Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có chứ :D nghiên cứu cái đó Done vào tháng 12/2015 nên mới vận hành cả mớ vps dedicated được chứ. auto all :rolleyes:
Request vào team cái thím , approve mình lun đi thím , khoai mình k làm thím tét @ss đâu :D:D

Thằng này có khó tính không a e

các bác cho em hỏi tý , traffic từ traffic4seo là traffic thật hay ảo vậy ? liệu thuê 1 vps cùi chạy cái này để seo ,tăng traffic cho site của mình có phải là giải pháp tốt ko ?

các bác cho em hỏi tý , traffic từ traffic4seo là traffic thật hay ảo vậy ? liệu thuê 1 vps cùi chạy cái này để seo ,tăng traffic cho site của mình có phải là giải pháp tốt ko ?
mình nghĩ là bot. Chỉ là làm cách nào để tăng rank alexa thôi. Có thể họ dùng alexa toolbar để tăng rank

mình nghĩ là bot. Chỉ là làm cách nào để tăng rank alexa thôi. Có thể họ dùng alexa toolbar để tăng rank
T4S không dùng bot, chỉ là người dùng T4S có thể sử dụng vps để chạy thôi. script của T4S là để SEO (thứ hạng, từ khóa) và đang được khá nhiều người sử dụng (chạy bán points kiếm cũng khá rồi) =))

T4S không dùng bot, chỉ là người dùng T4S có thể sử dụng vps để chạy thôi. script của T4S là để SEO (thứ hạng, từ khóa) và đang được khá nhiều người sử dụng (chạy bán points kiếm cũng khá rồi) =))
bán point ở đâu thế bác, đang có 1 ít :oops:

Đói quá

thank bác

Em đang chơi popcash. Nếu muốn nó luôn tự nhảy pop khi user click vào một link trên site mình thì làm như thế nào vậy các bác

Em đang chơi popcash. Nếu muốn nó luôn tự nhảy pop khi user click vào một link trên site mình thì làm như thế nào vậy các bác
khuyên thím chân thành thì đừng cheat nếu ko biết cách :)) một thanh niên bị popcash dispute nhiều lần cho biết :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom