Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

nhận đệ nữa ko bác
bác chán HIYB rrofi à :v

lúc nào net cũg chấp nhận khác nhau chỗ net khó net dễ thôi, nội dug ko cần nhìu đã boot thì cần j chất , tools thì net dễ thanhps , net khó hàg của bác vina , net pay tuần exo , 10 vps 5$/ngày dễ lắm nhưg wt cấu hìh vps nữa ko thể kêu 1 con kiến mà cỏg 1 con pò đc .
Thank bác, e định đầu tư 10 con 4 GB RAM. cho e hỏi thêm là một site chơi nhiều net được ko?

hiv kím ăn ngon hơn , bác thôg cảm e ko nhớ tên của e nó mà hìh thức đó cứ đút vô là fê r rút ko kịp thì hiv thôi nên e đặt nó là hiv luôn :d
uh hiv cũng đúng, đa số toàn ra đê với hiv :D

Thank bác, e định đầu tư 10 con 4 GB RAM. cho e hỏi thêm là một site chơi nhiều net được ko?
đc site đg 7 banner 20 pop đây đừg lạc vào site e :v .
uh hiv cũng đúng, đa số toàn ra đê với hiv :D
hồi năm 2012 cày cuốc 3 ngày đc vài $ từ tg seoprint e đập hiv 2 hôm sau lời , ko rút ra chơi wả nữa đi luôn =))

đc site đg 7 banner 20 pop đây đừg lạc vào site e :v .

hồi năm 2012 cày cuốc 3 ngày đc vài $ từ tg seoprint e đập hiv 2 hôm sau lời , ko rút ra chơi wả nữa đi luôn =))
giờ gặp cao nhân rùi , truyên lại cho anh em kiếm chút cháo với Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....Lutuhu ....

Cuối cùng cũng được lutuhu thu nhận làm đệ tử và truyền cho tut CPM . thu nhập 200$ 1 ngày rồi . ae pm lutuhu nào :D:D:D

bác nào có tút típ gì mà chỉ cần treo vps , thu nhập ổn định từ 50$ 1 ngày trơ lên muốn học youtube thì inbox nha :D:rolleyes:
Có skype hok cậu, cần học hỏi tí về Youtube ở cậu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week