Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thằng này có khó tính không a e

các bác cho em hỏi tý , traffic từ traffic4seo là traffic thật hay ảo vậy ? liệu thuê 1 vps cùi chạy cái này để seo ,tăng traffic cho site của mình có phải là giải pháp tốt ko ?

các bác cho em hỏi tý , traffic từ traffic4seo là traffic thật hay ảo vậy ? liệu thuê 1 vps cùi chạy cái này để seo ,tăng traffic cho site của mình có phải là giải pháp tốt ko ?
mình nghĩ là bot. Chỉ là làm cách nào để tăng rank alexa thôi. Có thể họ dùng alexa toolbar để tăng rank

mình nghĩ là bot. Chỉ là làm cách nào để tăng rank alexa thôi. Có thể họ dùng alexa toolbar để tăng rank
T4S không dùng bot, chỉ là người dùng T4S có thể sử dụng vps để chạy thôi. script của T4S là để SEO (thứ hạng, từ khóa) và đang được khá nhiều người sử dụng (chạy bán points kiếm cũng khá rồi) =))

T4S không dùng bot, chỉ là người dùng T4S có thể sử dụng vps để chạy thôi. script của T4S là để SEO (thứ hạng, từ khóa) và đang được khá nhiều người sử dụng (chạy bán points kiếm cũng khá rồi) =))
bán point ở đâu thế bác, đang có 1 ít :oops:

thank bác

Em đang chơi popcash. Nếu muốn nó luôn tự nhảy pop khi user click vào một link trên site mình thì làm như thế nào vậy các bác
khuyên thím chân thành thì đừng cheat nếu ko biết cách :)) một thanh niên bị popcash dispute nhiều lần cho biết :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back