Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Đủ 400 point,bác cho em xin bonus với ạ
account : kimphung21188
email : [email protected]
PP : [email protected]
Thanks

Đã bonus nhé:

đã đũ 400 piont chờ BN cũa chũ thớt:D
ID: Daniel34655
email :[email protected]
pp: [email protected]

Đã bonus nhé:

Đã đủ 400 point:D
View attachment 13474
ID : damquangminh83
Email : [email protected]
PP : [email protected]

Đã bonus nhé:

hôm nay đã hoàn thành một khảo sát mới hehe được 100điểm

View attachment 13475

tổng point kiếm đc 416
đề nghị chủ thớt BN theo chủ đề
ID: trinhthai
pp: [email protected]

Đã bonus

View attachment 13502Thớt ởi thới ơi bn tớ nha! [email protected]! Id bantoi9x! PP tớ chưa veri nếu có Lr thớt có thể chuyển Lr cho tớ được ko?

Đã bonus

Tình hình một số bạn bị khóa acc, có lẽ do không fake IP khi đăng ký và khi làm, vì dạo này quá nhiều bạn nhảy vào làm site này nên nó kiểm tra kỹ. Các bạn chú ý phải fake IP sang Úc (bắt buộc) khi đăng ký và làm nhé, nếu không thì khó khăn đấy. Mình đang kiểm tra lại, có gì sẽ gửi mail cho REF sớm.

Từ bữa giờ có fake IP khi làm đâu chắc h bị block quá

Các bạn đừng quá lo lắng. Hiện các acc của mình và hầu hết các bạn còn nguyên.
Có lẽ một số bạn vừa login hôm nay bị khóa thôi. Dạo này do nhiều người chiến site này nên nó kỹ quá.
Để đảm bảo an toàn, từ bây giờ khi login trả lời khảo sát, anh em fake IP sang Úc hết nhé. Bạn nào mới đăng ký thì fake trước khi đăng ký luôn.

Một số trang cung cấp Proxy IP Úc miễn phí:

http://www.freeproxy.ch/country-AU.htm

http://aliveproxy.com/proxy-list/proxies.aspx/Australia-au

http://www.xroxy.com/proxy-country-AU.htm

http://tinnhanh.ipvnn.com/free-proxy/Australia_Proxy_List.ipvnn

Các bạn tìm chọn IP rồi làm như bên dưới để fake nhé. Nếu sau khi làm vào web có chữ Zscaler login thì tìm IP khác nhé, có chữ Zscaler do proxy này của hội có bản quyền nên không thể vào được.

Hướng dẫn cách fake IP cụ thể tại đây:
Giả sử, bạn muốn fake địa chỉ IP của bạn thành địa chỉ IP của Australia (Úc):

1. Bạn có thể vào http://www.xroxy.com/proxylist.php và chọn By country.
2. Chọn Australiatrong danh sách.

3. Chọn một địa chỉ IP và Port tương ứng. Thí dụ, mình chọn IP address là 124.158.18.230 có Port: 443, hoặc 83.216.184.132, Port: 8080...

Firefox:

Trong Firefox, bạn vào Tools > Options > chọn thẻ Advanced > chọn thẻ Network > click nút Settings > chọn Manual proxy configuration ở cửa sổ Connection Settings hiện ra, điền địa chỉ IP và Port ở trên vào như hình dưới đây rồi click nút OK.

Vậy là xong rồi đó. Giờ bạn hãy duyệt web bằng Firefox. Nếu không vào web được, bạn hãy chọn một địa chỉ IP khác và lặp lại như trên.
Chú ý: Sau này, nếu không muốn sử dụng proxy nữa, bạn chọn No proxy ở cửa sổ Connection Settings rồi click nút OK.
Internet Explorer:

Chrome:

8553873742580565154-279667430019685203

Sau khi Fake xong, nhớ vào trang http://whatismyipaddress.com/ kiểm tra lại, thấy thế này:

IP Information: 124.158.18.230

ISP:AussieHQ PTY
Organization:AussieHQ PTY
Connection:Broadband
Services:Network Sharing Device
City:
Region:
Country:Australia

Có chữ Australia là được! Bắt đầu login vào và làm khảo sát nhé!

Last edited by a moderator:
Mấy hôm trc tớ lười nên sẵn fake IP US vào site luôn, ko biết có sao ko :D

như vậy bi trùng ip nhiều có bi bane không nhỉ ^^

Nếu lỡ dùng IP khác thì bây giờ nằm im chờ vài ngày rồi fake IP Úc login nhé! Tạm thời làm 1acc thôi, hạn chế tối đa đăng ký nhiều acc/1pc thời gian này.
Anh em cứ bình tĩnh, có gì mình sẽ theo dõi và thông báo.

Nếu lỡ dùng IP khác thì bây giờ nằm im chờ vài ngày rồi fake IP Úc login nhé! Tạm thời làm 1acc thôi, hạn chế tối đa đăng ký nhiều acc/1pc thời gian này.
Anh em cứ bình tĩnh, có gì mình sẽ theo dõi và thông báo.

Ôi my god! thứ 6 ngày 13 nhiều chuyện đau tim quá. Acc mình vẫn ngon. Giờ nín thở qua ngày này rồi fake IP Úc trong mọi lúc mọi nơi, không thể chủ quan mà mất point làm bữa giờ. Thank bác chủ thớt!

ac..Lúc đăng kí mình có 1 acc phụ fake tận qua TBN,không biết có được tính điểm không nhỉ. Nếu acc đó vẫn còn thì giò mỗi khi khảo sát minh fake qua lại Úc có được không vay

ac..Lúc đăng kí mình có 1 acc phụ fake tận qua TBN,không biết có được tính điểm không nhỉ. Nếu acc đó vẫn còn thì giò mỗi khi khảo sát minh fake qua lại Úc có được không vay
Nếu lỡ fake TBN thì từ giờ bạn fake IP Úc trước khi login không sao cả!

làm xong được 246p >> hơn 2k point có lâu ko nhỉ :D mới REF xong

Nhớ fake IP khi làm đó bạn. Tùy vào khả năng bạn trả lời ks đến đâu, nhanh thì 10-15 ngày là 2.200p.

Các pro cho hỏi thông thường khi nào nó gửi khảo sát cho mình?
Cái này mình có thể DK 2 acc dc ko nhĩ?
Và mình cũng vừa vào nghề vậy cần Đăng ký tài khoản nào để rút tiền
Pro nào giúp mính với nhé

Các pro cho hỏi thông thường khi nào nó gửi khảo sát cho mình?
Cái này mình có thể DK 2 acc dc ko nhĩ?
Và mình cũng vừa vào nghề vậy cần Đăng ký tài khoản nào để rút tiền
Pro nào giúp mính với nhé
Bạn này không chịu đọc kỹ các trang nhỉ? Bạn chịu khó đọc lại từ trang 1 -51 sẽ có hết.
Hiện đăng ký 2acc cũng được, nhưng phải giỏi fake IP, không thì die ngay. Tiền rút bằng paypal, cách đăng ký thì trên mạng hướng dẫn đầy ấy mà.

Bạn này không chịu đọc kỹ các trang nhỉ? Bạn chịu khó đọc lại từ trang 1 -51 sẽ có hết.
Hiện đăng ký 2acc cũng được, nhưng phải giỏi fake IP, không thì die ngay. Tiền rút bằng paypal, cách đăng ký thì trên mạng hướng dẫn đầy ấy mà.
Mình đã biết và đã đăng ký 1 acc paypal nhưng nó đổi hỏi số gì đó mình ko biết điền rồi để trống như vậy ko biết nó có chuyển tiền được không?
Và mình muốn nó chuyển qua paypal rồi chuyển qua ngân hàng thì phải làm sao?
Mình là người mới vào mong pro giúp

Mình đã biết và đã đăng ký 1 acc paypal nhưng nó đổi hỏi số gì đó mình ko biết điền rồi để trống như vậy ko biết nó có chuyển tiền được không?
Và mình muốn nó chuyển qua paypal rồi chuyển qua ngân hàng thì phải làm sao?
Mình là người mới vào mong pro giúp

À, cái số đó là thẻ VISA để được veri xác minh. Muốn chuyển qua ngân hàng thì làm 1 thẻ VISA của Ngân hàng ACB là được. Cái này bạn lên mạng đọc cách đăng ký Paypal và rút về ngân hàng. ở đây chủ yếu bàn về khảo sát nên không có điều kiện hướng dẫn quá chi tiết như vậy.

Chủ hội update cái này bổ ích nè
dùng hide ip bị vô trang zscal gì đó,dùng firefox không bị
Nhưng mất công copy paste google tran để dịch đối với mấy bác không rành Eng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week