Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

À, cái số đó là thẻ VISA để được veri xác minh. Muốn chuyển qua ngân hàng thì làm 1 thẻ VISA của Ngân hàng ACB là được. Cái này bạn lên mạng đọc cách đăng ký Paypal và rút về ngân hàng. ở đây chủ yếu bàn về khảo sát nên không có điều kiện hướng dẫn quá chi tiết như vậy.
Vậy mình cần lên ngân hàng đăng ký 1 tài khoảng ACB àh? Còn lấy số nào hk?
DK từ hôm qua tới nay nhưng chưa được cái khảo sát nào?
Chán quá chủ thớt ơi.Giờ muốn login vào cũng ko giám vì ko fake ip được

Vậy mình cần lên ngân hàng đăng ký 1 tài khoảng ACB àh? Còn lấy số nào hk?
DK từ hôm qua tới nay nhưng chưa được cái khảo sát nào?
Chán quá chủ thớt ơi.Giờ muốn login vào cũng ko giám vì ko fake ip được
ACB thì bạn làm cái thẻ Visa Prepaid nhé ;) làm có 30p là lấy thẻ được rồi. thủ tục điền form đăng ký làm thẻ cũng đơn giản mang theo cái cmnd là được... bạn nên nghiên cứu thêm về các dịch vụ ngân hàng này trên Google nhé!

Chủ hội update cái này bổ ích nè
dùng hide ip bị vô trang zscal gì đó,dùng firefox không bị
Nhưng mất công copy paste google tran để dịch đối với mấy bác không rành Eng

Để mình kiểm tra lại xem, vì nếu đúng thế thì rất tiện lợi, cách dùng soft hide IP là dễ nhất.

sao em fake ip úc cả 2 cách mà toàn hiện ra trang Zscaler login ak
Cách 2 mình đã nói rõ, nếu gặp IP nào hiện ra trang Zscaler login thì tiếp tục tìm IP khác vào được thì bắt đầu làm nhé.

Có ai bị trường hợp này chưa vậy
Click vào nó hiện ra Trang giống y vậy, mà không cho khảo sát

Có ai bị trường hợp này chưa vậy
View attachment 13577
Click vào nó hiện ra Trang giống y vậy, mà không cho khảo sát

Bạn xem đang chạy trình duyệt gì nhé, rồi cho phép chạy popup là mở được cửa sổ mới làm khảo sát này thôi. Hiện trình duyệt bạn không cho chạy popup nên mở trang mới khảo sát không được.
bác ơi ổn chua bouns em cái nào :D

Quá ổn chứ. Hì. thứ 2 16/7/2012, mình sẽ bonus luôn 1 lượt nhé. Hiện mình không làm lắt nhắt mà đợi khoảng 5 người đạt 400p trở lên sẽ bonus luôn 1 lần.

có proof chưa vậy mọi người? :binhsua30:
Proof trang này nhiều người có rồi bạn, xem lại trang 1. Hiện mình đã yêu cầu rút 3 lần đầu tháng 7/2012, hiện đang chờ tiền về. Bây giờ làm an toàn phải fake IP Úc cho chắc nhé.

Từ hôm qua đến này mình vẫn chưa nhận được khảo sát nào.
Vừa dk thêm 1 acc để xem ổn thì chiến nhiều acc trên 1 pc xem sau!
Khi nào có khảo sát đây????
:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua32::binhsua32:

Chủ thớt cho hỏi cách fix lỗi fake ip đi fake rồi cứ mở trình duyệt web lên thì nó lên 1 trang gì đó quên mất rồi(mình đã thử fake = 2 cách rồi )

Last edited by a moderator:
Từ hôm qua đến này mình vẫn chưa nhận được khảo sát nào.
Vừa dk thêm 1 acc để xem ổn thì chiến nhiều acc trên 1 pc xem sau!
Khi nào có khảo sát đây????
:binhsua36::binhsua36::binhsua36::binhsua32::binhsua32:

Chủ thớt cho hỏi cách fix lỗi fake ip đi fake rồi cứ mở trình duyệt web lên thì nó lên 1 trang gì đó quên mất rồi(mình đã thử fake = 2 cách rồi )

khoảng bao lâu thì có survey mới vậy bạn, mình mới reg hôm qua 2 acc nhưng cả 2 đều chưa có cái nào

Các đ/c này không đọc kỹ các trang nhỉ. Mình đã nói rõ rồi, khảo sát về nhiều hay không còn do khai báo thông tin hồ sơ và 1 điều quan trọng: các ngày cuối tuần từ t6-CN rất ít khảo sát, tập trung từ t2-t5.
Còn cách fake IP các bạn tìm hiểu thêm, còn mình mới nghiên cứu được 1 cách mới, cụ thể sẽ post hướng dẫn và gửi REF sau.

viettien cho mình hỏi cách chơi nhiều acc trên một máy đi:)
id của mình đã ref cho bạn là thiensubongdem
mới đăng kí hum qua bằng IP mỹ,hôm nay chưa thấy có khảo sát cũng chưa bị band.
chơi nhiều acc một máy ntn để mình fake ip úc chơi

viettien cho mình hỏi cách chơi nhiều acc trên một máy đi:)
id của mình đã ref cho bạn là thiensubongdem
mới đăng kí hum qua bằng IP mỹ,hôm nay chưa thấy có khảo sát cũng chưa bị band.
chơi nhiều acc một máy ntn để mình fake ip úc chơi

Cái này mình sẽ gửi riêng qua mail cho REF mới nhé, cũng đơn giản, nhưng không nên truyền bá rộng, bị ban hết! Khảo sát chắc tuần sau mới về, cuối tuần ít có lắm.

gửi qua mail mình đi ních ref thiensubongdem đó:d
hôm qua đăng kí = ip úc:(.hum nay mới phát hiện ra cách fake ip nga)nên muốn lập acc nữa

Mình chỉ sợ lúc pay nó mới check thôi. Từ qua tới nay chả dám log vào nữa :(
Để vài hôm tình hình thế nào rồi log thì fake IP sang Au vậy.

Mình chỉ sợ lúc pay nó mới check thôi. Từ qua tới nay chả dám log vào nữa :(
Để vài hôm tình hình thế nào rồi log thì fake IP sang Au vậy.

Công nhận hôm qua hơi sợ tí. Nhưng hôm nay mình log vào bằng IP Úc rồi. thấy OK. Hồi nãy nói chuyện với bác chủ thới nói đâu tháng sau sẽ nhận proof mới, khi đó sẽ rõ tất cả thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back