Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

vãi bác, em đang hoang mang nên hỏi thật mà bác :(
Nói vui chứ bth vì nó auto pay.
lại troll người ta. cái vụ Dedi sao hẹn hoài vậy gái
Có biến rồi, ngưng đi.

Hôm nay nhà nét gửi cho cái mail này, bác nào thông não giúp em với, dùng qua khá nhiều tool mà vẫn đếch biết tool nào dùng clickjaking hay hijacking nhỉ o_O
Nhìn mail là biết juicy huyền thoại, thằng này khó kinh lắm.
Traffic ko đều hoặc quá nhiều imp/click là nó send cho cái mail đó liền. Mà chó ở thằng này nữa là pay thì bắt send ID cho nó, send rồi nó ko chịu còn bắt chụp selfie kia.

hic, ai rãnh trả lời dúp mình với.Mình tập tành chơi CPM, đã tạo blogspot + mua domain riêng + mỗi ngày viết 5-10 bài mới.
Net đầu tiên mình thử là BidVertiser theo hdan của chủ thớt, nó cho phép JingLing nên dễ chơi.
Tiện thể cho mình xin 1 Net khác cũng chấp nhận JingLing đc ko. Cảm ơn các pro nhiều lắm.

(JingLing nó hiện ra 4 slot, mình add cùng một trang web cho 4 slot luôn thì có dc nhiều visit hơn ko?)
ai trả lời dùm bác ấy kìa :D ....

sẵn tiện có ai cho e giao thông ... à nhầm giao lưu học hỏi không :D

Vài K 1 tuần thì tầm trên 200 con VPS thôi vốn cũng k nhiều lắm . AMZ Vturl VPS chính hãng các thứ . 1 tháng đổ vào 21 tr Thu vào 88 tr vẩn lời 67 tr :-" ( e chém gió thôi các bác đừng chém e :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:)

Hổng biết đúng hông nhưng mà em vốn 20$ 1 tháng thu 80$ :D 1 vốn 4 lời hehe cũng ngon quá đi chứ

hic, ai rãnh trả lời dúp mình với.
Câu bạn hỏi quá khó vì hiện tại ae ở đây toàn chơi TE hoặc tool ssh chứ giờ còn rất ít người chơi cpm = jingling vì không có lời hoặc nhiều lí do khác nên ae mới ko "dám" trả lời cho bạn. Trong đây toàn anh tài yesup với mấy site pop ai mà chơi jingling, nếu có tut cũng chả ai share vì vớ dc cái net pop mà cắn direct link dc = jingling thì im ỉm cắn cho nát thì thôi. Bạn hỏi câu nào dễ chút nữa đi :cool:

Nói vui chứ bth vì nó auto pay.

Có biến rồi, ngưng đi.

Nhìn mail là biết juicy huyền thoại, thằng này khó kinh lắm.
Traffic ko đều hoặc quá nhiều imp/click là nó send cho cái mail đó liền. Mà chó ở thằng này nữa là pay thì bắt send ID cho nó, send rồi nó ko chịu còn bắt chụp selfie kia.
Theo thông tin của các phóng viên chim lợn thì thằng @lispache15 ăn con hàng hotgirl này với cả con máy bay hạng nặng exoticads dc nhé, pm nó chỉ cho, với đk phải đi chơi chung với nó 1 tối, đi đâu thì ko biết :oops:

chắc đang chiến Show hàng qua Tube :D nghề này đang hot
Con Hường Hana bữa xem statistics trên site show hàng mấy thánh beater lục được của nó, tính sơ sơ 1 tháng nó kiếm phải 50k mỹ kim. Ước gì mình là con gái :oops:

a là đàn ông hồi nào thế mà fai ước :(
Sao mày cứ theo ám a hoài vậy, quá khứ của ae mình đã là quá khứ rồi, giờ a đã có phòng nhất phòng nhì đuề huề rồi, tha cho a đi, a lạy e :(

Vãi bác :D quất tầm 2000$ thì tháng thu đc 8k rồi :D sướng nhá :D
Nghe ham thế thôi nhưng chỉ là lý thuyết 1- 10 con VPS là 1 chuyện , khi lên tới hàng trăm nó lại là chuyện khác . Cái này cần sự làm việc nhóm chia việc ra . Ôm trọn thì hiệu quả không cao .

Nghe ham thế thôi nhưng chỉ là lý thuyết 1- 10 con VPS là 1 chuyện , khi lên tới hàng trăm nó lại là chuyện khác . Cái này cần sự làm việc nhóm chia việc ra . Ôm trọn thì hiệu quả không cao .
Uh.chuẩn luôn bác.
Nếu cứ đầu tư nhiều ăn nhiều thì ai cũng sẽ liều đầu tư.hề

lập nhóm đi :p:p:p :D:D:D

bác đang chiến NET gì v :3
cpmbuz vẫn paid nè.Thử nó đi c.
Nhìn lại 1 năm ở box cpm..mình đã vào top từ cuối năm 2014 (âm lịch :p) đầu năm 2015
Nghĩa là đã vào đc khá lâu.ở top này cmt ở page 1 cũng có mình.
:D
nhưng đa số là chém gió vui..chứ không phải chú tâm hay đâu tư lớn vào cpm
nên thành quả khiêm tốn quá.
Nếu quay lại 1 năm trước.với hiện tai. chắc m giàu xụ bà nó mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken