Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Hix, đã 4 ngày rồi do mình bận việc gia đình không lên mạng, hôm nay login vào Myopinions mà chết điếng, acc viettienvn đã bị cancel delete, kiểm tra mới biết do sơ suất mình để lộ pass và bị người quen (đã xác định) xâm nhập vào acc, tính chôm chỉa nhưng không được đã chơi trò tự delete acc bằng link http://www.myopinions.com.au/Account/Cancel.aspx. Quá đau đớn, mình đã mất toàn bộ ref từ trước tới nay, xem như ai đăng ký link ref viettienvn thì mình cũng chẳng được gì nữa và còn mất 60$ request tháng 9 tiền sẽ về. Đây cũng là 1 bài học kinh nghiệm đối với các bạn, đừng tin tưởng ai quá!!!

Hiện nay mình chỉ còn lại danh sách lưu email các bạn ref cho mình đến ngày 8/8/2012, nếu các bạn ủng hộ mình thì hãy đăng ký acc khác theo link ref mới www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=warm550 để nhận chế độ bonus. Mình cam kết sẽ bonus 0.2$ (1 tuần sẽ bonus 1 lần vào ngày chủ nhật) cho tất cả ref mới đạt trên 400p cùng tất cả mẫu khảo sát, kinh nghiệm thu thập được. Riêng đối với tất cả ref đã đăng ký theo link cũ mình sẽ tiếp tục gửi mẫu khảo sát cho các bạn, tuy nhiên chế độ bonus 0.2$ phải dừng vì acc viettienvn đã bị delete. Các bạn thông cảm nhé!

Chia buồn với bác, em mới đăng ký thêm acc mới làm ref ủng hộ bác, có gì hay bác gửi vào email đã đăng ký nhé. Chúc bác tiếp tục thành công

hôm nay bỏ ra 2 tiếng 30 phút làm khảo sát 2000 điểm hehe... kinh nghiệm là mình dùng hide ip còn về vấn đề trả lời thì đơn giản lắm không khó cứ trả lời đại vẫn ok hết.

p/s: hic chủ thớt bị mất acc bắt đăng ký acc khác nữa sao .. thôi khỏi cần bonuss nữa

hôm nay bỏ ra 2 tiếng 30 phút làm khảo sát 2000 điểm hehe... kinh nghiệm là mình dùng hide ip còn về vấn đề trả lời thì đơn giản lắm không khó cứ trả lời đại vẫn ok hết.

p/s: hic chủ thớt bị mất acc bắt đăng ký acc khác nữa sao .. thôi khỏi cần bonuss nữa
Chúc mừng, mình cũng đã làm thành công khảo sát này, cứ trả lời theo profile đăng ký là ok, chỉ hơi mất thời gian, nhưng làm xong đủ tiền rút luôn, sướng.

Sao mình cả tuần nay chẳng có cái nào để làm nhỉ?

Đen vãi mấy bác ơi =(( em làm survey trên vps. vào survey khảo sát "To take part in this survey you must have sound enabled on your PC." :|

Đen vãi mấy bác ơi =(( em làm survey trên vps. vào survey khảo sát "To take part in this survey you must have sound enabled on your PC." :|

Bạn cứ dùng PC mà làm, vì có 1 số khảo sát phải nghe âm thanh nên phải có card sound mới làm được.
đã đăng ký dùm chủ thớt 1 ref và kích hoạt đầy đủ, nhưng upline nhận được gì từ ref vậy chủ thớt ???
Bạn nào đăng ký thành viên REF của viettienvn

Link ĐĂNG KÝ Myopinions TẠI ĐÂY

sẽ được ưu tiên nhận được:
+ Tất cả mẫu khảo sát thành công, kinh nghiệm, thủ thuật trọn bộ qua email (cách chơi 2acc/1pc, cách fake IP...)
+ Được bonus lại 0,2 $ qua Paypal (1 lần duy nhất) khi đạt từ 400 point trở lên vào ngày Chủ nhật hàng tuần
(áp dụng đối với ref đạt 400 point từ ngày 08/08/2012). c bạn chụp hình lại số điểm đạt được trong account của mình kèm tên email username của bạn rồi gửi mail cho mình [email protected] hoặc post lên 4rum xác nhận
+ Được tư vấn hỗ trợ tốt nhất qua YAHOO CHAT khi mình online: YM! viettienvipvn.

Cái này để mình nghiên cứu, nói thật do mình mới lên chức bố tuần vừa rồi nên rất bận, mình đang cố gắng sắp xếp thời gian để làm khảo sát, chụp hình lại share cho ref mới. Không hứa trước với bạn được.
Vậy mình để dồn lại đó đợi bạn đồng ý luôn ;))
P/s: khi nào rãnh inbox tớ

Sau 6 ngày đc 930point rùi ( hết 3 ngày không có survey ) . Site ngon !

Đã ref cho bác! có gì chia sẻ nhe :)
ID: stormdoter

đã làm ref cho bác.ID:chouleonguyen.Có gì bác gửi mail hướng dẫn toàn tập qua cho mình nha

Đã ref cho bác! có gì chia sẻ nhe :)
ID: stormdoter
Xác nhận ref, trong ngày mai sẽ gửi tài liệu cho các bạn.

Vậy mình để dồn lại đó đợi bạn đồng ý luôn ;))
P/s: khi nào rãnh inbox tớ

Do các khảo sát thường có giá trị trong 1 thời gian, nên bạn nên chủ động nghiên cứu làm, đợi lâu hết hạn rất phí!

Sáng nay khảo sát về

Rewards
Maximum RewardsUp to 200 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28951
Length20 minutes
TopicSports
Available Until2012-08-20
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1587907
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom