Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

các bác có net -------- CPA ---------- nào pay daily hay week k , e xin cái tên với
Code:
https://mmo4me.com/threads/xin-net-cpm-cpc-pay-tuan-min-thap-va-rate-dep-d.267813/

Người thì xin net cpm pay tuần, kẻ thì xin net cpa pay ngày. Các bác rủ nhau ra đường xin ăn đi cho khỏe, :D:D:D

Bác lên vps tải về rồi reg cái acc dropbox ấy rồi up lên. Vps nhanh lắm.
Dropbox mình xài ko sao chứ share link nhiều người xài cùng 1 lúc nó khóa ngay
bac có giúp mình với. gửi inbox mình link cũng dc. mình không còn vps nào :) lấy link về reg con down video thôi

Code:
https://mmo4me.com/threads/xin-net-cpm-cpc-pay-tuan-min-thap-va-rate-dep-d.267813/

Người thì xin net cpm pay tuần, kẻ thì xin net cpa pay ngày. Các bác rủ nhau ra đường xin ăn đi cho khỏe, :D:D:D
uhm, có xin ăn cũng k đến lượt bác cho , xin tên net đang pay chứ ếu xin tut , done :D :D :D

uhm, có xin ăn cũng k đến lượt bác cho , xin tên net đang pay chứ ếu xin tut , done :D :D :D

công nhận mấy thằng kia xấu tính cậu nhỉ , có cái tên net đang pay mà cũng kibo .

để tớ share cho này .

Google Adsense : thằng này tháng nó paid vài chục triệu $$$ , cheat tẹt ga .

Bing ads : Thằng này ko nổi tiếng lắm , nhưng mà cũng vài triệu $$$ .

Yahoo ads : Thằng này ko nổi tiếng lắm , nhưng mà cũng vài triệu $$$ .

Nếu vẫn muốn kiếm thêm nữa thì bảo tớ share thêm cho nhé .

Thấy rate lên boot chắc tầm 50$->100$ chết còn kêu ca gì nữa. Bài học là: "*** bao giờ được tham cả"

vl , exo mình lẹt đẹt 0,5$ 1 ngày =.= , ko hiểu các bác boot kiểu gì lên được ghê thế =.=

Tool có lặp, nếu 2 link thì nó cùng chạy song song thôi :D. bác cứ chạy thử nhìn biết ngay ấy mà :D
Bác ơi, nếu tool có lặp thì mình để nhiều link của 1 blog, nó mất công chạy lại link đấy với cùng 1 SSH, thì cũng đc tính view 2 lần đâu, mất time ra đúng k ak ???

vl , exo mình lẹt đẹt 0,5$ 1 ngày =.= , ko hiểu các bác boot kiểu gì lên được ghê thế =.=
Email cho nó bảo: "Em gì xinh xinh ơi tăng rate cho anh với" thế là ngon ngay.

Email cho nó bảo: "Em gì xinh xinh ơi tăng rate cho anh với" thế là ngon ngay.
Chụp ảnh nude lòi trym cho nó treo trên banner mới đc tăng rate nhé :)

Thấy rate lên boot chắc tầm 50$->100$ chết còn kêu ca gì nữa. Bài học là: "*** bao giờ được tham cả"
điều chỉnh để vẫn tầm 20$/ngày như bth mà vẫn toi nè bác..vừa check ra đi một e, buồn nãy giờ. Chắc bị advertiser report :( May mà hqua nó paid cho 150$ :(

công nhận mấy thằng kia xấu tính cậu nhỉ , có cái tên net đang pay mà cũng kibo .

để tớ share cho này .

Google Adsense : thằng này tháng nó paid vài chục triệu $$$ , cheat tẹt ga .

Bing ads : Thằng này ko nổi tiếng lắm , nhưng mà cũng vài triệu $$$ .

Yahoo ads : Thằng này ko nổi tiếng lắm , nhưng mà cũng vài triệu $$$ .

Nếu vẫn muốn kiếm thêm nữa thì bảo tớ share thêm cho nhé .
Tk bác có lòng, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,288
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back
Top Bottom