Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Mẫu khảo sát mới chủ thớt ơi 28773
250 point 2.5$
Chủ thớt giúp mình tâm huyết với site này nhưng chỉ đựoc 248 point
Thêm 1 em nữa về 28711 ai có mấy cái trên share mình

Last edited by a moderator:
Pass giai nen mau 7 khong dung...

Xin lỗi các REF, do mấy bữa nay quá bận, tối qua gửi 2 mẫu 6,7 nhưng mẫu 7 sai pass. Mình đã gửi lại qua email cho REF. Các bạn REF lưu ý không post các nội dung về mẫu và kinh nghiệm mình đã gửi lên 4rum hoặc cho người khác, nếu phát hiện sẽ xóa REF.

Mẫu khảo sát mới chủ thớt ơi 28773
250 point 2.5$
Chủ thớt giúp mình tâm huyết với site này nhưng chỉ đựoc 248 point
Thêm 1 em nữa về 28711 ai có mấy cái trên share mình

ID khảo sát chủ đề gì bạn. Để xem mình có nhận không, nếu có sẽ gửi qua mail

Xin lỗi các REF, do mấy bữa nay quá bận, tối qua gửi 2 mẫu 6,7 nhưng mẫu 7 sai pass. Mình đã gửi lại qua email cho REF. Các bạn REF lưu ý không post các nội dung về mẫu và kinh nghiệm mình đã gửi lên 4rum hoặc cho người khác, nếu phát hiện sẽ xóa REF.

ID khảo sát chủ đề gì bạn. Để xem mình có nhận không, nếu có sẽ gửi qua mail
Chủ để nó nằm phần nào bạn?
Vừa hốt ID 28771
150 ponints
lấy trọn ;))

Thì ra đó là Cars / Automotives
Chủ ref côi lại có hk nhé

Chủ để nó nằm phần nào bạn?
Vừa hốt ID 28771
150 ponints
lấy trọn ;))
Chủ để ở phần Topic: Business, Alcohol... đó.
Giờ mình rất bận nên sáng nay dù nhận 3 khảo sát mới mà giờ chưa làm được, ai sốt ruột tự tham khảo mẫu mình gửi rồi nghiên cứu làm!

Hôm trc có 2 cái mà làm luôn lại pass max điểm mới hay chứ . Hình như đợt vừa rồi toàn survey dễ :D
Phải cái point hơi thấp và sv dài thôi rồi T.T

Hôm trc có 2 cái mà làm luôn lại pass max điểm mới hay chứ . Hình như đợt vừa rồi toàn survey dễ :D
Phải cái point hơi thấp và sv dài thôi rồi T.T

Tuần này rất nhiều khảo sát, làm có kinh nghiệm qua vài câu đầu là qua hết. Bạn nào làm tốt làm 1 tuần này là đủ tiền rút!

Chủ để ở phần Topic: Business, Alcohol... đó.
Giờ mình rất bận nên sáng nay dù nhận 3 khảo sát mới mà giờ chưa làm được, ai sốt ruột tự tham khảo mẫu mình gửi rồi nghiên cứu làm!
Chất vậy rồi tự làm thử như nãy đựoc 150 ponint ;))
chủ thớt cho hỏi thêm
Nếu mình ko làm để ks đó có mất hk?

Chất vậy rồi tự làm thử như nãy đựoc 150 ponint ;))
chủ thớt cho hỏi thêm
Nếu mình ko làm để ks đó có mất hk?

Không sao bạn, để dồn 1 tuần làm 1 lần khỏi mất thời gian. Lâu lâu mới gặp khảo sát chỉ có giá trị trong thời gian ngắn thôi, đa số có giá trị cả tháng

Cho mình hỏi khảo sát của nó dạng trắc nghiệm hay mình phải trả lời bằng tiếng Anh vậy. Tiếng anh hơi kém trả lời sợ nó nhận ra ngay @@

Cho mình hỏi khảo sát của nó dạng trắc nghiệm hay mình phải trả lời bằng tiếng Anh vậy. Tiếng anh hơi kém trả lời sợ nó nhận ra ngay @@

Phải tham gia vào mới biết chứ. Liều ăn nhiều! Đa số dạng trắc nghiệm, thỉnh thoảng có trả lời ngắn, vào google translate là ok hết, mù chữ vẫn làm được! Hì hì

Phải tham gia vào mới biết chứ. Liều ăn nhiều! Đa số dạng trắc nghiệm, thỉnh thoảng có trả lời ngắn, vào google translate là ok hết, mù chữ vẫn làm được! Hì hì
Lúc đăng ký mình có fake ip giờ ks mình ko fake ip có dc hk cậu?

ref ngay và luôn :D
vì trình tiếng anh hơi kém, sợ nó phát hiện :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week