Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

:D tham gì bác, e vẫn ăn như thế cả tháng rồi mà. Với cả bác xài vps gì mà 15$ dùng 2 tháng thế?:eek: e tháng nào cũng 2tr tiền mua vps đây :(
=))) 2tr thu lại vài k$ thấy có nhiều quá không.

e reg đc acc --- AMZ --- xong thì nó cho 750 giờ xài vps loại t2 , vậy nếu muốn xài suốt 1 tháng chỉ tạo đc 1 con thôi s , có cách add credit như ggc k vậy mấy bác. Mấy bác seller s tạo đc nhiều quá vậy .

Trước khi hỏi cái gì đó ở cộng đồng mà đa phần là giúp ích cho bạn thì nên ngẫm xem bạn giúp đươc cộng đồng cái gì chưa. Nếu chưa thì tự tìm hiểu đi. Không ai trả lời bạn đâu. Cho đi mới có nhận lại ai cũng từng, đã và đang là newbie.

Trước khi hỏi cái gì đó ở cộng đồng mà đa phần là giúp ích cho bạn thì nên ngẫm xem bạn giúp đươc cộng đồng cái gì chưa. Nếu chưa thì tự tìm hiểu đi. Không ai trả lời bạn đâu. Cho đi mới có nhận lại ai cũng từng, đã và đang là newbie.
cái này e tự bik bác à , có nhưng cái tìm k thấy thì đăng 1 cmt nếu ai bik thì rep hộ , còn cái cao siêu cộng đồng như bác e xin kíu vậy , ai cũng từng , đã là newbie thì việc k ai rep chẳng thành vấn đề, nếu bác cho rằng k thích thì report e nhận. Như bác nói thì có nhu cầu của bản thân mới hỏi, còn hỏi cho cộng đồng ??? Nghe có thực tế k , nếu đã pro thì thích thì chia sẻ , k thích thì thôi chứ k cần cay đắng những câu ai cũng bik r như này và tỏ vẻ , nếu k chia sẻ đc thì "cộng đồng" ở chỗ nào . K phải đụng cái j cũng hỏi, chỉ là search k thấy mới hỏi, có quyền report hoặc bỏ qua, bác nói thì e cũng nói suy nghĩ mình. Nhận mọi gạch đá để vấp đá trên đường thành .. pro

Cũng có thể do mình nghĩ tiêu cực =))). Thôi kệ vậy.

=)))) lên mmo giờ chỉ cho vui thay facebook thôi nên không có bụng mà để đâu.
Mày vừa vừa thôi, người ta newbie ko biết mới hỏi.
Nghĩ lại cái thời vừa chơi mmo pm Yh mấy ông pro hỏi này hỏi nọ, hỏi ngu ngu.Thế mà ko bị block =))

Nghĩ lại cái thời vừa chơi mmo pm Yh mấy ông pro hỏi này hỏi nọ, hỏi ngu ngu.Thế mà ko bị block =))
thánh @suongmu bây h mà k có trong líst yahoo thì k chat cơ mà.. =))

Mày hên đấy. Tao pm mua hàng còn bị block nhọ không để đâu hết nhọ. Mà chưa bị xhđ chặt tay à mà còn lên đây.

Toàn thấy mấy bác chém gió kinh quá , ai dẫn dắt cho em cơ hội chém gió với cái coi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,272
172,308
Latest member
dinhhoi
Back
Top Bottom