Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Bác nào dẫn đường chỉ lối cho em theo với , em nguyện sẽ làm trâu làm ngựa cho bố mẹ em suốt đời , thanks

Last edited:
điều chỉnh để vẫn tầm 20$/ngày như bth mà vẫn toi nè bác..vừa check ra đi một e, buồn nãy giờ. Chắc bị advertiser report :( May mà hqua nó paid cho 150$ :(
10$/day thôi -_- cheat vẫn còn đòi ăn nhiều. đầu tư có 15$ tiền vps dùng 2 tháng. Tính ra thu về 600$ với 15$ vốn trong 2 tháng mà vẫn còn tham tăng lên gấp 2. Thua luôn. Còn chưa biết đủ thì còn ăn ban dài

10$/day thôi -_- cheat vẫn còn đòi ăn nhiều. đầu tư có 15$ tiền vps dùng 2 tháng. Tính ra thu về 600$ với 15$ vốn trong 2 tháng mà vẫn còn tham tăng lên gấp 2. Thua luôn. Còn chưa biết đủ thì còn ăn ban dài
15$ vps dùng 2 tháng là loại nào v bác

Thấy rate lên boot chắc tầm 50$->100$ chết còn kêu ca gì nữa. Bài học là: "*** bao giờ được tham cả"
chuẩn rồi,
bài học là khôg bao giờ được tham
vậy mà mấy ai làm được điều đó

10$ thì tầm bao nhiêu impres vậy ạ, tại em nghe nói rate thấp nó cũng ban

:D tham gì bác, e vẫn ăn như thế cả tháng rồi mà. Với cả bác xài vps gì mà 15$ dùng 2 tháng thế?:eek: e tháng nào cũng 2tr tiền mua vps đây :(

:D tham gì bác, e vẫn ăn như thế cả tháng rồi mà. Với cả bác xài vps gì mà 15$ dùng 2 tháng thế?:eek: e tháng nào cũng 2tr tiền mua vps đây :(
có ssh tier1 không xin ít c
@KnightFlyCn có ko xin ít

tier 1 thì ko biết , nhưng us thì còn khoảng 1k con nè. ko có vps chạy, ssh cứ die dần dần. rõ chán
us ít thế ah? tại lười check quá hiz
xin ít live bem mấy site cuối tháng cho nó paid luôn một thể :D
inbox nhé

dạo này nghèo đói quá
bác nào có tiên cho em xin vai chục K $ đi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf