Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

cho minh hoi fake IP bang phan mem hideIP thi nhieu nguoi cung~ dung` phan mem day nen se~ chung 1 IP thi co bi band khong vay

Chẳng biết thế nào. nghe bác chủ thớt nói đang theo dõi mà, mình vẫn Fake IP qua UK, US vào bình thường, ngoài hide ip thì dùng thêm super hide Ip, ProxySwitcher

Your total entries for current competition period 11
Entries: 11
Mục tổng cho giai đoạn cạnh tranh hiện tại 11
nó thông báo như vậy và số 11 ở trên là sao bạn ???

Entries: 11
Mục tổng cho giai đoạn cạnh tranh hiện tại 11
nó thông báo như vậy và số 11 ở trên là sao bạn ???

Mục này không quan trọng đâu bạn. Đây là cơ hội để quay xố trúng 500$ tiền mặt, nhưng mình không phải người Úc nên trúng cũng không giành giải đâu!

Sáng nay lại nhận 1 khảo sát mới 300p, chờ đợi anh em và chủ thớt góp ý rồi làm, chủ đề kinh doanh:

Rewards
Maximum RewardsUp to 300 points
and up to 15 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28658
Length30 minutes
TopicBusiness
Available Until2012-07-31
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1587907
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Sáng nay lại nhận 1 khảo sát mới 300p, chờ đợi anh em và chủ thớt góp ý rồi làm, chủ đề kinh doanh:

Rewards
Incomplete SurveyNil

Survey Information
Survey ID28658
Length30 minutes
TopicBusiness
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Hôm nay các REF nhận được rất nhiều khảo sát mới, từ 150-300p, anh em cùng post lên 4rum để làm nhé!

@@.hôm nay nhận được khảo sát có 100p:((.điền lung tung cứ tích hết cũng đk 100p :))

@@.hôm nay nhận được khảo sát có 100p:((.điền lung tung cứ tích hết cũng đk 100p :))
Được point là thành công rồi! Bạn được khảo sát ID, chủ đề là gì?

1 tuần thì nhận được tầm bao nhiêu khảo sát vậy chủ thread.....giao động ở con số nào

Cũng tùy hồ sơ thông tin bạn đăng ký ban đầu, thông thường 1 tuần nhận được từ 2-5 khảo sát, điểm thấp nhất 100p, đa số 200,300p! lâu lâu có 400,480p.

Được point là thành công rồi! Bạn được khảo sát ID, chủ đề là gì?

Cũng tùy hồ sơ thông tin bạn đăng ký ban đầu, thông thường 1 tuần nhận được từ 2-5 khảo sát, điểm thấp nhất 100p, đa số 200,300p! lâu lâu có 400,480p.
Thấp nhất 100p.mình đk cái khảo sát đầu tiên là 100p đen wa@@không nhớ tiêu đề là gì nữa@@

Chủ topic cho mình hỏi?
Lúc nãy no gửi khảo sát về nó có ID rất khác so với 5 cái mà cậu share vậy làm sao?

Chủ topic cho mình hỏi?
Lúc nãy no gửi khảo sát về nó có ID rất khác so với 5 cái mà cậu share vậy làm sao?
5 mẫu mình gửi có thể trùng hoặc không, nó dùng để tham khảo để làm các khảo sát khác, cũng tương tự về cách chọn dữ kiện, trả lời để REF quen cách làm, nếu bạn gặp khó khăn thì post ID khảo sát đã nhận lên 4rum để được tư vấn.

Rewards
Incomplete SurveyNil

Survey Information
Survey ID28658
Length30 minutes
TopicBusiness

Chúc mừng bạn Peterroman nhé! Sáng nay dậy sớm mở email ra thấy 1 khảo sát ID giống của bạn. Buồn buồn ngồi làm chơi, đã được 300 point! Mình sẽ gửi email mẫu thành công này cho các bạn REF! ID: 28658, về kinh doanh, ngân hàng

Mình cũng nhận được cái này và được 300 point rồi. Cái này mình thấy khá dễ, không thấy có bí quyết gì đặc biệt cần lưu ý cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week