Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

hôm nọ e đk chém bừa kiểu j thành dưới 18 tuổi nó bắt có chữ kí của bố mẹ, bây h làm thế nào mà ko phải có chữ kí hả bác:binhsua72:

hôm nọ e đk chém bừa kiểu j thành dưới 18 tuổi nó bắt có chữ kí của bố mẹ, bây h làm thế nào mà ko phải có chữ kí hả bác:binhsua72:

Đăng ký lại acc mới đi bạn, chứ acc dưới 18 tuổi ít khảo sát lắm. Nên chọn tuổi trên 30, có gia đình nhé

Nếu các bạn chịu khó đọc kỹ hướng dẫn ở trang 1 thì đâu bị thế này, nên đăng ký năm sinh trên 30 tuổi, có gia đình, có con nhỏ mới nhận khảo sát nhiều.

Ko biết ai bị ko nhưng máy em ko vào được opinion đã đành. vào trên vps với account thì nó báo site id pass. gửi send password vào email thì báo email ko tồn tại trong dữ liệu web :| mặc dù đã làm offer bằng id/pass/email đó rồi :| ai có mail support của site này ko em xin hỏi nó xem

Mới reg chưa được 1 ngày, reg bằng IP VN, làm survey bằng IP AU, anh em cho ý kiến có nên cash ngay ko hay đợi 1 thời gian mới cash:binhsua16:

Mới nhận đc khảo sát 2k point làm đc 1h bận đi học thế là close . Mong là mai vào nó cho làm tiếp . Nam mô a di đà phật .

Sao cái tháng này toàn tin dữ thế này =((
1. Ai bị báo cái về xác nhận số đt ko ?
Your mobile phone number has not yet been verified.
As a part of verifying your MyOpinions account, you will need to verify your mobile phone number. Verifying your mobile and account is important if you want to receive surveys and earn reward points. If you have recently joined MyOpinions, verifying your mobile for the first time will also earn you 50 points.
2. Account đăng ký trên vps được vài tuần theo ref của acc chính. Hoạt động của acc phụ hoàn toàn trên vps mà lại bị ăn ban thế này :|
Dear Member,

Thank you for your enquiry.

Please be advised that this account was closed on your behalf as this account failed our validation system.

Please read through the terms and conditions for using MyOpinions before signing up again.

Thank you for your understanding.
Zeek thì bị sờ gáy - mới đang post ads free nên ko ảnh hưởng
LR thì nghe hung tin tính năng add CC sẽ mất giá như PP =((
Chán quá mất mấy bác ơi :((

Ko biết ai bị ko nhưng máy em ko vào được opinion đã đành. vào trên vps với account thì nó báo site id pass. gửi send password vào email thì báo email ko tồn tại trong dữ liệu web :| mặc dù đã làm offer bằng id/pass/email đó rồi :| ai có mail support của site này ko em xin hỏi nó xem

Lỗi này của bạn mình đã gặp rồi và bước đầu tìm được cách khắc phục. Bạn không vào được acc vì acc đã bị delete, có 2 nguyên nhân
1. Có thể do bạn chạy nhiều acc/1pc mà không cheat khéo nên bị phát hiện --> Khắc phục theo cách mình đã share cho ref (chạy nhiều acc/1pc).
2. Hoặc do site kiểm tra địa chỉ cư trú postcode ở Úc bạn khai báo lúc đăng ký không tồn tại. --> Cách khắc phục chỉ hướng dẫn cho ref qua email khi có yêu cầu.

đk mail khác pp có đc pay ko nhể

Buộc mail phải là mail PP bạn nhé, khắc phục bằng cách vào PP add email phụ này vào.

Last edited by a moderator:
Mới reg chưa được 1 ngày, reg bằng IP VN, làm survey bằng IP AU, anh em cho ý kiến có nên cash ngay ko hay đợi 1 thời gian mới cash:binhsua16:

Bạn dùng IP Úc để cash ngay nhé, nếu yêu cầu rút hôm nay thì sẽ nhận được tiền sớm ngày 7/9/2012, chúc mừng vì bạn làm thành công khảo sát 2000p nên đủ tiền rút ngay

Sao cái tháng này toàn tin dữ thế này =((
1. Ai bị báo cái về xác nhận số đt ko ?

2. Account đăng ký trên vps được vài tuần theo ref của acc chính. Hoạt động của acc phụ hoàn toàn trên vps mà lại bị ăn ban thế này :|

Zeek thì bị sờ gáy - mới đang post ads free nên ko ảnh hưởng
LR thì nghe hung tin tính năng add CC sẽ mất giá như PP =((
Chán quá mất mấy bác ơi :((
Chính vì ở đây không có ai có thể có mobile phone ở Úc nên không thể xác nhận acc bằng phone được, tuy nhiên mình đã tìm ra cách khắc phục veri acc hoàn chỉnh full (sau khi acc veri full thì rút tiền rất nhanh, không bị yêu cầu xác minh acc nữa), đang cân nhắc có share cho ref biết không. Các ref đăng ký theo link mới http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1 thì mình mới xem xét để share.

Acc có thể bị ban vì 2 nguyên nhân mình đã viết ở trên nhé.

Last edited by a moderator:
Ngày 21/8 viettienvn có gửi email thông báo cho các bạn v/v ngừng tuyển ref do hiện nay site không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì upline được 200point. Các bạn có thể thấy điều này qua thông báo ở mục help, ref đăng ký thành công thì upline chỉ nhận được 1 điểm quay xổ số cho vui thôi.
Tuy nhiên, nói thật bỏ chủ đề hướng dẫn về My opinions đã gây dựng lâu nay cũng tiếc nên mình quyết định tuyển ref trở lại và nói rõ chế độ ref thế này:
Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn: http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1
sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...). Các bạn viết First name, Last name acc đăng ký, ngày đăng ký acc và email của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum để xác nhận REF.
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.
+ Hiện site không còn chế độ ref làm được trên 400 point thì upline được 200point nên mình không bonus 0.2$ cho ref nữa để các bạn khỏi thắc mắc.
+ Được gửi email tập hợp các câu hỏi và trả lời đáng quan tâm về My opinions trên 4rum MMO4ME.

Tập hợp các câu hỏi hay tuần này:

1. Khi nhận được email đòi phải xác minh tài khoản thế này, thì khắc phục thế nào?

Thank you for your recent PayPal Payment request. However, in order for us to approve your request, please provide us with supporting documents in order to verify your account. We will require a copy of documentation such as a driver's license or bank/electricity statement clearly stating your full name and current valid street address.
Send the document via: Post:
MyOpinions
PO Box 446
St Leonards NSW 1590
Fax:
Fax to (02) 9409 8690
Email:
Scan the document then email to [email protected]

MyOpinions randomly selects members to ask for proof of identification documents for verification and security reasons. We do this across the whole system on a regular basis as part of the general verification process.
Your request has been put on hold until we have received your proof of ID.
Thank you for your understanding.
Các bạn đọc bài viết này http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1466623&viewfull=1#post1466623

2. Gần đây nhiều acc bị banned, nguyên nhân và cách khắc phục, các bạn đọc bài này http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1568252&viewfull=1#post1568252

3. Nhận được email yêu cầu xác minh mobile phone thì làm thế nào và cách verified acc full (verified cả địa chỉ postcode và mobile phone, sau khi acc verifi thì cashout tiền sẽ về rất nhanh khoảng 3 tuần), các bạn đọc: http://mmo4me.com/showthread.php?64...i-Myopinions&p=1567736&viewfull=1#post1567736
Your mobile phone number has not yet been verified.
As a part of verifying your MyOpinions account, you will need to verify your mobile phone number. Verifying your mobile and account is important if you want to receive surveys and earn reward points. If you have recently joined MyOpinions, verifying your mobile for the first time will also earn you 50 points.
Sẽ còn nhiều kinh nghiệm hay, nhưng chỉ ưu tiên cho ref đăng ký mới theo link http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1 thôi nên các bạn ủng hộ nhé (tự nguyện, tùy các bạn).

Bạn dùng IP Úc để cash ngay nhé, nếu yêu cầu rút hôm nay thì sẽ nhận được tiền sớm ngày 7/9/2012, chúc mừng vì bạn làm thành công khảo sát 2000p nên đủ tiền rút ngay

Tớ là dân chơi offer, survey là nghề của tớ mà :binhsua16:

các cao thủ , pro , siêu xay da ơi giúp tớ với có cái 2000 pointt ....... gấp gấp .... huhu :((

Ở trang 1 có share 1 mẫu khảo sát 2000p đó bạn, làm ref, down về tham khảo, kinh nghiệm làm khảo sát này là từ từ, trả lời theo profile đăng ký, hơi mất thời gian nhưng không quá khó.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back