Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Vậy mới cần trứng để nhiều giỏ. tạo 20 cái emai làm đi 20 cái tk rồi chiến mỗi cái $1/ngày cứ vậy mà ăn quanh năm :p
má thằng admash chơi ăn vài $ 1 ngày thì ăn cả năm ko sao . vừa đẩy tiến độ lên 20$ 1 ngày cái ra đảo ngay :(:(

Thớt cho e hỏi chút, bây giờ e có:
+) thành thạo các kĩ năng về hosting+domain+worpress
+) biết quản trị vps linux, quản lý vps windows
+) có vốn đầu tư khoảng 10 vps, 10 site
Nhưng nếu giờ site mới làm thì có được net chấp nhận ko? Nội dung 1 site cần nhiều ko? Nội dung về lĩnh vực gì thì tốt?
Sử dụng tool boot thì soft nào là tốt nhất?
Có site net nào pay theo tuần ko?
Với 10 vps +10 site thì có thể kiếm $5/1 ngày ko?

admash chơi hitleap đc ko mấy đại ca ơi.
treo vps thì phí quá, rate thấp òm.
đc cái pay ngon nhanh gọn

;);) update rate clicksor có vẻ lên nhưng đếm ít hơn chút.

Mỗi ngày tầm dc 1k-2k view thì chơi net nào ngon anh em nhỉ :) pro nào biết chỉ em với :p

làm sao được 1k-2k veiwer the bác

Nhưng nếu giờ site mới làm thì có được net chấp nhận ko? Nội dung 1 site cần nhiều ko? Nội dung về lĩnh vực gì thì tốt?
Cậu này khôn vãi :D toàn hỏi, trích pro mthuyet: thành công không đến với những thằng lười nhác

Cậu này khôn vãi :D toàn hỏi, trích pro mthuyet: thành công không đến với những thằng lười nhác

hỏi thì cứ để bác ấy hỏi, :rolleyes:

lúc nào net cũg chấp nhận khác nhau chỗ net khó net dễ thôi, nội dug ko cần nhìu đã boot thì cần j chất , tools thì net dễ thanhps , net khó hàg của bác vina , net pay tuần exo , 10 vps 5$/ngày dễ lắm nhưg wt cấu hìh vps nữa ko thể kêu 1 con kiến mà cỏg 1 con pò đc .

appnexus.com :D ckv đúng là ckv nhìn phát ra ngay . :D :D :D

lúc nào net cũg chấp nhận khác nhau chỗ net khó net dễ thôi, nội dug ko cần nhìu đã boot thì cần j chất , tools thì net dễ thanhps , net khó hàg của bác vina , net pay tuần exo , 10 vps 5$/ngày dễ lắm nhưg wt cấu hìh vps nữa ko thể kêu 1 con kiến mà cỏg 1 con pò đc .
cho xin YH học hỏi exo dc ko ? Bác thì 10vps/5$/ngay dể lắm mà mình toàn bị nó trảm :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom