Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Mình có 1 acc phụ mà 4 ngày rôi, chưa nhận được kháo sát nào hết, vẫn vào update profile đều .
Có thể do thông tin khai báo của bạn không phù hợp, ví dụ khai nghề nghiệp, vị trí công tác, mức lương...
Mình có 3 acc, tuần này nhận tất cả 11 khảo sát rồi mà bận nên để dành cuối tuần làm.

Sáng nay đăng nhập vô không được. Yêu cầu pass wa email thì email nó báo lại ko ghi pass. Thế là thế nào nhỉ ?
You are receiving this email because you requested a password reminder.Your password isYou can login using either your email address and password, or your username and password.
Your password is xong nó để trống là sao??

Mình có 1 acc phụ mà 4 ngày rôi, chưa nhận được kháo sát nào hết, vẫn vào update profile đều .
Đen vãi chưởng thế, tớ thì khảo sát nhìu nhưng toàn bị close 5 đ

Sáng nay đăng nhập vô không được. Yêu cầu pass wa email thì email nó báo lại ko ghi pass. Thế là thế nào nhỉ ?
You are receiving this email because you requested a password reminder.Your password isYou can login using either your email address and password, or your username and password.
Your password is xong nó để trống là sao??

Bạn login bằng 2 cách, nhập user name+pass hoặc email đăng ký+pass xem vào được không, nếu không tiếp tục nhấn Forgot your password? để nhận pass mới

Có còn hơn không :D. Mình đăng ký bằng YH mail. Không biết Yh mail có nhận được khảo sát không nhỉ.

Còn cái này mình mới phát hiện, các bạn fake IP Úc mà bị vào site Zcaler thì bỏ chọn Use Proxy... trong Lan Settings thì sẽ vào được

co ai thành công cái khảo sat 2000 point chưa, run quá....:binhsua24:

Rewards
Maximum RewardsUp to 2000 points
and up to 15 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28784
Length180 minutes
TopicAttitude & Behaviour
Available Until2012-07-26
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1588347
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Có thể do thông tin khai báo của bạn không phù hợp, ví dụ khai nghề nghiệp, vị trí công tác, mức lương...
Mình có 3 acc, tuần này nhận tất cả 11 khảo sát rồi mà bận nên để dành cuối tuần làm.

Nếu vậy thì lạ quá, mình đấng ký 2 acc, thông tin nghê nghiệp, chứ danh, mức lương, sử thích... đều giống nhau, mà acc chính thì 1 tuần nhận được 4 khảo sát rồi, còn acc kia thì chả được gì cả.

bonus em phat' cuoi' bac oi em dc 600 point roi`

Chế độ bonus đã thay đổi, bạn Xem cụ thể tại đây: http://mmo4me.com/showthread.php?644...=1#post1406213

co ai thành công cái khảo sat 2000 point chưa, run quá....:binhsua24:

Rewards
Maximum RewardsUp to 2000 points
and up to 15 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28784
Length180 minutes
TopicAttitude & Behaviour
Available Until2012-07-26
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1588347
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Cái khảo sát này trong 4rum ít nhất 5 bạn nhận được, nhưng đều out cả, tiếc là chủ thớt chưa gặp, hy vọng có sớm để làm và share anh em!

Nếu vậy thì lạ quá, mình đấng ký 2 acc, thông tin nghê nghiệp, chứ danh, mức lương, sử thích... đều giống nhau, mà acc chính thì 1 tuần nhận được 4 khảo sát rồi, còn acc kia thì chả được gì cả.

Thế này đi, bạn vào acc phụ sửa thông tin, nghề nghiệp khác 1 tí cho phong phú, nhiều thể loại dễ có cơ hội nhận khảo sát hơn. Có 1 số bạn không biết khai báo thế nào mà nhận cái khảo sát 2000p mới khủng chứ!

cái 2000 cũng nhận được, nhưng đúng cái account lâu lắm ko đăng nhập, cái account đó bị lên đĩa vì ngoài nước úc:binhsua123:

Cho mình hỏi là nếu bị ban acc thì nó có thông báo gì ko thế ? hiện tại acc mình ko đăng nhập đc cứ báo lỗi pass, yêu cầu lấy lại pass thì mail về lại ko ghi pass gì cả.

Cho mình hỏi là nếu bị ban acc thì nó có thông báo gì ko thế ? hiện tại acc mình ko đăng nhập đc cứ báo lỗi pass, yêu cầu lấy lại pass thì mail về lại ko ghi pass gì cả.

Thấy thông tin mấy bạn trên 4rum bị ban nói nếu bị ban sẽ có email thông báo về mà, như của bạn chắc bị lỗi gì thôi, nếu acc ít điểm thì đăng ký acc mới mà chiến, bỏ acc cũ!

Có còn hơn không :D. Mình đăng ký bằng YH mail. Không biết Yh mail có nhận được khảo sát không nhỉ.

Còn cái này mình mới phát hiện, các bạn fake IP Úc mà bị vào site Zcaler thì bỏ chọn Use Proxy... trong Lan Settings thì sẽ vào được
Cái này nghe hay nè, để xem có fake được IP Úc không

Bạn bị banned có lẽ dùng nhiều acc/1pc đúng không? Cụ thể nhận được mail thế nào?

ah, cái acc này đăng ký từ lúc bên chỗ cũ, mà lâu rồi, h chỉ có 1 acc theo ref chủ thớt thôi :D

thư nó tiêu đề là Overseas accounts

p/s: có ai làm cái id: 28783 ko :D

Last edited by a moderator:
Mới mail hỏi xong nó trả lời này. Mình đâu có request deactivated account đâu trời.WTF ?

Dear nguyen van,

Thank you for your enquiry.

The reason behind your login issue is that your account has been deactivated on your behalf upon your request.

Please feel free to sign up with MyOpinions again!

Thank you and have a lovely weekend!

Sincerely,

2 survey này làm thế nào hả anh???

Mới mail hỏi xong nó trả lời này. Mình đâu có request deactivated account đâu trời.WTF ?

Dear nguyen van,

Thank you for your enquiry.

The reason behind your login issue is that your account has been deactivated on your behalf upon your request.

Please feel free to sign up with MyOpinions again!

Thank you and have a lovely weekend!

Sincerely,

Có lẽ bạn sơ suất để ai đăng nhập vào acc rồi yêu cầu delete acc rồi. Đăng ký lại acc mới và chú ý theo các hướng dẫn của viettienvn nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back