Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

:D
cho thím ấy tí hi vọng đi
như cái trên là đc hơn tuần rồi mà
:confused::confused: trước treo 1 tuần 700$ và tuần sau ra đi :cool::cool: nó đợi đợt cập nhật $ tiếp theo và banned 3-4 ngày gì ấy :D

Mà ai biết dc nếu hên đớp vẫn được :eek::D:D:D:D

thôi tớ kệ mợ .. ko pay thì thôi ... h nhẹ nhàng tềnh cảm tí cho nó đỡ sót .. mà mả cha cái net này ăn dày vãi .. 70%

help em dùng visa debit dùng thử vultr 50$..gần hết tiền em add paypal ..đã remove visa gỡ visa...xong nó check mail về tài khoản bị tạm ngừng..chúng tôi thanh toán tự động trong 24h 75$..tính cả 50$ tính thêm 25$ sử dụng vào tài khoản hiện tại.. em đã gỡ visa ra rùi..còn paypal kệ nó ..bên paypal check thì thấy tình trạnh thanh toán vulr trang thái active ..nó lấy qua visa ko nhỉ...kinh nghiệm đừng dùng visa debit đăng kí mấy cái miễn phí thế này..:mad::mad::mad:

Các bác có đoán được anh ấy đang chơi món gì ko? Sao lại tốn hàng triệu phút để có hàng triệu visit như thế:D:D. Share site đi nào @mthuyet98

Các bác có đoán được anh ấy đang chơi món gì ko? Sao lại tốn hàng triệu phút để có hàng triệu visit như thế:D:D. Share site đi nào @mthuyet98

hôm nay cũng mới vào statistics cua otohit xong, thấy cũng ghê ghê ^^
chẳng thế mà thím @mthuyet98 đang sell otohit pts bên TBN :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,455
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week