Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

ai có IP Úc share cho mình với. Sắp đủ điểm rút rùi mà k biết dùng IP nào để rút, hjx.
Hay bạn nào có IP nào rút được tiền rùi cho mình xin với :binhsua166:
Thanh kiu ve di mắt :binhsua57:

Thôi liều ăn nhiều vậy

cái đó chủ đề Alcoholic Beverages ah

cái mẫu 28885 về bia... theo mình thì nó chốt ở câu này
mấy cái trước toàn hỏi về mấy cái các bạn khai báo trong profile thôi :)

mình ăn 300 point, sau đó tới mấy cái cuối tùy bạn trả lời mà sẽ hỏi phụ (80, 100 point) -> 480 point :D

có thể giống nhau

Last edited by a moderator:
Hix, đã 4 ngày rồi do mình bận việc gia đình không lên mạng, hôm nay login vào Myopinions mà chết điếng, acc viettienvn đã bị cancel delete, kiểm tra mới biết do sơ suất mình để lộ pass và bị người quen (đã xác định) xâm nhập vào acc, tính chôm chỉa nhưng không được đã chơi trò tự delete acc bằng link http://www.myopinions.com.au/Account/Cancel.aspx. Quá đau đớn, mình đã mất toàn bộ ref từ trước tới nay, xem như ai đăng ký link ref viettienvn thì mình cũng chẳng được gì nữa và còn mất 60$ request tháng 9 tiền sẽ về. Đây cũng là 1 bài học kinh nghiệm đối với các bạn, đừng tin tưởng ai quá!!!

Hiện nay mình chỉ còn lại danh sách lưu email các bạn ref cho mình đến ngày 8/8/2012, nếu các bạn ủng hộ mình thì hãy đăng ký acc khác theo link ref mới www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=warm550 để nhận chế độ bonus. Mình cam kết sẽ bonus 0.2$ (1 tuần sẽ bonus 1 lần vào ngày chủ nhật) cho tất cả ref mới đạt trên 400p cùng tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm thu thập được. Riêng đối với tất cả ref đã đăng ký theo link cũ mình sẽ tiếp tục gửi mẫu khảo sát cho các bạn, tuy nhiên chế độ bonus 0.2$ phải dừng vì acc viettienvn đã bị delete. Các bạn thông cảm nhé!

Last edited by a moderator:
Hix, đã 4 ngày rồi do mình bận việc gia đình không lên mạng, hôm nay login vào Myopinions mà chết điếng, acc viettienvn đã bị cancel delete, kiểm tra mới biết do sơ suất mình để lộ pass và bị người quen (đã xác định) xâm nhập vào acc, tính chôm chỉa nhưng không được đã chơi trò tự delete acc bằng link http://www.myopinions.com.au/Account/Cancel.aspx. Quá đau đớn, mình đã mất toàn bộ ref từ trước tới nay, xem như ai đăng ký link ref viettienvn thì mình cũng chẳng được gì nữa và còn mất 60$ request tháng 9 tiền sẽ về.
Hiện nay mình chỉ còn lại danh sách lưu email các bạn ref cho mình đến ngày 9/8/2012, nếu các bạn ủng hộ mình thì hãy đăng ký acc khác theo link ref mới www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=warm550 để nhận chế độ bonus. Mình cam kết sẽ bonus 0.2$ (1 tuần sẽ bonus 1 lần vào ngày chủ nhật) cho tất cả ref mới đạt trên 400p cùng tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm thu thập được. Riêng đối với tất cả ref đã đăng ký theo link cũ mình sẽ tiếp tục gửi mẫu khảo sát cho các bạn, tuy nhiên chế độ bonus 0.2$ phải dừng vì acc viettienvn đã bị delete. Các bạn thông cảm nhé!
anh Tiến ơi.Em lúc trước chiến nhiều acc.
Giờ có rất nhiều acc lâu nay ko vào giờ có rất nhiều khảo sát em làm ko nỗi
P/s: anh làm giúp em khi pay em sẽ pay vào tài khoản paypal của anh và sẽ bn 50% tiền pay ( tiền công)

anh Tiến ơi.Em lúc trước chiến nhiều acc.
Giờ có rất nhiều acc lâu nay ko vào giờ có rất nhiều khảo sát em làm ko nỗi
P/s: anh làm giúp em khi pay em sẽ pay vào tài khoản paypal của anh và sẽ bn 50% tiền pay ( tiền công)
Cái này để mình nghiên cứu, nói thật do mình mới lên chức bố tuần vừa rồi nên rất bận, mình đang cố gắng sắp xếp thời gian để làm khảo sát, chụp hình lại share cho ref mới. Không hứa trước với bạn được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom