Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

mình vừa nhận đc 3 cái khảo sát, 1 cái 100 point, do điền sai ngày sinh => die :binhsua38:
1 cái 250 point => làm xong được 20 point, nhưng loading lâu vãi (do đứt cáp quang + fake ip) hic :binhsua32:
1 cái 2000 point => chuẩn bị làm, nhận điểm xong là cashout luôn :binhsua26:

ai làm mẫu 29012 rồi thì cho mình xin hướng dẫn với,về Alcoholic Beverages hạn tới ngày 24/8.Cái này đc tới 480 point nên không dám làm bậy.Ai làm rồi thì chỉ mình với nha:binhsua25:

lần trước mình có làm chủ đề này rồi, nhưng ko trùng ID, ko biết có trùng mẫu ko, nếu đc bạn pm nick : lonelystar_vt, mình giúp

ai làm mẫu 29012 rồi thì cho mình xin hướng dẫn với,về Alcoholic Beverages hạn tới ngày 24/8.Cái này đc tới 480 point nên không dám làm bậy.Ai làm rồi thì chỉ mình với nha:binhsua25:

Sao ko vào được website :( ai bị như mình ko ? :-S

Mấy ngày nay site k vào dc có phải đã die???

Site đang trong giai đoạn thử nghiệm bản beta mới nên có lúc bị gián đoạn nhưng vẫn tốt nhé bạn.

Hỏi phát, mình làm cái offer quên k0 fake ip, liệu có bị ban k0?

Không sao đâu bạn, trang này nó không kiểm tra kỹ IP đâu, acc chính mình cũng có giai đoạn toàn dùng IP VN mà vẫn cashout bình thường.

Do trục trặc, acc warm550 của mình đã bị banned (rất đáng tiếc nên các ref đăng ký theo link cũ này từ ngày 09/8/2012 sẽ không được nhận bonus 0.2$ nếu đạt trên 400p, nhưng các bạn yên tâm vì tất cả mẫu khảo sát thành công + kinh nghiệm mình vẫn giữ lời hứa share cho các bạn đầy đủ khi các bạn yêu cầu), tuy nhiên mình đã biết lý do acc bị banned và tìm ra cách khắc phục an toàn.
Các bạn ref cũ nếu ủng hộ mình thì đăng ký theo link ref mới này nhé: http://www.myopinions.com.au/join/de...fer=kysitrang1
Mình sẽ share ngay bí quyết để hạn chế bị banned acc và nhận tiền cashout ổn định cho ref mới qua email!

Last edited by a moderator:
Do trục trặc, acc warm550 của mình đã bị banned (rất đáng tiếc nên các ref đăng ký theo link cũ này từ ngày 09/8/2012 sẽ không được nhận bonus 0.2$ nếu đạt trên 400p, nhưng các bạn yên tâm vì tất cả mẫu khảo sát thành công + kinh nghiệm mình vẫn giữ lời hứa share cho các bạn đầy đủ khi các bạn yêu cầu), tuy nhiên mình đã biết lý do acc bị banned và tìm ra cách khắc phục an toàn.
Các bạn ref cũ nếu ủng hộ mình thì đăng ký theo link ref mới này nhé: http://www.myopinions.com.au/join/de...fer=kysitrang1
Mình sẽ share ngay bí quyết để hạn chế bị banned acc và nhận tiền cashout ổn định cho ref mới qua email!

Ui, mình cũng có 1 acc đang chờ tiền về, sợ bị banned thế, có gì chủ thớt share bí quyết chống banned nhé, mình sẽ đăng ký ref mới ngay.

Hiện nhiều bạn không thể login vào được.
Mình đã phát hiện ra nguyên nhân này, nếu các bạn đăng ký link ref mới http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=kysitrang1 sẽ nhận được cách khắc phục.

Tối về sẽ reg cho thớt. Giờ ăn cơm rùi chuẩn bị đi học!
Mà em vừa thử theo link thớt, không vào được (như dạng máy chủ không phát hiện ra).
Khi theo link, là phải fake IP rùi hả?

Tối về sẽ reg cho thớt. Giờ ăn cơm rùi chuẩn bị đi học!
Mà em vừa thử theo link thớt, không vào được (như dạng máy chủ không phát hiện ra).
Khi theo link, là phải fake IP rùi hả?

Thank bạn, bạn fake Ip sang US, UK để vào nhé, nếu không được hãy dùng Ip Úc này 203.113.213.181 port: 80

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week