Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

các bạn fake ip bằng phần mềm thì dùng trình duyệt fifox sẽ không bị lỗi
nhé

Nhờ chủ thớt gửi cách chiến 2 acc trên 1 PC.
Mình làm từ ref của bạn nhưng mình đã chưa nhận được và mình đã gửi mail lại cho bạn nhưng
mail: [email protected]
mail 2: [email protected]
Thanks chủ thớt

minh khong biet sao chu may cua minh chay phan mem hideIP doi ip sang uc thi vao bang google chrom khong duoc.nhung vao bang fifox la duoc ngay

Nhờ chủ thớt gửi cách chiến 2 acc trên 1 PC.
Mình làm từ ref của bạn nhưng mình đã chưa nhận được và mình đã gửi mail lại cho bạn nhưng
mail: [email protected]
mail 2: [email protected]
Thanks chủ thớt

Mình sẽ gửi email 1 lần khi được nhiều REF mới cho khỏi mất công, bạn chờ thêm 1 ngày nhé sẽ mail đầy đủ.

minh khong biet sao chu may cua minh chay phan mem hideIP doi ip sang uc thi vao bang google chrom khong duoc.nhung vao bang fifox la duoc ngay

Mình đang kiểm tra lại, vì hiện fake IP Úc hơi khó cho newbie, nên đang tìm cách nào thuận lợi nhất sẽ post lên.
Không hiểu thế nào, hôm qua 1 số bạn bị baned acc, nhưng chính bản thân mình có 2 acc (phụ) chuyên login bằng IP VN không bị sao, hôm nay mình vẫn login 2acc này và làm khảo sát bình thường bằng IPVN.
Mình đang cố gắng chơi 2acc phụ này đủ 2.200p để rút tiền xem được không rồi tính. Biết đâu các bạn bị banned không phải bị phát hiện dùng IPVN mà do cheat quá nhưng không cẩn thận!

Đã đủ 400 points chủ thớt ơi
ID: appplongbvntp
PP: [email protected]

bác chủ pic fake = cai gi thế. minh xài fake ip mak cung bão noi . con tim trên mấy trang bác nói tim nửa tiếng dc 1 con vào dc 2p chết weo. bác xài bàn cái gi chia sẻ ae đi :D

cái này dễ ăn không vậy.. ẹo
Cái này tùy vào KS thôi.Nhưng nếu cậu ref của chủ pic mình nghĩ sẽ 15 ngày là được như chủ pic nói.
Nhưng hỗm giờ đợi khảo sát ko thấy
Đợi chủ thớt share cái chiến 2 acc cũng ko thấy

Mấy hôm quên ko báo danh acc tớ cũng đủ 400 point rùi :D
ID: AliceBB
PP : cập nhật sau ;))
Đã đủ 400 points chủ thớt ơi
ID: appplongbvntp
PP: [email protected]
View attachment 13595
Mình cũng đủ 400 point rùi
ID : maxhoo
pp : [email protected]

View attachment 13605

Các bạn chờ thêm vài ngày khi đủ lượng REF 400 point mình sẽ bonus 1 lượt nhé!

bác chủ pic fake = cai gi thế. minh xài fake ip mak cung bão noi . con tim trên mấy trang bác nói tim nửa tiếng dc 1 con vào dc 2p chết weo. bác xài bàn cái gi chia sẻ ae đi :D

Cái này tùy vào KS thôi.Nhưng nếu cậu ref của chủ pic mình nghĩ sẽ 15 ngày là được như chủ pic nói.
Nhưng hỗm giờ đợi khảo sát ko thấy
Đợi chủ thớt share cái chiến 2 acc cũng ko thấy

Mình đã gửi email tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm chiến 2acc, tình hình fake IP cho tất cả REF vào lúc 21h ngày hôm nay 15/7/2012 nhé!

Thông báo:
[h=1]Tình hình Myopinions đến hôm nay 15/7/2012:[/h]Hiện tại qua nắm tình hình chung đa số anh em acc đều vào bình thường, không bị banned. Hiện tại fake IP Úc khá phức tạp, nhưng mình thấy login bằng IP của US, UK vẫn tốt, không sao cả. Chính mình có 2acc phụ trước giờ vẫn vào bằng IP VN hoặc IP UK nhưng chẳng sao, 1acc đã yêu cầu rút tiền, đến đầu tháng 8/2012 sẽ biết acc này có nhận tiền bình thường không, hơi sốt ruột. Mình nghĩ một số bạn có lẽ do cheat, đăng ký nhiều acc/1 PC nhưng không đổi IP mà dùng 1 IP nên mới bị banned. Các bạn nào là REF của viettienvn mà bị banned thì thông báo để mình tổng hợp xem xét lại rút kinh nghiệm nhé.
Cách fake IP Úc thuận lợi mình đang tổng hợp, sẽ post lên 4rum sau, hiện tại anh em dùng IP UK, US login có lẽ không sao đâu, nhưng 1 ngày login 1 lần được rồi, được vào nhiều quá, cứ chiến đấu tự tin nhé!

Vào 21h ngày hôm qua 14/7, Myopinions đã reset lại trò mở ô chữ INSTALL WIN, anh em nào chưa chơi tranh thủ vào nhấn kiếm point từ 5-500point nhé!

cho minh hoi fake IP bang phan mem hideIP thi nhieu nguoi cung~ dung` phan mem day nen se~ chung 1 IP thi co bi band khong vay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week