Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

:) Cảm ơn bác,thấy rom này quan tâm nhất.Ở mấy cái blog,họ viết ra chỉ nói cứ fake,chẳng sao.
Em hỏi bác google rồi,luật pháp không cho dùng fake ip hoặc fake số điện thoại.
Play store có nhiều ứng dụng fake.Nếu cấm fake,sao lại có nhiều ứng dụng vậy.Nhiều người vẫn dùng fake chơi game,mạng cáp quang đứt vẫn dùng fakeip:rolleyes: Thực tế với pháp luật khác xa quá bác.
Thấy các bác làm,em cũng muốn kiếm chút tiền.Tính dùng bluestacks thay fone không fake ip.Vì máy em nhanh hết pin.Làm off sợ tải 2 3 app là tắt máy,không biết đến khi nào đủ tiền pay.
thôi , sợ quá thì cứ kím việc gì làm công ăn lương cho khỏe , có gan làm giàu , ko gan làm lính

thôi , sợ quá thì cứ kím việc gì làm công ăn lương cho khỏe , có gan làm giàu , ko gan làm lính
Lời khuyên này của bác cũng tốt.Rảnh chút kiếm thêm việc làm sống đỡ cực :D
thấy lạ thôi bác.Luật khác ngoài khác.
Thấy vô lí nhất là ứng dụng off sao nó cứ Tây cho nhiều,ta cho ít.Kể ra off như bác cũng vất vả.
Đang thử con uento.Con này trên máy thật,toàn thật mà khó ăn.1 con khác nữa trên bluestacks.
Em chỉ cần tháng 10$ đủ sống.
bác có biết con nào tải nhẹ share em,thanks bác.:)

có lên dùng bluestack ko các bác nhỉ
cái này hỏi bác ad topic là chuẩn nhất.
em thấy ở rom có traffic thật với lead ảo.bluestack k ip chắc nó cho.Trừ uento với cáhpirate.2 thằng này khó bác ạ.dc cái nhẹ.
bluestack chơi game k thôi cũng hơi nặng máy tý

@Sino Cho em hỏi lỗi này fix sao cứ chạy 1-2 lần off y như rằng bị vầy bực quá

GIúp em với, dùng tinsoft phần install transformer xong changer nó update hệ thống cái là lại lỗi xposed ko tương thích.

GIúp em với, dùng tinsoft phần install transformer xong changer nó update hệ thống cái là lại lỗi xposed ko tương thích.
bạn pm cho support của tool để người ta hỗ trợ cho

Vấn đề mở nó cứ xoay xoay nản vãi bro ơi
xchanger bản 4.5 mới là lại cách đây hơn 1 tuần , open b.thg , vào trong đăng ký b.thg

Các pro cho hỏi sao dạo này load sonic khó ghê.

dùng BSTweaker3.12 với bản blue 0.9.27 của thớt là change đc đúng không thớt?
Có phải cài thêm gì vào blue 0.9.27 ko vậy?
cám ơn thớt trước :)

mình test thử thì không change đc android serial :(
Có cần cài thêm gì không nhỉ?
tool free nó khác tool bán :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back