Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Hôm nay nhận được khảo sát này, bắt đầu làm,hy vọng thành công

Rewards
Maximum RewardsUp to 250 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28698
Length25 minutes
TopicFinancial Products
Available Until2012-07-22
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1587690
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Được 1k8 rồi:D. Chủ thớt cho mình hỏi, site này nó quy định Pay cụ thể như thế nào vậy?
Đủ point là Pay a, nó có quy định thời gian hay giới hạn để Pay không, và 1 tháng nó quy định Pay được bao nhiêu lần vậy. Ý mình hỏi đại loại là vậy.

Được 1k8 rồi:D. Chủ thớt cho mình hỏi, site này nó quy định Pay cụ thể như thế nào vậy?
Đủ point là Pay a, nó có quy định thời gian hay giới hạn để Pay không, và 1 tháng nó quy định Pay được bao nhiêu lần vậy. Ý mình hỏi đại loại là vậy.
Chúc mừng nhé! ráng 400 p, chắc 2 khảo sát nữa là đủ rút! Khi nào đủ 2.200p bạn vào Rewards/Paypay Payment để yêu cầu thanh toán. Sau khi yêu cầu khoảng 5 tuần tiền sẽ về ví. Khi nào đủ point là pay thôi, không giới hạn số lượt yêu cầu pay trong tháng. Hiện mình đang yêu cầu 4 lệnh pay rồi, đang chờ tiền về!

Mình có 1 Id phụ vừa mới khảo sát được hơn 500điểm, Id này làm Ref của Id chính, mà mình vào ID chính không thấy, 200 point thưởng. Chủ rớt trước giờ nhận Ref, co khi nào 200 point thưởng nó về chậm không vậy hay là nó về liền

Mình có 1 Id phụ vừa mới khảo sát được hơn 500điểm, Id này làm Ref của Id chính, mà mình vào ID chính không thấy, 200 point thưởng. Chủ rớt trước giờ nhận Ref, co khi nào 200 point thưởng nó về chậm không vậy hay là nó về liền

Chơi acc này là ref của acc nguy hiểm, sơ suất tí là die nhe bạn. Hầu hết mình nhận điểm ngay lập tức, nhưng có 2 lần bị vài tiếng sau mới có point REF về. Bạn chờ tí đảm bảo có ngay, không bao giờ mất điểm đâu.

hjx, mình nhận dc 3 ks này nhưng k dám làm vì chưa làm thàh côg ks nào, aj chỉ mình với!

mình đc hơn 400 point rồi mà chưa xin bonus, thấy chủ thớt gửi mail báo vào xin luôn mới đc

Hì, nãy giờ bận cho trang cắm máy quá, vào lại topic bác viettienvn xem lại, thấy chiến khảo sát vẫn ngon và yên tâm!

Hehe, không biết các trang khác thế nào, chứ 1 tuần bỏ ít thời gian làm khảo sát vẫn thú vị, tiền đang chờ về!

Thông báo:

Vào cuối này thường ít có khảo sát, anh em chờ đầu tuần sau lại chiến nhé!

Đúng 21h ngày thứ bảy 21/7/2012 (giờ VN), trang myoponions lại reset sang tuần mới, anh em nhanh nhanh vào chơi trò Install Win để kiểm point may mắn trong thời gian chờ khảo sát, mình vừa nhấn được 50 point!

Thông báo:

Vào cuối này thường ít có khảo sát, anh em chờ đầu tuần sau lại chiến nhé!

Đúng 21h ngày thứ bảy 21/7/2012 (giờ VN), trang myoponions lại reset sang tuần mới, anh em nhanh nhanh vào chơi trò Install Win để kiểm point may mắn trong thời gian chờ khảo sát, mình vừa nhấn được 50 point!

Mình làm phát được 200p chủ thớt ơi, hôm nay đang xui cái vụ cài máy kiếm tiền thì gặp hên ở khảo sát!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week