Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

1. Bao nhiêu points thì mới được rút tiền?
2. có thể thay đổi PP được không? thay đổi bằng cách nào?

Được 2.200 p sẽ rút được 20$, nhanh khoảng 15 ngày là được bạn. Có thể thay PP được, nếu lỡ đăng ký email không phải PP thì vào PP add thêm email phụ là email đã đăng ký là được!

Đả đảo cần lấy lại chế độ bonus cho A/E Lí do :
- mỗi ref của bác khi làm đc 400 point thì bác đc ăn 200 point nghĩa là cứ 11 ref đc 400 point thì bác lại đc 2200 point nghia là đc 20$ --> 1 ref kiếm cho bác đc hơn 1 $ mà bác trả 0.5 tức nghỉa là bác ăn đc 1 nửa (10$)
Giờ bác có hơn 30 ref trên 400point nghĩa là bác đc khoảng 60$ rồi , tiền trả cho mem còn 15$ vậy mà bác định ăn tất à !
Bây h mà bác hok trả bonus thì chơi kiểu gì vậy
Những ref mới chưa có xiền thì cũng phải tiếp sức cho ref chứ
Đúng thì like

Last edited by a moderator:
ý mình hỏi có thể thay đổi địa chỉ PP mà đã đăng ký trong myopinions được không? nếu được thì vào chỗ nào?

- mỗi ref của bác khi làm đc 400 point thì bác đc ăn 200 point nghĩa là cứ 11 ref đc 400 point thì bác lại đc 2200 point nghia là đc 20$ --> 1 ref kiếm cho bác đc hơn 1 $ mà bác trả 0.5 tức nghỉa là bác ăn đc 1 nửa (10$)
Giờ bác có hơn 30 ref trên 400point nghĩa là bác đc khoảng 60$ rồi , tiền trả cho mem còn 15$ vậy mà bác định ăn tất à !
Đúng thì like
Cái này bác chủ thớt đã gửi email cho ref nói rõ mà. Hiện chỉ tạm dừng sau khi bác có proof mới về sẽ tiếp tục bonus cho 50 bạn tiếp theo. Còn theo mình, đăng ký ref là tự nguyện, các bạn có mất gì đâu, còn nhận được quá nhiều: kinh nghiệm, mẫu thành công, thủ thuật... được hướng dẫn quá tận tình còn gì. Thử hỏi có nhiều topic về khảo sát nhưng có ai hướng dẫn cho ref tốt như bác viettienvn không. Nếu bạn không thích làm ref thì đăng ký acc mới, có sao đâu. Quan trọng khi đăng ký khảo sát để nhận nhiều mẫu, làm thành công và nhận tiền, chứ 0.5$ cho vui, làm ăn phải nghỉ cái lớn, chứ vặt vãnh thì....

sao khảo sát toàn được có 20 point ko ah !!
Do bạn làm chưa đúng nên bị out giữa chừng, tham khảo mấy mẫu của bác viettienvn thì biết cách làm thành công.

dùng my hide ip khi vào web đều bị https://gateway.zscaler.net chặn lại yêu cầu login là sao nhỉ @@

Mình đang dùng proxy switcher fake tốt lắm, bạn thử xem.

ý mình hỏi có thể thay đổi địa chỉ PP mà đã đăng ký trong myopinions được không? nếu được thì vào chỗ nào?

Bạn vào chỗ account/setting chỗ có cái email cũ lúc đăng ký là sửa được.

Đúng thì like

Cái này bác chủ thớt đã gửi email cho ref nói rõ mà. Hiện chỉ tạm dừng sau khi bác có proof mới về sẽ tiếp tục bonus cho 50 bạn tiếp theo. Còn theo mình, đăng ký ref là tự nguyện, các bạn có mất gì đâu, còn nhận được quá nhiều: kinh nghiệm, mẫu thành công, thủ thuật... được hướng dẫn quá tận tình còn gì. Thử hỏi có nhiều topic về khảo sát nhưng có ai hướng dẫn cho ref tốt như bác viettienvn không. Nếu bạn không thích làm ref thì đăng ký acc mới, có sao đâu. Quan trọng khi đăng ký khảo sát để nhận nhiều mẫu, làm thành công và nhận tiền, chứ 0.5$ cho vui, làm ăn phải nghỉ cái lớn, chứ vặt vãnh thì....

Vấn đề bonus cho REF mình đã nói ở trang 1, các bạn đọc kỹ hãy nói. Còn làm ref đúng là tự nguyện, không mất gì, chỉ được thôi: mẫu, kinh nghiệm...

dùng my hide ip khi vào web đều bị https://gateway.zscaler.net chặn lại yêu cầu login là sao nhỉ @@

Nếu không fake IP Úc được, bạn dùng tạm IP US, UK cũng không sao đâu.

Trang này cuối tuần không có khảo sát nào hết nhỉ, anh em nào fake IP không được dùng Poxy switcher standard fake nhé, xài rất good!

Nếu bạn dùng GG Chrome thì thử vào Cài Đặt - Mạng - Thay Đổi Thiết Lập Proxy - LAN Settings, sau đó bỏ chọn dấu tick trước mục Use Proxy thử xem.
Mình cũng bị zscaler chặn, dùng cách đó thì fake IP Úc đc.

Mình có gửi email cho REF hết rồi, trong tình hình hiện nay có thể dùng IP US, UK cũng được, đừng cheat (đăng ký nhiều acc/1pc mà không fake IP) thì không sao.
Sao mình làm ref của bác mà ko nhận đc email hướng dẫn gì hết bác ?? Chỉ có mỗi email thông báo cái Instant Win reset là sao??

cái này cũng khó ăn lắm à nha .
Cũng không khó đâu bạn, một số ref của viettienvn làm theo hướng dẫn của mình đến nay mới 15 ngày đã yêu cầu rút tiền rồi đấy
Sao mình làm ref của bác mà ko nhận đc email hướng dẫn gì hết bác ?? Chỉ có mỗi email thông báo cái Instant Win reset là sao??

Chắc bạn mới đăng ký gần đây. Thường khoảng 1 tuần đủ ref mình gửi mail 1 lần, lát sẽ gửi email cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week