Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Xin phép up phát để chủ topic vào gửi tiền mua soft gõ cap cap

Mạng phép up phát để cho chủ thớt vào trả 0.5 $ mua soft :D

Khảo sát 28777 về
Chủ thớt đâu rồi mình đang cần tiền mua soft mà :((

Last edited by a moderator:
Khảo sát 28777 về
Chủ thớt đâu rồi mình đang cần tiền mua soft mà :((
Nghe chủ thớt nói đang chờ đủ đến 30 REF trên 400p rồi bonus 1 lượt mà, sau đó không bonus nữa mà chỉ hỗ trợ mẫu khảo sát cho REF, ở trang 1 của thớt ấy

Bạn nào đăng ký thành viên với link trên (đăng ký tại đây) sẽ được ưu tiên nhận được hướng dẫn cụ thể các mẫu survey thành công và được bonus lại 0,5 $ qua Paypal (1 lần duy nhất, áp dụng với 30 bạn REF đầu tiên) khi đạt từ 400 point trở lên (các bạn chụp hình lại số điểm đạt được trong account của mình kèm tên email username của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] để nhận hướng dẫn và bonus nhé).

Hehe! Mình cũng English kém, giỏi mỗi tiếng Lào!!!! Nhưng theo mẫu của chủ thớt và dùng google cũng làm được 2000 point rồi
Tham gia khi nào mà đựoc nhiều tiền vậy?
Nếu ko quen thì nên dùng GG đó.

Hum nay mới yêu cầu thanh toán. Được 3070 hết 2000p là acc phụ hỗ trợ rùi. haha. Chúc mọi người may mắn !
New Picture.jpg

Last edited by a moderator:
Lúc đăng ký mình có fake ip giờ ks mình ko fake ip có dc hk cậu?
Tạm thời qua xem xét hiện lúc khảo sát dùng IPVN cũng không sao. Nhưng ai cẩn thận thì nên tìm cách fake IP trừ hậu quả về sau!

Haiza. Upline của mềnh trốn đâu mất tiu luôn. K biết bạn sonjhieuza là ai nữa. Hic...hic

Đăng ký REF mới đi bạn, sẽ được ưu đãi nhận tất cả mẫu khảo sát thành công và kinh nghiệm hỗ trợ tốt nhất!

Mất 250 points đựoc 20
đã hơn 400 points rồi nhờ chủ ref sent qua cho mình 0.5$
PayPal: [email protected]

Hiện mình đang xem xét thứ tự 30 bạn được 400p đầu tiên sẽ bonus, việc này mình đã thông báo ở trang 1 và sẽ gửi email chính thức cho REF hôm nay, bạn sẽ biết mình được bonus hay không sớm thôi!
Hum nay mới yêu cầu thanh toán. Được 3070 hết 2000p là acc phụ hỗ trợ rùi. haha. Chúc mọi người may mắn !
View attachment 13810
Chúc mừng REF mới thành công! Hóa ra bạn chơi 6 acc phụ để dồn điểm cho acc chính à. Chiêu này nhanh nhưng 1 sơ suất là die hết!

Thông báo:
Hiện nay số REF của viettienvn tương đối lớn; do nhận được kinh nghiệm, mẫu khảo sát mình share nên số lượng REF làm thành công khảo sát ngày càng nhiều, việc đạt trên 400 point là khá dễ dàng.
Hôm nay 18/7/2012, mình thông báo thay đổi chế độ bonus như sau: chỉ bonus 0,5 $ qua Paypal 1 lần duy nhất, áp dụng với 30 bạn REF đầu tiên khi đạt từ 400 point trở lên.

Hiện đã có trên 30 bạn được 400p nên mình đang xem xét thứ tự để bonus cho 30 bạn đầu tiên.
Sau này, tùy tình hình có thể mở rộng bonus cho 50 REF tiếp theo, sẽ có thông báo sau.

Thực ra việc bonus 0.5$ chỉ là cảm ơn, động viên chứ không có gì lớn đối với REF. Điều quan trọng nhất với REF là nhận được nhiều khảo sát, làm thành công để đạt 2.200 point và rút 20$, do đó việc nhận được mẫu khảo sát tham khảo, chia sẻ kinh nghiệm là rất quý. Chế độ REF sắp tới sẽ như sau: được nhận tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email [email protected], đồng thời được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online, các bạn REF add nick này nhé: YM! Viettienvipvn, nếu không phải REF mình sẽ không add và không liên lạc.

Mẫu đó bị out rồi, nó hỏi nghe âm thanh từ PC, cho mình chọn 3 lần, mình chọn lần đầu la dog sai, lần 2 Cat cũng sai, lần 3 là dơ cũng sai, rồi bị out luôn

Nó hiện ra cái này:

Lời xin lỗi của chúng tôi. Bạn không thể tham gia vào cuộc khảo sát này. PC của bạn và / hoặc trình duyệt không đáp ứng yêu cầu điều tra cơ bản. Điều này có nghĩa rằng một số yếu tố của cuộc khảo sát này sẽ không hiển thị đúng trên màn hình của bạn làm cho câu trả lời của bạn không hợp lệ. Tên Trình duyệt: Phiên bản trình duyệt chrome : 20.0.1132.57 Flash Version: 11.3.300 JAVASCRIPT: Bật / Active FLASH: Bật / Active SOUND: Tắt /-Active / Cần nâng cấp Flash Version: Bật / Active

Nó hiện ra cái này:

Lời xin lỗi của chúng tôi. Bạn không thể tham gia vào cuộc khảo sát này. PC của bạn và / hoặc trình duyệt không đáp ứng yêu cầu điều tra cơ bản. Điều này có nghĩa rằng một số yếu tố của cuộc khảo sát này sẽ không hiển thị đúng trên màn hình của bạn làm cho câu trả lời của bạn không hợp lệ. Tên Trình duyệt: Phiên bản trình duyệt chrome : 20.0.1132.57 Flash Version: 11.3.300 JAVASCRIPT: Bật / Active FLASH: Bật / Active SOUND: Tắt /-Active / Cần nâng cấp Flash Version: Bật / Active
Điều này nghĩa là flash player của bạn cũ rồi, nên update bản mới sẽ chạy được khảo sát. Do một số khảo sát chạy trên nền flash nên bạn cần cập nhật mới chạy nhé! Link: http://www.adobe.com/support/flashplayer/downloads.html

Chúc mừng REF mới thành công! Hóa ra bạn chơi 6 acc phụ để dồn điểm cho acc chính à. Chiêu này nhanh nhưng 1 sơ suất là die hết![/QUOTE]

Mình chơi tới 12acc lận. hj. đều ok hết. hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week