Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

mình click vào tracking link thì không vào được app google play là sao nhỉ?

mình dùng bstwiker3.12 và blue 0.9.27 từ page 1 mà tracking link ko vào đc Google play store:(
cài 1 browser khác , ví dụ Dolphin Browser , vào tracking link , nó sẽ hỏi load bằng cái nào ? Dolphin , Browser , CH Play , chọn CH Play -> Always

change ip 10 lần nó hiện cả 10 cái bvssh phải di chuột vào nó mới mất.
vào setting trên tool change tìm thử có cái "Hide Bvssh" ko , nếu tool xịn chắc có :D

Em cài setup proxifier của a nhưng check ip BS changer vẫn ip VN.
cài cấu hình vô , cái icon màu xanh dương có chữ P đó

Auto changer ip bật ON nó hiện run nhấn vào mới chạy với cả lúc off nó ko nhận, ko tắt đi sửa sao ạ.

Auto changer ip bật ON nó hiện run nhấn vào mới chạy với cả lúc off nó ko nhận, ko tắt đi sửa sao ạ.
bỏ , kím cái khác xài

mấy cái setup ssh nhì nhằng quá anh ơi, làm thế nào để xóa hết cái rules sino đi vậy a, em cài lại từ đầu

mấy cái setup ssh nhì nhằng quá anh ơi, làm thế nào để xóa hết cái rules sino đi vậy a, em cài lại từ đầu
tháo hết ra cài lại :-s ko biết hoặc ko hiểu thì đừng xài , search youtube đi

( đã uninstall và install lại rất nhiều lần )

@Sino chỉ giúp mình xíu, mình uninstall full BS ra, xong cài lại cũng bản đó, nhưng cài xong, load bs, và kết quả là bs ko kết nối đc với mạng internet ( mạng ngoài desktop vẫn bình thường ) chỉ có trong BS là ko có kết nối đc với mạng thôi, bạn HD dùm mình cách fix dc ko ?

Cám ơn bạn !

( đã uninstall và install lại rất nhiều lần )

@Sino chỉ giúp mình xíu, mình uninstall full BS ra, xong cài lại cũng bản đó, nhưng cài xong, load bs, và kết quả là bs ko kết nối đc với mạng internet ( mạng ngoài desktop vẫn bình thường ) chỉ có trong BS là ko có kết nối đc với mạng thôi, bạn HD dùm mình cách fix dc ko ?

Cám ơn bạn !
check cái proxifier coi có bật chưa , có khi bật proxi mà ko kết nối ssh thì nó bị vậy
nếu ko bật proxi mà vẫn bị thì thử dùng revo uninstaller tháo ra rồi scan sạch file rác xóa đi , cài bản blue khác , mình thấy 0.9.27 là đẹp nhất đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom