Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

Có ai bị cái lỗi Error code 944 không vậy?
Thi thoảng nó mới bị,nhưng mà nó hơi gây ức chế 1 tý là cái auto nó đợi lâu quá.

mỗi lần restore máy Android thì network có phát hiện ra mình tạo nhiều acc trên 1 máy không các bạn?
Thanks

loi
loi tai app.png

khac phuc loi nay the nao can ban, thanks!

HÃY ĐỌC THẬT KỸ TOPIC TRƯỚC KHI COMMENT HỎI LẠI , PLEASE !

Lỗi khi chạy apk google play service là sao bro ơi :(
không liên quan chứ gần được 28000 view rồi kìa :D

mình newbie đọc thấy hay quá, thanks bác

blue dùng làm gì? trước giờ toàn xài chơi game.Cài lại quên tắt auto up là lỗi loạn không tải được.Lỗi này chỉ biết tạm chặn update trước khi nó update.Sao 0.9 lại ngon?

Hay, đang đúng thứ mình cần, sẽ làm phiền thớt nhiều đây

Cho m hoi Vip72 có fake dc Ip cho BS ko. m cài mãi vẫn là IP VN. mới chuyển từ IOS sang , mù tịt quá
cài port cho proxifier là 9951 nha , tải bộ cài SSH của mình ở bài viết rồi dùng cấu hình cài đặt sẵn cho dễ

Lỗi khi chạy apk google play service là sao bro ơi :(
không liên quan chứ gần được 28000 view rồi kìa :D
lỗi gì ku ? =))

lỗi chạy cái apk google ở ngoài rồi nó báo gì đó không có chụp lại. Bro biết lỗi gì không hu hu :'( ko biết sửa

các bác cho hỏi tý.rom có bài offer fake ip dính tới luật pháp gì đó.Dùng mấy cái ss này có sao ko?

các bác cho hỏi tý.rom có bài offer fake ip dính tới luật pháp gì đó.Dùng mấy cái ss này có sao ko?
có sao đấy, đừng dùng :)

nên tìm hiểu kỹ luật pháp nếu muốn phòng tránh phạm luật , đừng nghe sơ qua rồi cứ auto sợ như thế

nên tìm hiểu kỹ luật pháp nếu muốn phòng tránh phạm luật , đừng nghe sơ qua rồi cứ auto sợ như thế
fake này giống fake số fone.Có đứa làm offer fone.Nó off appnana,dewar gần như app nào nó cũng làm.Nó nói thường các ứng dụng chỉ xoá tài khoản.Đúng không bạn? hay còn gì nữa.
Mấy cái fake dùng cho fone vô mạng được không.Thấy trên play nhiều ứng dụng loại này.

cảm ơn bác cho lời khuyên.Nghe có đứa nói vậy thật lòng đã tìm google,fake ip số điện thoại là phạm pháp,còn làm trên bluestacks không thấy luật.Sao vẫn thấy nhiều bác vẫn fake ip,biết thì nó xoá.Trước giờ có chơi game bluestack giờ mới biết cái này làm off điện thoại..Thấy ham làm off trên fone.Nhiều app off trên play store hạn chế vn.Làm hưởng mà còn có phân biệt.Không biết hỏi ở đâu.Nếu làm trên máy ảo,không fake ip thì thế nào các bác?

Last edited:
cảm ơn bác cho lời khuyên.Nghe có đứa nói vậy thật lòng đã tìm google,fake ip số điện thoại là phạm pháp,còn làm trên bluestacks không thấy luật.Sao vẫn thấy nhiều bác vẫn fake ip,biết thì nó xoá.Trước giờ có chơi game bluestack giờ mới biết cái này làm off điện thoại..Thấy ham làm off trên fone.Nhiều app off trên play store hạn chế vn.Làm hưởng mà còn có phân biệt.Không biết hỏi ở đâu.Nếu làm trên máy ảo,không fake ip thì thế nào các bác?

bạn đọc lại câu hỏi của bạn xem thử bạn hiểu bạn đang nói gì ko ? :D chứ mình là mình chả hiểu bạn đang nói gì luôn :eek::D

:) Cảm ơn bác,thấy rom này quan tâm nhất.Ở mấy cái blog,họ viết ra chỉ nói cứ fake,chẳng sao.
Em hỏi bác google rồi,luật pháp không cho dùng fake ip hoặc fake số điện thoại.
Play store có nhiều ứng dụng fake.Nếu cấm fake,sao lại có nhiều ứng dụng vậy.Nhiều người vẫn dùng fake chơi game,mạng cáp quang đứt vẫn dùng fakeip:rolleyes: Thực tế với pháp luật khác xa quá bác.
Thấy các bác làm,em cũng muốn kiếm chút tiền.Tính dùng bluestacks thay fone không fake ip.Vì máy em nhanh hết pin.Làm off sợ tải 2 3 app là tắt máy,không biết đến khi nào đủ tiền pay.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back