Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

cpmbuz vẫn paid nè.Thử nó đi c.
Nhìn lại 1 năm ở box cpm..mình đã vào top từ cuối năm 2014 (âm lịch :p) đầu năm 2015
Nghĩa là đã vào đc khá lâu.ở top này cmt ở page 1 cũng có mình.
:D
nhưng đa số là chém gió vui..chứ không phải chú tâm hay đâu tư lớn vào cpm
nên thành quả khiêm tốn quá.
Nếu quay lại 1 năm trước.với hiện tai. chắc m giàu xụ bà nó mất
núi tiếc về quá khư vàng son ư :oops:

cpx24 bot vẫn lên hả thím, có acc nào tự dưng bot ko lên ko :confused: rút ko paid xong cái ko đếm luôn
bỏ rồi. không chơi nó nữa :rolleyes:
3 ngày nữa ko pay cho đợt with vừa rồi thì sẽ chatsex với support tiếp tục :D

propellerads
Mình yêu cầu nó thêm banner thì nó mail thế này
1) screenshots of your traffic statistics for last 7 days - screenshots of your DAILY traffic statistics for last 7 days for UNIQUE VISITS (users, NOT pageviews!)
2) information on your visitor’s main GEOs

Cái 1 thì chụp màn hình lưu lượng truy cập trong 7 ngày rồi, nhưng cái này mình ko hiểu lắm UNIQUE VISITS (users, NOT pageviews!)
cái 2 thì mình mù tịt

Nhờ các bác chỉ giúp. Xin cảm ơn ạ

các cao nhân cho hỏi giờ có 1 triệu phút hitleap thì làm gì để nó đẻ ra tiền giờ nhỉ :(. Hàng ngày vẫn tang từ 30k - 50k phút nữa :(

khoảng mấy giờ vn thì exo nó thanh toán các bác, theo lịch trình là ngày hôm nay nhưng mới lần đầu nên không biết. Cảm ơn!
Có track chưa ? Có track là dc vào auto pay thì hóng từ khoảng 4h chiều > 7h tối sẽ có tiền về.

khoảng mấy giờ vn thì exo nó thanh toán các bác, theo lịch trình là ngày hôm nay nhưng mới lần đầu nên không biết. Cảm ơn!

đang hóng thanh toán lần đầu, chưa thấy gì cả bác ah. Mới bập bẹ vào cpm :D

Mail cho nó bảo active firt payment chưa?

đang hóng thanh toán lần đầu, chưa thấy gì cả bác ah. Mới bập bẹ vào cpm :D
Login vào acc, vào phần Publishers => Payments, xem phía dưới bảng Payment history coi có track pending như hình dưới chưa? Có thì chiều này 4>7h là dc paid, chưa có là acc chưa có active 1st payment.

sắp chết cả rồi. lại còn cứ pr kéo người khác vào. tích đức đi các má:confused:
Ai rảnh mà pr đâu, newbie hỏi thì giúp thôi, tuy ko giúp nguyên cái tut nhưng mấy cái cơ bản này giúp dc gì thì giúp, đến khi mình khó khăn đi hỏi còn có người khác giúp. Chả lẽ người ta hỏi ko ai trả lời rồi im hết, thế về nhà chơi mẹ 1 mình cho lành vác mặt lên đây chi?

Last edited:
:D ko có nói anh :D mấy a tốt bụng dễ chột dạ quá :)) :rolleyes: người xấu bụng cũng thế:confused:
Ai rảnh mà pr đâu, newbie hỏi thì giúp thôi, tuy ko giúp nguyên cái tut nhưng mấy cái cơ bản này giúp dc gì thì giúp, đến khi mình khó khăn đi hỏi còn có người khác giúp. Chả lẽ người ta hỏi ko ai trả lời rồi im hết, thế về nhà chơi mẹ 1 mình cho lành vác mặt lên đây chi?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member
tiennguyen243

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back