Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

blue mình bị lỗi cứ download pending thay gmail xong chay duoc 1 ngày hộm sau lại bị tiếp có ai có cách fix lỗi này không giúp mình với

Phù dành 2 tiếng đã ngồi đọc xong hết toàn bộ 21 trang,đau mắt quá @@!
Có vài điều muốn hỏi bác @Sino
1) Dùng bluestack 2 thì có vấn đề j ko bạn?
2) Mình đang xài droid4x mà mỗi lần fake xong vô droid cứ load đến 80% là nó ngưng ko load nữa,chữ thì vẫn chạy @@ Ko fake thì vô bth ! Đây là topic mình lập ra vẫn chưa có đáp án @@!
https://mmo4me.com/threads/can-giup-do-ve-proxifier.301111/
3) Mình thấy offer trong droid hiện rất là ít (2-3 cái),trong bluestack thì hiện cực nhiều (50-60 cái). Vậy đây là lý do các bạn hay chiến bluestack chăng?
Bluestacks là máy ảo ổn định nhất trong các loại , dùng droid ko ổn định nên nó có nhiều lỗi như c. nói đó...với lại mình tìm hiểu nhiều về BS , còn droid mình ít tìm hiểu nên ko tư vấn đc nhiều , c. muốn dùng BS nào củng đc , quan trọng tool change có change đc hay ko thôi

blue mình bị lỗi cứ download pending thay gmail xong chay duoc 1 ngày hộm sau lại bị tiếp có ai có cách fix lỗi này không giúp mình với
hãy update google play services ;)

Cho em hỏi Bvssh làm sao để ko bị mất dấu tích phần sever IPV4, 6, tích xong apply rồi.

Attachments

• HTB1Mir8HFXXXXaqXXXXq6xXFXXX9 - Copy.jpg
    HTB1Mir8HFXXXXaqXXXXq6xXFXXX9 - Copy.jpg
    162.4 KB · Views: 96
This offer is not available at this time. ( Code: PNA ). Fix lỗi này làm sao admin!

Cho mình hỏi, làm sao tắt thông báo update Bluesctack vậy, nó cứ hỏi mình hoài..:(

Cho mình hỏi, làm sao tắt thông báo update Bluesctack vậy, nó cứ hỏi mình hoài..:(
thử vào folder cài blue xóa cái HD-UpdaterServices đi

@Sino Mình làm tạpoy có dễ lead ko hả bạn? Mình đang chơi Castle clash muốn làm off kiếm gems,game đó trên 50tr người chơi nếu mình cheat off có bị ban ko bạn :(

@Sino Mình làm tạpoy có dễ lead ko hả bạn? Mình đang chơi Castle clash muốn làm off kiếm gems,game đó trên 50tr người chơi nếu mình cheat off có bị ban ko bạn :(
ai biết ông làm net nào ? mà con castle làm app thì đc , làm net dễ chết

tapjoy ko phải net à @@!
nó là net nhưng ông đăng ký 1 acc net tapjoy rồi ông tự lead hay là ông vào 1 cái app nào đó có net tapjoy để ông lead rồi đổi điểm lấy tiền ?

nó là net nhưng ông đăng ký 1 acc net tapjoy rồi ông tự lead hay là ông vào 1 cái app nào đó có net tapjoy để ông lead rồi đổi điểm lấy tiền ?
Mình ko đăng kí acc net tapjoy,app của mình là castle clash có net tapjoy,mình muốn có nhiều gems để quay hero ấy mà

thank bác sino rất là hữu ích cho newbie như em đây, up cho newbie

thank bác sino rất là hữu ích cho newbie như em đây, up cho newbie
Chào bạn, bạn tuyển mem android, vậy những yêu cầu cần có là gì..

Chào bạn, bạn tuyển mem android, vậy những yêu cầu cần có là gì..
chào bạn, mình tuyển mem android, nên yêu cầu cần có là: bluestacks, proxifier, tinsoft or exchanger (no-crack), vip72 or ssh.

ae cho mình hỏi xchanger giờ đến ver mấy rồi, lâu ko dùng hôm nay dùng 4.3 bấm change nó có loading mãi ko dc :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom