Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Em kiểm tra trong mục spam xem, anh gửi đúng email [email protected]
em kiểm tra hết rồi,hồi sáng e mới kêu thằng bạn em cũng lập 1 nick ref tip cho anh,acc nó là owen00490 nhé,anh thử gữi mail vào [email protected] cho nó với, rồi cho nó với.
Anh gữi lại vào mail [email protected], chứ em kiễm trả gmail của em kĩ lắm nhưng không thấy mail nào cả.:(

proxy AU này các bạn,dùng good nhé,mạng nhanh :)
03.113.213.181 port 80 nhé,thấy hữu ích xin cái tkanks :)

Sao chẳng fake ip đc bác ơi, dùng proxy thì nó bắt login, dùng soft thì lên kiểm tra thất bại, nó vẫn là ip Việt Nam

Sao chẳng fake ip đc bác ơi, dùng proxy thì nó bắt login, dùng soft thì lên kiểm tra thất bại, nó vẫn là ip Việt Nam
đọc lại cái trên tớ post đi,dùng google chrome vào cờ lê vào cài đặt rồi thiết lập proxy->lansetting-> điền proxy vào rồi port rồi ok xong,rồi kiểm tra thử bằng whatismyip nhé ;) good luck

đọc lại cái trên tớ post đi,dùng google chrome vào cờ lê vào cài đặt rồi thiết lập proxy->lansetting-> điền proxy vào rồi port rồi ok xong,rồi kiểm tra thử bằng whatismyip nhé ;) good luck

Mình thử rồi nhưng toàn thấy bị báo lỗi

Mình thử rồi nhưng toàn thấy bị báo lỗi
vậy bạn nên xem lại đi ha,mình vừa thử xong nhé,mạng nhanh như chưa fake ip luôn

Mình làm đúng hg dẫn vẫn bị thế này

Unable to connect to the proxy server

A proxy server is a server that acts as an intermediary between your computer and other servers. Right now, your system is configured to use a proxy, but Google Chrome can't connect to it.

Here are some suggestions:
If you use a proxy server, check your proxy settings or contact your network administrator to make sure the proxy server is working. If you don't believe you should be using a proxy server, adjust your proxy settings: Go to the wrench menu > Settings > Show advanced settings... > Change proxy settings... > LAN Settings and deselect the "Use a proxy server for your LAN" checkbox.

Error 130 (net::ERR_PROXY_CONNECTION_FAILED): Proxy server connection failed.

proxy AU này các bạn,dùng good nhé,mạng nhanh :)
03.113.213.181 port 80 nhé,thấy hữu ích xin cái tkanks :)
pa này chơi ác anh em quá,có share thì share cho đúng nha: 203.113.213.181 port: 80
mình ko chơi proxy Úc,dễ die giữa chừng quá,mà ít proxy nữa,giờ đang fake qua US,UK bằng HMA

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week