Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

còn 5 củ thôi ạ :oops::oops::oops:

10 người góp lại rồi đi, mỗi người 500,xong về phổ biến lại. :D:D:D
Chẳng có j mới đâu thím ạ, 1 là dùng token hack để spam, 2 là kéo = view ads qua video, 3 là chạy bùng, 4 là spam group, fanpage :D :D :D

vài k$ thì vốn bỏ ra cũng nhiều c ạ
Vài K 1 tuần thì tầm trên 200 con VPS thôi vốn cũng k nhiều lắm . AMZ Vturl VPS chính hãng các thứ . 1 tháng đổ vào 21 tr Thu vào 88 tr vẩn lời 67 tr :-" ( e chém gió thôi các bác đừng chém e :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:)

Vài K 1 tuần thì tầm trên 200 con VPS thôi vốn cũng k nhiều lắm . AMZ Vturl VPS chính hãng các thứ . 1 tháng đổ vào 21 tr Thu vào 88 tr vẩn lời 67 tr :-" ( e chém gió thôi các bác đừng chém e :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:)
thánh nào đây @@ tính toán ác vậy

ai tin thì tin.chứ e k tin :p

Mình tập tành chơi CPM, đã tạo blogspot + mua domain riêng + mỗi ngày viết 5-10 bài mới.
Net đầu tiên mình thử là BidVertiser theo hdan của chủ thớt, nó cho phép JingLing nên dễ chơi.
Tiện thể cho mình xin 1 Net khác cũng chấp nhận JingLing đc ko. Cảm ơn các pro nhiều lắm.

(JingLing nó hiện ra 4 slot, mình add cùng một trang web cho 4 slot luôn thì có dc nhiều visit hơn ko?)
hic, ai rãnh trả lời dúp mình với.

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: điều kiện lý tưởng.
tất cả chỉ là trên giấy tờ. :D ae phải thực địa đi rồi biết nó thú vị đến cỡ nào. nhiều khi ngủ cũng mơ về CPM nữa. :p:p:p

Anh em cho mình hỏi, add 2 email paypal cùng 1 paypal rồi dùng 2 email ấy nhận tiền từ 2 acc exo thì n có ban acc ko nhỉ :(

Anh em cho mình hỏi, add 2 email paypal cùng 1 paypal rồi dùng 2 email ấy nhận tiền từ 2 acc exo thì n có ban acc ko nhỉ :(
Mail cho con sp, hỏi nó, tao đang muti acc mà tao có được 1 cái PP, mày cho tao hỏi như thế có được không? Rồi xem nó trả lời sao. Nhớ cho anh em biết kết quả với nhé.

Mail cho con sp, hỏi nó, tao đang muti acc mà tao có được 1 cái PP, mày cho tao hỏi như thế có được không? Rồi xem nó trả lời sao. Nhớ cho anh em biết kết quả với nhé.
vãi bác, em đang hoang mang nên hỏi thật mà bác :(

lại troll người ta. cái vụ Dedi sao hẹn hoài vậy gái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week