• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Ai biết làm fake traffic k? Thằng poptm đòi kiểm tra nguồn traffic mới chán
Khỏi fake đi, nó đã hỏi thì xác định vứt acc đi cho đỡ tốn thời gian nhé, dm nó gửi traffic cho nó nó hỏi tiếp vấn đề ràng buộc giữ traffic và rank, rồi cả backlink lung tung - 1 thanh niên có thâm niên bị poptm cho ăn hành chia sẻ :(

Khỏi fake đi, nó đã hỏi thì xác định vứt acc đi cho đỡ tốn thời gian nhé, dm nó gửi traffic cho nó nó hỏi tiếp vấn đề ràng buộc giữ traffic và rank, rồi cả backlink lung tung - 1 thanh niên có thâm niên bị poptm cho ăn hành chia sẻ :(
Vâng em xin ghi nhận lời bác. Mu oah mu oah....

with 2 acc toàn bị Rejected nhé! dmdmdmdmdmdmdmdmdmdm!

with 2 acc toàn bị Rejected nhé! dmdmdmdmdmdmdmdmdmdm!
sao vụ poptm bị mấy thánh hấp diêm bằng Hitleap 1slot 8$ thì admin đã thông minh lên đc tí :v

Mình tập tành chơi CPM, đã tạo blogspot + mua domain riêng + mỗi ngày viết 5-10 bài mới.
Net đầu tiên mình thử là BidVertiser theo hdan của chủ thớt, nó cho phép JingLing nên dễ chơi.
Tiện thể cho mình xin 1 Net khác cũng chấp nhận JingLing đc ko. Cảm ơn các pro nhiều lắm.

(JingLing nó hiện ra 4 slot, mình add cùng một trang web cho 4 slot luôn thì có dc nhiều visit hơn ko?)

Dạo này không biết làm sao mà toàn người có thâm niên và nb kéo cả vào box thế này :oops: box nổi tiếng cmnr rùi :D

Dạo này không biết làm sao mà toàn người có thâm niên và nb kéo cả vào box thế này :oops: box nổi tiếng cmnr rùi :D

Chỗ nào đông người thì chỗ đó có khả năng nhiều tiền. Ngoài đời cũng vậy, trong đây cũng vậy thôi :D:D:D

sao vụ poptm bị mấy thánh hấp diêm bằng Hitleap 1slot 8$ thì admin đã thông minh lên đc tí :v
:oops: mình report cho admin ấy :p chat skype với nó :rolleyes:

Con này chia sao mấy thánh :oops:
:oops::oops:

CPM còn thơm ko các bác...EM tính quay lại cpm ..Mong ace chia sẻ
Thân ái và quyến rũ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member