lại win là hết lỗi ngay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom